Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường 12m, nhà mới 100 phần trăm, chủ mới xây xong, đã hoàn công.DT: 5x20m, DT sàn gần 400 mét vuông.Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu,...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 103 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 103 m2 300,98 triệu/m2
      Mã hàng 87-2023L/H số điện thoại: 0982 119 *** và website: [https://bdstienhai.vn/] để đc xem nhà free và mua bán chính chủBÁN NHÀ MẶT PHỐ Q. THANH XUÂN -...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 359 m2, mặt tiền 11m tại Phố Hàng Bạc - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm, giá 199 tỷ

      199 tỷ 359 m2 554,32 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hàng Bạc, P. Hàng Bạc, Q. Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội + DT 359 mét vuông thổ cư, MT 11m, bìa đỏ chính chủ, 199 tỉ + Nhà ở vị trí...
      Phố Hàng Bạc, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàm Long, giá 140 tỷ

      140 tỷ 180 m2 777,78 triệu/m2
      bán nhanh toà nhà Hàm Long 180 m²- Thiết kế : 10 Tầng - MT : 6 m - Giá chào Nhỉnh : 140 tỉ SIÊU PHẨM CỰC ĐẸP - MẶT PHỐ HOÀN KIẾM - DÒNG TIỀN 240 tr/th -...
      Phố Hàm Long, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 82 m2 174,4 triệu/m2
      MT KHU VIP TÂN BÌNH - GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT - KẾ BÊN ETOWN CỘNG HOÀ - 2 MT TRƯỚC SAU - NGANG HƠN 4M XE oto NGỦ TRONG NHÀ - GIÁ CHỈ NHỈNH...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 132 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 132 m2 136,37 triệu/m2
      vì chủ NĐT thua lỗ nên đang nợ NH 14 tỉ nên cần bán ngay ngôi nhà của Gia đình để lại-hẻm ô tô 8m sát MT Hoàng Văn Thụ, P. 8 Q. Phú Nhuận-DT 8x16...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 101 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phó Đức Chính, giá 48,8 tỷ

      48.8 tỷ 101 m2 483,17 triệu/m2
      SIÊU cực hiếm!Mô tả.Nằm trong lõi của Q. Ba Đình, điểm dừng chân của các cán bộ cao cấp, doanh nhân, quan chức, khu vực tiềm năng phát triển, nói không với...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 110 m2 300 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGON NHƯ NÀY - KIẾM ĐÂU đc Building 8 tầng thang máy - Mặt phố Vọng, Q. Hai Bà Trưng - Lô Góc - Quy hoạch ổn định - Giá cực ngon. 0969 862 *** (...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 115 m2 347,83 triệu/m2
      - Nhà mặt phố mới, sau mặt phố Trung Hòa, view vườn hoa, đường trước nhà 3 oto tránh có vỉa hè rộng, khách mua để ở hay KD đều rất phù hợp- DT 115m2, gồm 4...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Ninh Sơn - Ninh Thuận, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 150 m2 32,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT nguyên căn tại trung tâm sầm uất thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận.Bán nhà 2 MT trước sau tại khu phố 3, là khu trung tâm sầm uất nhất của...
      388 Đường Lê Duẩn, Thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 83 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Nha Trang, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay 5.7 tỉ - đất ngang đẹp gần 16m MT Đường A6 - Phùng Thế Tài, Phước Hải.Vị trí giáp ranh khu đô thị VCN Phước Hải.DT sổ: 83m2, thực tế sử...
      Đường Phùng Thế Tài, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      - DT: 60 mét vuông - diện tích sử dụng: 180 mét vuông.- Nhà 3 tầng 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 3 WC, phòng khách, bếp & phòng ăn...- Giá bán ngay: 4...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 14A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố Phố Tây - 2p ra Biển Trần Phú.căn hộ góc 2 MT đường Hùng Vương - Tp Nha Trang.DT 129,5 mét vuông ngang 8,5m.* sổ hồng riêng chính...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Nhà KD - MT đường Vành Đai - lô hoa hậu view Sông Quán Trường.Nhà xây phù hợp KD nhà hàng - văn phòng - quán coffee.DT: 85,2 mét vuông ngang 6m.Xây 4...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Vành Đai 2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Đà Lạt, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      bán ngay hotel 3 MT đường nhựa Hai Bà Trưng, TP. Đà Lạt.- DT đất: 73,44m2.- Hướng: hướng Tây Bắc - hướng Tây Nam - hướng Đông Nam.- hotel gồm: 1 hầm,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 28 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà nằm ngay khu Phố Tây, cách đường Hùng Vương 60m, cách biển 4p đi bộ.Nhà 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.DT 28m2 ngang 4m.giá: 3,2 tỉ.LH: 0905...
      7F, Đường Quân Trấn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Phố Thi Sách - Bến Nghé - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 120 m2 791,67 triệu/m2
      Bán nhà MT vị trí vàng 6A Thi Sách, Q. 1 DT: 5 x 24m ,hợp đồng: 190 tr/th giá 95 tỉ Bán nhà MT 6A Thi Sách, P. Bến Nghé, Q. 1, 5x24, giá 95tỉ - DT: Ngang...
      Đường Thi Sách, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 160 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      Ngộp NH bán ngay MTKD, Tỉnh lộ 10, Tân Tạo, Bình Tân, 160m2, giá 15 tỉ thỏa thuận.+ nhà cấp 4, ngang 4m dài 40m, MT đường KD sầm uất ngày đêm, .....+...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!