Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hoàng Na - Ninh Kiều, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 99 m2 85,86 triệu/m2
      ngôi nhà phố Trần Hoàng Na.(Đang cho thuê 12 tr/tháng).- 4,5m x 22m (99m2).Giá đầu tư 8,5 tỉ.
      Đường Trần Hoàng Na, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu căn nhà mặt phố 85 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán nhà - mt đường số 9. khu dân cư chợ thuận đạo - thị trấn bến lức.- Dt: 4,5 19m (85m2) đất đô thị.- Nhà 1 trệch gác lửng đúc kiêng cố.- Đường nhựa 8m +...
      Đường Số 9, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán căn bìa căn nhà phố 1 trệt 1 lầu phân khu Aquaria trong Waterpoint giá chỉ 3,2 tỉ.DT đất: 90 m2.DT sàn xây dựng 105 m2.- Sở hữu view hướng Nam.- Đường...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      " Bán nhà ngay MT đường N6(24m) gần trường Học " Giá rẻ chỉ 3ty050 " tọa lạc tại Long Hậu - Cần Giuộc: khu dân cư Nam Thành phố Hồ Chí Minh.Dt đất:...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường N6, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Bán căn bìa ngôi nhà phố 1 trệt 1 lầu phân khu Aquaria trong Waterpoint giá chỉ 3,5 tỉ.DT đất: 90 m2.DT sàn xây dựng 105 m2.- Sở hữu view hướng Nam.-...

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tú Xương - Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Nhà đẹp trung tâm thành phố biển Vũng Tàu.Bán căn nhà phố đường Tú Xương - P4 - TP Vũng Tàu.Nhà xây: 1 trệt, 2 lầu, phòng khách, phòng thờ, 3 PN, bếp,...
      Đường Tú Xương, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trúc, giá 19,3 tỷ

      19.3 tỷ 100 m2 193 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phố vịnh đảo 100m, xây 4 tầng kd tầng 1, ở tầng 2,3,4 Nhà đang cho thuê nên có dòng tiền ổn định giá 19.3 ty contact xem nhà 0983 339 ***
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Biên Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 86 m2 32,56 triệu/m2
      Nhà gác lửng tại khu Phúc Lưu Hải Tam Phước Biên Hòa Đồng Nai.SHR thổ cư full hoàn công trên sổ đường nhựa 16m KDC hiện hữu cơ sở giao thông chuẩn đô thị...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà phố 109 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Bàng - Tân Lập - Nha Trang, giá 19 tỷ

      19 tỷ 109 m2 174,32 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn nhà phố Hồng Bàng.DT 109 mét vuông ngang 4,5m giá 19 tỉ.pháp lí sổ hồng riêng.Vị trí nhà phù hợp KD hoặc cho thuê.call ...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Trần Ngọc Bích Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 108 m2 tại Đường A1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 108 m2 87,97 triệu/m2
      Bán nhà phố đường A1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 108m2 ngang 6m.- Nhà 1 trệt 3 lầu, gồm: 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh.- Để lại...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 119 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cầu Bè - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 119 m2 26,06 triệu/m2
      nhà phố Cầu Bè xã Vĩnh Thạnh ngang 9m giá chỉ 3.1 tỉ.Nhà còn mới có thể vô ở ngay không cần sửa chữa, kết cấu nhà c4 có gác lửng kiên cố như hình. Sân...
      Đường Cầu Bè, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 202 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dã Tượng, giá 35,35 tỷ

      35.35 tỷ 202 m2 175 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT Đường Dã Tượng - Nha Trang cách biển trần phú chỉ 100m.DT: 202 mét vuông - Ngang hơn 6m.- MT đường Dã Tượng rộng 24m.- Góc 2 MT,...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường B1 - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đường B1 (Bùi Phùng) VCN Phước Hải, Nha Trang.Nhà thiết kế nhà 3 tầng gồm:(3 PN, 4  phòng vệ sinh, phòng thờ, bếp, phòng khách).DT đất:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 178 m2, mặt tiền 20m tại Đường Lê Đại Hành, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 178 m2 148,88 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp đang cho thuê KD đông đúc sầm uất vị trí đẹp, căn hộ góc 2 MT hiếm có đường Lê Đại Hành - Mạc Đỉnh Chi.- Vị trí trung tâm tập trung nhiều...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 96 m2 tại Đường B1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 96 m2 76,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng MT 6m đường B1 - KĐT Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.- DT đất: 96 mét vuông.- DT sàn: 267,4 mét vuông.+ Tầng 1: Phòng khách,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình cần bán ngay nhà KĐT Hùng Thắng Hạ Long. Cạnh hotel Bảo Minh. Gần bãi biển Marina.DT 80.02m. Xây 6 tầng. Mt: 5,5m.Tổng: 8 PN, 9  toilet, 2...
      Dự án Khu đô thị Đa Giác 4, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn nhà mặt phố 190 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Minh An - Hội An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 190 m2
      Bán quán bar Nguyễn Phúc Chu 190 mét vuông - Cho thuê đc 80tr/ tháng đủ nội thất.Khu vực đông đúc kinh tế đêm hội an.Nhiều quán Bar và Acoustic san...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 15m tại Đường Trần Phú - 3 - Đà Lạt, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 82 m2 84,15 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán nhanh hotel tại P. 3, TP. Đà Lạt, Lâm Đồng.Gồm 11 phòng thoáng mát, sảnh rộng, view thoáng, đang KD tốt.Doanh thu 80 - 100...
      Đường Trần Phú, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!