Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 164 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Gia Trí - Bình Thạnh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 164 m2 25,61 triệu/m2
      - Siêu Phẩm Góc 2MT Đường D2, Bình Thạnh- Vị trí siêu đắc địa Nguyễn Gia Trí, P25, Bình Thạnh.- DT: 8,2m x 20m (CN: 164,7 mét vuông)- Kết Cấu: Xây...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 84 m2 tại Đường Tiên Sơn - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 84 m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Tiên Sơn 8, Hòa Cường Nam, Hải Châu.DT đât: 84m2.diện tích sử dụng: 224m2 tổng 3 tầng.Gồm 3  phòng ngủ, 1  phòng ngủ...
      Đường Tiên Sơn 8, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 639 m2, mặt tiền 16m tại Đường Lê Quang Định, giá 165 tỷ

      165 tỷ 639 m2 258,22 triệu/m2
      * Siêu khan hiếm tòa nhà mới tinh góc 2 MT Lê Quang Định P. 5 Q. Bình Thạnh.- DT 16m x 40m.- Công nhận đủ 639m2.- Kết cầu hầm 7 tầng - DTS gần 3500m2.- hợp ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 42 tỷ

      42 tỷ 86 m2 488,38 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Cao Tầng Mặt Phố Nguyễn Hoàng, Q. Nam Từ Liêm thành phố Hà Nội.Dòng Tiền: 2,4 tỉ/ Năm.DT: 85m x 8 Tầng. MT 5,1m.Tòa Nhà 8 Tầng Thang Máy, Xây...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Phường 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG 18M Q. 6 - NGANG HIẾM 9M x 10M - 4 TẦNG - KHÔNG LỘ GIỚI - GẦN KINH DƯƠNG VƯƠNG - CÔNG VIÊN PHÚ LÂM - GIÁ 14 tỉ.+ NHÀ NGANG 9M Q. 6 cực hiếm - KD
      Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đình Tân Khai - Bình Tân, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 70 m2 102,15 triệu/m2
      MT ĐÌNH TÂN KHAI - NGAY TRƯỜNG HỌC - SỔ ĐẸP - 70  mét vuông- 4 TẦNG - VỪA Ở VỪA KDDT 4 X 17MKết cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng với 4  phòng ngủ,...
      Đường Đình Tân Khai, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 101 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 9 - Quận 3, giá 36 tỷ

      36 tỷ 101 m2 356,44 triệu/m2
      hotel đang KD ổn định, phục vụ toàn khách VIP.Ngang 4m chuẩn, dài 25m đường 10m, vĩa hè 5m để xe thoải mái, phía sau có cửa thông ra hẻm 2m.pháp lí chuẩn,...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Phố Mai Anh Tuấn, giá 29 tỷ

      29 tỷ 75 m2 386,67 triệu/m2
      - Quá hiếm, đẳng cấp thượng lưu. Vị trí đắc địa, View Hồ Hoàng Cầu, mặt phố Mai Anh Tuấn, Q. đống đa đoạn đẹp nhất vỉa hè thoải mái dừng đỗ, khu đất ...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      9.9 tỉ (Nhà mới - giá rẻ)! MTNB 10m Lũy Bán Bích, Tân Phú - Gần Đầm Sen (4m x 22m) 4 tầng - HHMG 1 phần trăm.-------------------------------- DT: 4m x...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      G
      Sàn Gd Bđs Innov Home - House Land Group Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      MT KD Nội bộ 552 - 558 CMT8, P11, Q. 3. Thiết kế văn phòng.DT: 5m x 16,5m (vuông vắn). Công nhận 82,5 mét vuông.DT sàn: 234.6 mét vuông.Kết...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 178 m2 tại Đường Võ Oanh - 25 - Bình Thạnh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 178 m2 230,34 triệu/m2
      Xuất cảnh đi định cư nước ngoài nên cần bán ngay tòa văn phòng MT Võ Oanh (D3), P25, Q. Bình Thạnh.DT: 8.4*23m 178 mét vuông.Kết cấu: Hầm + 4 tầng.Vị...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 443 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tăng Nhơn Phú - Quận 9, giá 40 tỷ

      40 tỷ 443 m2 90,3 triệu/m2
      bán nhanh nhà số 10A Tăng Nhơn Phú P. Phước Long B TP. Thủ Đức.+ DT: 8.64 x 33.33m, nở hậu 17.52m, lộ giới 7m, sử dụng 478 mét vuông, CN 443 mét...
      10A Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 110 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Thuận - Quận 7, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 110 m2 101,82 triệu/m2
      Hàng hiếm nhà ngang 5m đường Số 37 - ngay Lâm Văn Bền P. Bình Thuận, Q. 7.DT: 5m x 22m, Cn: 110 mét vuông.Khu vực xây dựng tự do, cao tầng.pháp lí:...
      Đường Số 37, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 125 m2 tại Đường Lê Quang Định, giá 20 tỷ

      20 tỷ 125 m2 160 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Quang Định, Bình Thạnh. 20 tỉ. DT 5.2m*25m. Tổng 125 mét vuông. 1 hầm, 6 tầng đã hoàn công.Bán căn nhà phố Lê Quang Định, Bình...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 81 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 81 m2 141,98 triệu/m2
      nhà phố KD đường Lê Trọng Tấn.DT 6x 13,5m Xây dựng 1 trệt + 2 lầu sổ hồng riêng công chứng ngay.Gần ngã 4 Gò Mây, khu công nghiệp Tân Bình, trường ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 85 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      + MT KD cực đỉnh ngang 4m7.+ 4 phòng ngủ,  toilet, Phòng thờ, đầy đủ công năng.+ Xe tải ngủ trong nhà.+ cư dân sầm uất, khu trùm của tiện ích, 1...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hoàng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chính chủ cần sang nhượng nhanh ngôi nhà MT Nguyễn Hoàng.DT 4x20m trệt 2 lầu sân thượng.Có 6  phòng ngủ 5  nhà vệ sinh bếp và phòng khách...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 198 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 198 m2 75,76 triệu/m2
      Khu vip Út Tịch Cộng Hoà K300 thông Trường Chinh - Bàu Cát 2MT KD tốt giá chỉ 7.68 tỉ Tiện cho thuê xây mới 9x22 hoặc có thể bán phân lô: 9x10, 9x12, 4x9,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!