Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường 3/2 - Vinh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 102 m2 147,06 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Lê Nin, gần ngã 4.DT 102 m2.Hướng Tây - Nam.MT rộng 6m, đất vuông vắn.Có nhà 04 tầng, để lại toàn bộ nội thất. Tầng 01 đang cho thuê...
      Đường 32, Phường Hà Huy Tập, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 135 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 135 m2 96,3 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Vân Đồn giá rẻ chỉ 13ty- Vị Trí: MT Vân Đồn, P.Phước Hoà. TTTP Nha Trang- Hiện Trạng: Nhà 3 Tầng- DT: 135m2 Ngang 5.2m- Đông Nam....
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng mặt đường 2/4, P. Vĩnh Phước, Nha Trang.- DT: 47,3m2. Ngang 3,4m.- sổ hồng riêng full thổ cư.- Khu KD sầm uất. Phù hợp mọi hình thức KD.-...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Vân Nga - Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Dương Vân Nga, P. Vĩnh Hải, Nha Trang 130 mét vuông (ngang 6,1m) giá 4,2 tỉ.- DT: 130 mét vuông (ngang 6,1m).- Hướng...
      Đường Dương Vân Nga, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - 5 - Đà Lạt, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      [ Nóng Nóng ] Giảm giá nhà phố KD đường Hoàng Diệu, Đà Lạt giá chỉ 2.3 tỉ DT đất: 30 mét vuông; DT sử dụng: 54m; ngang 4.5m; sâu 7m.Nhà 1 trệt, 1...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường A1 - Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 108 m2 87,97 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT đường A1 (Nguyễn Hữu Duyệt) Vĩnh Điềm Trung nội thất đẹp chỉ 9,5 tỉ!Đường A1 rộng 22met - Trục đường KD sầm uất, vị trí đẹp nhất KĐT, gần các...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Huế, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 81 m2 48,77 triệu/m2
      BÁN NHÀ AN CỰU CITY trung tâm TP HUẾ TỪ 3.X tỉNHÀ AN CỰU CITY ĐƯỜNG SỐ 6 Và 14 ĐÓN TẾT 2023 CẬN KỀ________________- DT 81m2- Nhà 4 tầng với thiết kế sang...
      Đường Trường Chinh, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Rẻ chưa từng thấy!Bán nhà 3 tầng - Đường Thoại Ngọc Hầu - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá chỉ 5,6 tỉ VNĐ.- DT: 100 mét vuông ngang rộng 5m, DT sàn xây...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Bán hoặc cho thuê nhà 6 tầng mặt đường Trần Bình Trọng khu bàn cờ trung tâm TP Nha Trang.- DT: 66,9m2, ngang 4,63m, vuông vắn.- Tây Bắc- DT sàn 450m2,...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 204 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Đường Lý Thái Tổ - Hội An, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 204 m2 75,99 triệu/m2
      Nằm trên ngay trục đường Lý Thái Tổ . Thuộc P. Cẩm Châu , TP Hội An .Đây là khu vực giao thông sầm uất , rất thuận lợi cho việc KD buôn bán với các nhà hàng...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà TĐC VCN Phước Hải, có sổ.Căn 1: 40 mét vuông ngang 4m nhà 4 tầng giá: 3,4 tỉ.Căn 2: 44 mét vuông ngang 4m, nhà 3 tầng, giá: 3,68 tỉ.Căn...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A đường Hoàng Đình Giong.DT: 96,9 mét vuông ngang 5m, đã có SHR hoàn công.Hướng: hướng Đông Nam.Kết...
      Đường Hoàng Đình Giong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 151 m2 tại Phố Phùng Hưng - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 151 m2 178,81 triệu/m2
      Bán nhà đất mặt đường Phùng Hưng, Hà Đông - HN DT 151 mét vuông xây 4 tầng MT rộng đang cho thuê tiện KD hiện một tình ba KĐT Xa La Hà, Văn Quán tiện...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lò Đúc, giá 25 tỷ

      25 tỷ 52 m2 480,77 triệu/m2
      cực hiếm - nhà mặt KD phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng - cần bán ngay - oto 2 chiều KD cho thuê rất tốt.- DT: 120 mét vuông - 3 tầng - KD gì cũng tốt.- Vỉa...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 35 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      cực hiếm mặt phố lô góc KD bất chấp.Vỉa hè đá bóng vị trí siêu đẹp.DT: 30/35 mét vuông t1.Số tầng: 4 tầng.Siêu phẩm lô góc Tô Hiệu KD buôn bán tấp...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lý Quốc Sư - Hoàn Kiếm, giá 47 tỷ

      47 tỷ 58 m2 810,35 triệu/m2
      - Thửa đất đẹp trung tâm Phố Cổ, sát Nhà Thờ Lớn, Hồ Gươm.- Khu vực khách Tây, khách du lịch đông đúc. Dòng tiền mạnh.- Hiện trạng nhà cấp 4, MT 7m, rất...
      Phố Lý Quốc Sư, Phường Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Đường Phúc Tân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      - ngôi nhà 3 tầng nằm tren mặt đường Phúc Tân, KD tôt, khu vực đong dân, sat ngay trung tâm phố cổ, 3 ph lên Hồ Gươm, phố đi bộ, cầu CHương Dương, Chợ Đồng...
      331, Đường Phúc Tân, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 110 m2 290,91 triệu/m2
      Phố Vọng 83/110 mét vuông. 8 tầng. MT 10m. Giá 32 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:+ Vị trí: hotel mặt phố trung tâm Q. Hai Bà Trưng, Lô góc 2 mặt thoáng, nở...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!