Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Chính chủ Định cư bán ngay căn nhà phố Nguyễn Gia Trí (D2) P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 4.2x22m, công nhận đủ 90m2.- Kết cấu: 6 tầng lầu.- Thu nhập 85...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 27 - Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà đường 27 Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, kết cấu 1T2L 4 phòng ngủ, 4 toilet.Đường nhựa 6m có vỉa hè.DT đất công nhận: 98 mét vuông....
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 85 m2 162,36 triệu/m2
      chính chủ cần tiền, hạ 2 tỉ còn 13 8 tỉ TL.đc: MT đường số khu Cư Xá Chu Văn An, P26, Q. BT - Khu bàn cờ đường thông 12m, có lề 2.5m, dân trí, cao tầng,...
      Đường Số 7 Cư xá Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Trần Xuân Hòa - 7 - Quận 5, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 100 m2 255 triệu/m2
      Bán nhà phố 29 Trần Xuân Hòa, P. 7, Q. 5 gần ngã 4 Nguyễn Trãi - Nguyễn Tri Phương.- DT: 4m x 25m, trệt - lầu, có 3  phòng ngủ, 2 vs, nhà mới vào ở...
      29, Đường Trần Xuân Hòa, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 220 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 220 m2 84,1 triệu/m2
      MT Kha Vạn Cân, P. Linh Đông sát Phạm Văn Đồng đang cho thuê 40tr/tháng.- DT 220m, ngang 6.5m dài 36m.- Công nhận 180m thổ cư.- Cạnh trường Cao Đẳng Công...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 200 m2 500 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1. DT: 18x20, công nhận 340m2, giá 220 tỉ.Bán căn nhà phố Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1. DT: 20x30, công...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 144 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 144 m2 333,34 triệu/m2
      Kẹt bank bán nhanh tòa nhà building văn phòng MT ngay 3 Tháng 2, P. 14, Q. 10.Ngay 3 Tháng 2 vị trí cách Thành Thái, Nguyễn Tri Phương 500m, 5 ph đi bộ.-...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 39 tỷ

      39 tỷ 90 m2 433,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà góc 3 MT Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 4,5 x 20m. Công nhận đủ.- KC: Nhà 1 trệt 1 lửng 4 lầu (6 tầng). Thang máy.- hợp đồngT:...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 101 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 101 m2 217,83 triệu/m2
      bán ngay nhà 101 mét vuông MTKD đường Luỹ Bán Bích, PTH, Q. Tân Phú với 22 tỉ.- DT: 4.35m x 24.86m - DTCN: 101 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường 10 - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Bán dãy trọ MT đường 10, P. Linh Trung 90.6m2.* Bán dãy trọ đường số 10, P. Linh trung, TP Thủ Đức.* Hiện đang KD 15tr/tháng (5phòng).* MT đường số 10 cách...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 136 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 136 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Lê Thị Chợ, Q. 7.DT: 5 x 30m 136m2.Gồm 2 nhà trước và sau.Nhà trước 4 x 8. 1T 2L đang cho thuê 15tr/th.Nhà sau 5 x 20, 1T 2L...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Hóa - Quận 9, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 94 m2 78,73 triệu/m2
      Giảm 1.1 tỉ còn 7.4 tỉ.MT Tân Hòa 2 - Hiệp Phú 94m²(5.5x17m) 2 tầng - hoàn công đủ - thông sang Tân Lập 2 cách Lê Văn Việt Vincom 1 kilomet - gần Xa Lộ...
      Đường Tân Hòa 2, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 155 m2 tại Đường Đại lộ 3 - Phước Bình - Quận 9, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 155 m2 119,36 triệu/m2
      cực hiếm. căn biệt thự 3 tầng. MT đại lộ 3 giá NH định giá. Chuẩn 7x23m.Nhà đẹp xinh đủ công năng nhỉnh 18.5...
      Đường Đại lộ 3, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      MTKD Đất Thánh, P. 6, Q. Tân bình.Khu KD sầm uất, giáp Q. 10 ngay cư xá Bắc Hải, MT KD, dòng tiền cho thuê 20 tr/ tháng.Đầy đủ tiện ích xung quanh chợ, siêu...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 410 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 155 tỷ

      155 tỷ 410 m2 378,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 391A Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q1 (nhà sách Xuân Thu) đối diện PCCC.- DT 11.6 x 39m (nở hậu 15.2m) 1 trệt 3 lầu (Công nhận: 410 mét...
      391A, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 20m Nguyễn Thị Hương Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè.====- DT: 5*12m.- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng chuồng cu.- Với 4 PN mỗi phòng đều có...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 64 triệu

      64 triệu 1 m2 64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12.DT: 22x58m.Hiện đang cho thuê HĐ 180tr/tháng.giấy phép XD: Hầm 11 tầng.giá bán: 64tr/ mét ...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      * Vị trí đẹp nhất đường Bạch Đằng, gần ngã 4 Hàng Xanh, Điện Biên Phủ, Xô Viết Nghệ Tĩnh,...* MT buôn bán sầm uất, đa dạng ngành nghề.- DT: 5X22,3m (vuông ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!