Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 134 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tăng Bạt Hổ, giá 17,42 tỷ

      17.43 tỷ 134 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Tăng Bạt Hổ sát bên chợ Đầm Nha Trang.- Nhà 2 MT, DT 134m2, MT rộng hơn 12m. Hướng Đông -Nam- Hiện trạng là ngôi nhà cũ 1 trệt 1 lầu. -...
      Đường Tăng Bạt Hổ, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng Mỹ Gia Gói 2 Vĩnh Thái, đường lớn 27m giá chỉ 5,99 tỉ.- DT 100m2 - ngang 5m.- DT sàn 240m2. Hướng Đông.- Kết cấu nhà 3 tầng gồm sân để...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Quang Ky - Rạch Giá, giá 38,2 tỷ

      38.21 tỷ 0 m2
      Dt nhà: 9x18.3 (DT đất 645.7m2, sân trước 6x35m, sân sau 9x32)Nhà 1 trệt, 1 lầu, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, hầm để xeHướng hướng Đông Bắc
      Đường Lâm Quang Ky, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà mặt phố 216 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Huy Ích - Bảo Lộc, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 216 m2 11,49 triệu/m2
      Bán căn nhà tại chợ Đại Lào, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng:+ Vị trí nhà: MT đường Phan Huy Ích (đường nhựa rộng 8 mét), Thôn 1, xã Đại Lào. Cách chợ Đại Lào...
      Thôn 1, Đường Phan Huy Ích, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Đà Lạt, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền MT đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 2, Đà Lạt- Đường nhựa bằng phẳng, lộ giới 16m, khu vực KD sầm uất, tập trung nhiều đủ các loại mặc hàng,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt phố 2 m2 tại Phố Đặng Thái Thân - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      Chiếc căn biệt thự hơi hướng hoài cổ, nằm cuối con dốc trong trung tâm TP, DT đất lên tới 1700m2, trong đó có 850m2 đất ở, ngang 47mx~40m, bao gồm...
      Phố Đặng Thái Thân, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 224 m2, mặt tiền 16m tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 224 m2 48,67 triệu/m2
      Gia đình định cư Mỹ cần bán gáp căn nhà phố đường Lê Văn Tám, TP Bảo Lộc:MT 16,6m: Tiện KD hotel, nhà hàng vì trí gần bờ hồ TP Bảo Lộc.DT 224  mét ...
      Đường Lê Văn Tám, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      T
      Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 40 m2 142,25 triệu/m2
      Mô tả:- Giang Biên, Q. Long Biên, phát triển chóng mặt, cơ sở giao thông, giao thông, điện đường trường trạm đầy đủ.,- Nhà nằm trong ngõ 1 Giang Biên...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Phường Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      - Vị Trí Nhà Nằm mặt phố Q. Đống Đa, 2 oto tránh nhau, vỉa Hè rộng, KD, kết hợp ở, giao thông thuận Tiện, thông qua nhiều tuyến phố VIP như Thái Hà , Thái...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 230 m2, mặt tiền 7m tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 230 m2
      Chính chủ định cư Úc không về Việt Nam nhờ người nhà bán hộ càng sớm càng tốt căn mặt phố Bà tr- Phố Huế- Hai Bà TrưngMẶT PHỐ- KD- VỊ TRÍ VÀNG- GIÁ RẺ- cực ...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2, mặt tiền 10m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 33,1 tỷ

      33.1 tỷ 126 m2 262,7 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trần Mỹ, Mai Dịch, Cầu Giấy, vị trí đẹp, KD sầm uất.+ Hiện tại đang cho thuê bán quần áo và nhà hàng.+ Giá chủ rất thiện chí bán.
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 13 tỷ

      13 tỷ 86 m2 151,17 triệu/m2
      Trương Định 86 mét vuông x 2 tầng, MT 5.2m. Giá 13 tỉ. Hoàng Mai.Mô tả:Mặt phố KD - ngay ngã ba trung tâm - MT đẹp - xây building ở kết hợp KD cực...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 557 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Đống Đa, giá 180 tỷ

      180 tỷ 557 m2 323,16 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, giao thông thuận lợi. khu vực vô cùng sầm uất. phù hợp KD đa loại hình+ DT 557m, MT 14.5m , vỉa hè rộng nên chủ nhân muốn...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 95 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 22 tỷ

      22 tỷ 95 m2 231,58 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phạm Văn Đồng vỉa hè KD cực tốt 95m2 x 4 tầng giá chỉ 22 tỉ có thỏa thuận. gọi ngay 0355 823 ***.Phạm Văn Đồng là tuyến đường giao thông...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 42 tỷ

      42 tỷ 130 m2 323,08 triệu/m2
      Mặt phố Vip khu đô thị TP Giao Lưu đường rộng 50m vỉa hè 10m KD đỉnh căn biệt thự 130m2 x 5 tầng giá 42 tỉ thỏa thuận. liên hệ ngay 0355 823 ***.Vị...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 100 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 33,3 tỷ

      33.3 tỷ 100 m2 333 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay - GIÁ ĐẦU TƯ NHÀ MẶT PHỐ HÀO NAM Q ĐỐNG ĐA 100M , 7 TẦNG , MT 9M . GIÁ 33.3 TỈ TOÀ NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY LÔ GÓC VIP NHẤT - THÔNG SỐ...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 30 m2 260 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ MẶT PHỐ KHU TÔN ĐỨC THẮNG ĐỐNG ĐA TẦM 30M GIÁ 7.8 tỉ. CÓ NHÀ 5 TẦNG, KẾT HỢP VỪA KD VỪA Ở. VỈA HÈ, KD SẦM UẤT, oto TRÁNH, SỔ ĐẸP KHÔNG QUY...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 12 tầng, 550 m2 tại Phường Hàng Đào - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 500 tỷ

      500 tỷ 550 m2 909,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh tòa nhà văn phòng trung tâm Q. Hoàn Kiếm.Tòa văn phòng hạng B thiết kế hiện đại 12 tầng, 2 thang máy tốc độ cao, 2 tầng hầm.Mục...
      Phường Hàng Đào, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!