Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Đông - Bắc tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      căn nhà phố 11m5, xây dựng 3 tầng.3 PN, 4  phòng vệ sinh, đầy đủ công năng.Đông Bắc hướng biển.DT đất 87.7 mét vuông, 210 mét vuông...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 97 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 97 m2 153,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư khu Phạm Văn Đồng.DT: 97 mét vuông - 12p căn hộ chung cư 8 tầng 1 tum. Có hồ bơi.Đang có HĐ thuê 55tr /tháng.giá: 14,9 tỉ có...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 135 m2, hướng Đông tại Đường Sư Vạn Hạnh - Quận 10, giá 46 tỷ

      46 tỷ 135 m2 340,75 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đường KD - Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10.DT: 7.5x18m - công nhận 135m2.Kết cấu: Trệt + 5 lầu - nhà đang cho thuê.Vị trí nhà siêu đẹp, đối diện...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 117 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 117 m2 31,63 triệu/m2
      Nhà rất đẹp 3p ngủ PK 3 phòng vệ sinh.Giá chỉ bằng nhà khu dân cư.Kẹt vốn bán rẻ có hó trợ NH.
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - An Nghiệp - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Hưng Đạo trung tâm TP cần thơ.- Tuyến đường sầm uất thuận tiện mua bán KD con đường trung tâm Ninh Kiều, TP Cần Thơ.DT 8,2x 20 nở...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Nghiệp, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 131 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 131 m2 116,04 triệu/m2
      MẶT TIỀN K LỘ GIỚI ĐẠI LỘ TRƯỜNG CHINH P15 TÂN BÌNH, ĐƯỜNG 60M, 8 LÀN XE, VỈA HÈ 7M, CN 130.5m2 Diện tích cn 130.5m2, C4, 3.9/5mx 28,...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 13 tầng, 525 m2 tại Đường Trương Định - Quận 3, giá 300 tỷ

      300 tỷ 525 m2 571,43 triệu/m2
      Bán hotel 4 sao MT trương định Q. 3- DT : 15 x 35m - CN 525m2- Kết cấu : 1 hầm 13 tầng - Tổng 85 phòng ks - hồ bơi - phòng gym - bar - hội nghị .- hợp ...
      Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Đô Đốc Long - Tân Quý - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      bán ngay nhà MT Đô Đốc Long, dt 5x20, 4T dòng tiền 40tr/th giá 9 tỉ.- Nhà hiện trạng 1 trệt 3 lầu mới đẹp, vừa ở vừa cho thuê gồm 8 phòng ngủ khép...
      Đường Đô Đốc Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 182 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 182 m2 142,86 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT ngay Phan Văn Trị P. 11 Q. Bình Thạnh.- DT 12m x 17m.- Công nhận 182m2.- Kết cấu 5 tầng nhà mới đẹp vào ở ngay.- Vị trí đẹp...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Mỹ - Quận 7, giá 15 tỷ

      15 tỷ 180 m2 83,34 triệu/m2
      Q. 7 - 220m2 thổ - đối diện ĐH Tài chính MKT - 15 tỉ TL ạ.Mô tả:+ DT: diện tích sử dụng 220m2 (ngang 9 x 20m).+ Thích hợp XD building, căn hộ dịch ...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 160 m2 171,88 triệu/m2
      MẶT TIỀN NGANG 8M CỰC HIẾM, KHU XỊN K300 P12 TÂN BÌNH, 8X20M - 2 SỔ dt 160m2, 1 tầng, 8 x20 GiÁ 27.5 tỉ CÒN TL - Kết cấu nhà...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 153 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 7,96 tỷ

      7.96 tỷ 153 m2 52 triệu/m2
      giá cực rẻ khu vực hiện nay. Bán đất tặng nhà c4 MT KD đường Lê Hồng Phong, Phước Long, Nha Trang.- DT: 152,5 mét vuông, ngang 5,7m, thế đất đẹp...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 550 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 39 tỷ

      39 tỷ 550 m2 70,91 triệu/m2
      Hàng hot. MT đường số 14m, P Tân Kiểng Q7.- DT đất sử dụng: 550 mét vuông = Giá 39tỉ.- Đường xây dựng 8 tầng như hình, thích hợp xây toà nhà building,...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 119 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 119 m2 214,29 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá, tìm khách sẵn tiền mặt TT nhanhBán nhà 2 MT hẻm xe hơi 10m đường 3/2 P. 14 Q. 10- DT : 7.5 x 20- Kết cấu 6 tầng- Đang cho thuê 85 tr...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 74 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Bán đất - tặng nhà c4 gác lửng đÚC.Vị trí: Ngay MT Nguyễn Lương Bằng.- DT đất: 74m2 (4,07 x 4,09 nở hậu).- diện tích xây dựng: 72,5m2.- DT sàn:...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, hướng Đông - Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Gò Cây Sung, Vĩnh Thạnh, Nha Trang (tổ 1 Thôn Phú Vinh, Vĩnh Thạnh).- DT: 124,4 mét vuông (5,02 x 25,18m); nở hậu 5,05m.-...
      Đường Cây Sung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 240 m2 tại Đường Lê Lợi - Bến Nghé - Quận 1, giá 133 tỷ

      133 tỷ 240 m2 554,17 triệu/m2
      * Hàng hiếm siêu vị trí ngay MT Lê Lợi - Chợ Bến Thành.- Vị trí ngay chợ Bến Thành, Phố đi Bộ Lê Lợi, Dự án One Central.- DT: 10 x 24m. vuông vắn, không...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Cao Văn Bé - Nha Trang, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc nhà 3 tầng đường Cao Văn Bé gần Mường Thanh Viễn Triều gần trường đại học Nha Trang và chỉ cách biển 300m cách chợ Vĩnh Hải...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!