Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 300 m2 tại Phố Hàng Trống - Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 630 tỷ

      630 tỷ 300 m2 2100 triệu/m2
      Cần bán nhà vip nhất Hàng Trống siêu hot - cách Hồ Gươm 30m - đường rộng - vỉa hè đá bóng 1400m, mt16m.Độc quyền chỉ Faraland Việt Nam bán.Siêu hot - cách...
      Phố Hàng Trống, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Đắc Di - Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55 m2 281,82 triệu/m2
      Vip trung tâm Đống Đa, 2 mặt phố Hồ Đắc - Di Tây Sơn Nguyễn Lương Bằng, thông số đẹp, sổ vuông, KD dòng tiền khủng.S: 55 mét vuông x 5 tầng, MT 4.1m.*...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 65 m2 78,47 triệu/m2
      Nhà 4,5 tầng mới tinh không lỗi phong thủy, chính chủ mua đất xây nhà cho bố mẹ ở quê nên ở nhưng ông bà ngại xa quê không nên đc, chủ quyết định bán mua...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m , giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 68 m2 241,18 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhà mặt phố 3 mặt thoáng tại phố Ngô Xuân Quảng thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, TP Hà Nội.- Vị trí mặt phố là trung tâm của trung tâm thị...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 136 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 136 m2 253,68 triệu/m2
      Tìm đâu ra ngôi nhà thứ 2 ngon - bổ - rẻ như này nữa các nhà đầu tư ơi!* bán nhanh nhà MP Khuất Duy Tiến - Q. Thanh Xuân. 136m2, MT 5m, 2 mặt thoáng,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Tuấn Tài Bđs Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hạ Hồi - Hoàn Kiếm, giá 19 tỷ

      19 tỷ 42 m2 452,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hạ Hồi, garage ôtô vừa ở vừa mở vp, spa, công ty siêu đỉnh. Trung tâm Q. Hoàn Kiếm.DT 42m2, 6T. Giá 19 tỉ.Mô tả:- Vị trí cực đẹp vô cùng đắc...
      Đường Hạ Hồi, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 90 m2 500 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ CẦU GIẤY_LOGOC_ KD SẦM UẤT_ MT HOA HẬU_ XÂY TÒA ĐỈNH CAO_ HIỆN CHO THUÊ DÒNG TIỀN CAO, ỔN ĐỊNH- ngôi nhà nằm Vị trí đẹp, gần ngã 4 Trần...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 72 m2 tại Đường Xuân Thiều 9 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Bán nhà c4 tại Xuân Thiều 9, cách biển 100mThông tin chi tiết:- đc: 28 Xuân Thiều 9- DT: 72m2- Hướng: hướng Đông Nam- Tình trạng: đầy đủ nội thất như...
      Đường Xuân Thiều 9, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 2 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 350 tỷ

      350 tỷ 2 m2 175000 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, góc 2 MT đường lớn, trung tâm Q. Bình Tân, giáp Tân Phú, gần các tuyến đường chính: Lũy Bán Bích, Hòa Bình, Thoại Ngọc Hầu... Khu trung tâm,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 88 m2 89,78 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp, DT khủng, giá cực tốt.+ Thiết kế 3 lầu, logia thoáng mát, khu vực dân trí cao.+ pháp lí chuẩn, hoàn công đầy đủ.
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2, mặt tiền 17m tại Đường Lê Thước - Sơn Trà, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      TRUNG TÂM SƠN TRÀ - SIÊU TOÀ NHÀ căn hộ chung cư CHO THUÊ - 8 TẦNG THANG MÁY - 14 PHÒNG VÍP FULL OPTION - DOANH THU 350TR/THÁNG.+ Vị trí siêu đỉnh, tung...
      Đường Lê Thước, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 93 m2 69,9 triệu/m2
      ngôi nhà phố DT 74m2thiết kế: 1 trệt 1 lầuđã hoàn thiện và bàn giao (như hình)Vị trí thuận tiện di chuyển đến các Q. trung tâm (cạnh khu Phú Mỹ Hưng)Xung...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 71 m2 tại Đường Dạ Nam - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 71 m2 239,44 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dạ Nam, P. 2, Q. 8.DT: 3,5 x 20.DTCN: 71m2.DTS: 349m2.Kết cấu: 1 hầm + 4 lầu. 7 phòng ngủ, 8 phòng vệ sinh.Giá: 17 tỉ...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Phường Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh MT Điện Biên Phủ Vị Trí KD Đẹp Nhất Con Đường Gần Hà Huy Tập . DT : 162 mét vuông ( Ngang 10m ) giá : 32 tỉ Căn Thứ 2 :...
      Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thị Thu Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      MT KD ĐẮC ĐỊA, SẦM UẤT - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - CÓ LỀ ĐƯỜNG RỘNG - NHÀ 3 TẦNG BTCT- Nhà 3 tầng BTCT. Tổng 4 phòng ngủ lớn +  toilet, bếp, phòng khách,...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 400 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 400 m2 150 triệu/m2
      - ngôi nhà phố KD, ngay Trường Chinh, Q. Tân Bình, Gần Toà Nhà ETowm- Vị trí KD buôn bán sầm uất, tập trung nhiều toà nhà, NH, hotel..- DT đất: 10x40m, nở...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 150 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - Quận 10, giá 54 tỷ

      54 tỷ 150 m2 360 triệu/m2
      Bán nhà phố Tô Hiến Thành, P. 15 Q. 10- DT : 7.6 x 18- Kết cấu 5 tầng- Đang cho thuê 140 tr- Vị trí ngay Bic C Tô Hiến Thành, đoạn vỉa hè rộng, đẹp nhất...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 36 tỷ

      36 tỷ 100 m2 360 triệu/m2
      Chính chủ thỏa thuận mạnh cho khách sẵn tiền TT nhanhMT Sư Vạn Hạnh, P. 12 Q. 10- DT : 4 * 25- Kết cấu 7 tầng, thang máy- Vị trí cực đẹp, ngay góc 2 MT-...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!