Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2 tại Đường Đông A - Đông Hòa - Dĩ An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ gửi bán 2 ngôi nhà 1 trệt 1 lầu hai MT trước sau, thuộc khu phố Đông A, Đông Hòa, Dĩ An.Nhà dân xây ở nên quý khách yên tâm về chất lượng.DT:...
      Đường Đông A, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 182 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      Bán toà căn nhà phố Quốc Hương, con đường đắt đỏ sầm uất ở Thảo Điền.DT đất: 182 mét vuông (7 x 26).DTXD: 1100 mét vuông, Xây dựng năm 2015.6...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 60 m2 135 triệu/m2
      MT KD - con đường sầm uất nhất khu dân cư Vĩnh Lộc.MT đường Số 3, xây 3,5 tấm, 4m x 15m = 60m.+ Kết cấu: 3 tấm rưỡi, 4 phòng ngủ, 4 toilet MT...
      Dự án Green Town Bình Tân, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 10 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lý Tự Trọng - Quận 1, giá 300 tỷ

      300 tỷ 200 m2 1500 triệu/m2
      Bán tòa nhà, cao ốc văn phòng MT Trần Hưng Đạo, Q. 1. DT: 18x20, công nhận 340m, xây 1hầm, 10 tầng, giá 220 tỉ.Bán toà nhà, cao ốc văn phòng 2MT Nguyễn...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính - Quận 1, giá 37 tỷ

      37 tỷ 55 m2 672,73 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Phó Đức Chính, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1 - 6 tầng có thang máy.- DT sàn 246 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng, 4 lầu, sân...
      Đường Phó Đức Chính, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      * MT sầm uất KD Điện Biên Phủ, P3, Q3 - xem ngay!- DT: 4.3x15,4m.- Hiện trạng: 2 tầng + sân thượng. CPXD: Hầm + 8 tầng.- Khu vực sầm uất nhất nhì trung tâm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 144 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 144 m2 319,45 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Cao Thắng Q. 10. Nhà vị trí đẹp, khu vực khai thác thương mại cao thuận tiện sử dụng và khai thác KD nhiều loại hình dịch vụDT: 8 x 18M...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lương Nhữ Học - Quận 5, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Lương Nhữ Học, P. 11, Q. 5. Vị trí rất đẹp ngay sát căn hộ góc với Hồng Bàng.- DT 4.05x19.3m, vuông vắn.- DTCN 78.2m2.- Kết cấu 3 tầng...
      Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 173 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 173 m2 130,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Trường Vĩnh Ký, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 8.3x20m, công nhận 173m2 đất.- Hiện trạng: Đúc 2,5 tấm đang sẵn có HĐ cho...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Calmette - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 160 m2 687,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Calmette cách Bến Thành, tuyến Metro 200m.Khu vực sầm uất Nằm sát tòa tháp đôi 48 và 55 tầng Spirit of Tp Sài Gòn (đang xây dựng). Kế bên tòa...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Quận 12, giá 18 tỷ

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyễn thị Kiêu 200 mét vuông, 3 tầng, 8mx25m, chỉ 18 tỉ, P. Thới An, Q. 12.+ Mô tả chi tiết.Vị trí đỉnh, MT KD sầm uất, trung tâm Q....
      Đường Nguyễn Thị Kiêu, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 240 m2 270,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh toà nhà phố Đinh Tiên Hoàng Q. 1.- DT: 8 x 30m.- Tổng diện tích sử dụng gần 2.000 mét vuông sàn.- Kết cấu: 1 hầm - 8 tầng.-...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 68 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 68 m2 264,71 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT Đinh Tiên Hoàng Q. 1DT đất : ngang 4 dài 17m. Nhà xây 2 lầu mới. Vào KD ngaygiá : 18 tỉ. rẻ nhất thị trườnganh chị xem nhà...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 14m tại Quận Thủ Đức, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Cần Bán căn thiệt đẹp Vạn Phúc City, chỉ còn một căn giá mềm Nhất Hiện TạiDT: 5x20mKết cấu: Hầm 4 lầu, Hoàn Thiện có thang máy.pháp lí: sổ hồng.NH BIDV,...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 115 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 115 m2 208,7 triệu/m2
      Bán nhà khu Cityland Garden Park Phan Văn Trị, P. 5, GV 6x20, 3T, 24 tỉ.- Ngay sau Lưng TTTM Emart - VINCOM.- DT: 6 x 19 m = 115 m2 (CN 115 m).- Kết cấu:...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Công - Tân Phú, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 72 m2 141,67 triệu/m2
      Q. Tân Phú.MTKD Thành Công, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4x18m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 lầu ST.- Vị trí: Đường 13m đủ lộ giới, thông Luỹ Bán Bích -...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 38 - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT khu phân lô gần tên lửa, siêu thị aeon mall bình tân 4x15m nhỉnh 7 tỉ.+ Kết cấu: Nhà 5 tầng một 3 lầu sân thượng. Với 5 phòng ngủ...
      Đường 38, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 94 m2 143,62 triệu/m2
      Vị trí: Toà văn phòng đông vui, nhộn nhịp nhất khu này.+ DT: 94 mét vuông.+ DTXD đến: 453 mét vuông.+ Nội thất mới, nội thất đầy đủ có thang...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!