Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 310 m2 tại Đường Chế Lan Viên - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 310 m2
      + Nằm trên 1 trong những tuyến đường HOT của biển MỸ KHÊ, cách biển chỉ vài bước chân, là khu VIP toàn Villa, Apartment đẹp và Chuyên Gia nước ngoài sinh...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      DT: 80m2.Ngang: 3,9m.Nhà 3 tầng đẹp, chắc chắn.Vị trí đẹp giữa 2 khu đô thị lớn Hoàng Huy và Vin.Điểm KD buôn bán tốt.Đường rộng, có hỉa hè 5m.Giá: 9...
      Đường Hùng Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 175 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hồ Xuân Hương, giá 17 tỷ

      17 tỷ 175 m2 97,15 triệu/m2
      Vị trí: căn biệt thự biển duy nhất còn sót lại ngay bãi biển Mỹ Khê trục lối đi đường Hồ Xuân Hương. Khu này tập trung nhiều chung cư, villa, resort thu...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 3 TẦNG, 3 MÊ, HOÀ XUÂN, ĐÀ NẴNG, GIÁ NHỈNH NHẸ 3 tỉ. Nhà 3 mê mới đẹp gần chợ Hòa Xuân Cẩm Lệđc: Đường Phạm Công Trứ - Đường 5m5, lề 3m, Hoà Xuân,...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Tất Tố - Lê Chân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt đường Nguyễn Tất Tố, Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng Ngay đầu Quán Nam, vị trí siêu đẹp.DT: 88 mét vuông.Ngang: 4.42m.Hướng: hướng Tây...
      Phố Nguyễn Tất Tố, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      bán ngay góc hai MT nhà 3 tầng đường Nguyễn Lương Bằng - Hoà Khánh Bắc - Liên Chiểu.Đối diện trường đại học Bách Khoa vị trí số 1 KD buôn bán tấp nập.Nhà...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 65 m2, hướng Nam tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 65 m2 107,39 triệu/m2
      (158) Cần bán nhanh ngôi nhà mặt đường Ngô Gia Tự.- Nhà ở mặt đường Ngô Gia Tự, MT hơn 3m.- DT nhà: 65 mét vuông x 3 tầng.- Tiện ích: 2 PN, 1 phòng...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 114 m2 tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế - Sơn Trà, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 114 m2 109,65 triệu/m2
      Thông tin sp:- Công năng: Nhà 4 tầng 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, sân phơi, phòng thờ... Đầy đủ công năng.- DT đất: 114 mét vuông ngang...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Hoàng Nhật Bđs Biển Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Lê Lợi - Ngô Quyền, giá 17 tỷ

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      004953 - Bán nhà mặt đường Lê Lợi.DT: 90  mét vuông - MT: 4,52 m.- pháp lí: bìa đỏ.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Giá chào: 17 tỉ (ra lộc).- Tọa độ:...
      Đường Lê Lợi, Phường Lê Lợi, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Bãi Sậy - Hồng Bàng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      - Nhà mặt đường, MT 4,1m, vỉa hè cực rộng, nằm trên trục đường buôn bán vô cùng sầm uất tấp nập, vị trí vô cùng đắc địa, KD đc mọi mặt hàng dịch vụ.- bìa ...
      Đường Bãi Sậy, Phường Trại Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 411 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - Ngũ Hành Sơn, giá 32 tỷ

      32 tỷ 411 m2 77,86 triệu/m2
      + Nằm trên 1 trong những tuyến đường hot của biển Mỹ Khê, cách biển chỉ vài bước chân, là khu vip toàn villa, apartment đẹp và KD sầm uất.+ ngôi nhà với DT...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Thế Lữ - Hồng Bàng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Bán căn hiếm MT 8m4 khu TĐC Thế Lữ, Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng view sông vị trí vàng 27 tỉ (TT).DT: 100,8m2 * 5 tầng - Ngang: 8,4m - Hướng: hướng Đông ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Thông tin sp:- Công năng: Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, 4 toilet, sân phơi, phòng thờ... Đầy đủ công năng.- DT: 90 mét vuông ngang 5m.- Đường:...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Hoàng Nhật Bđs Biển Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 94 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cẩm Lệ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 94 m2 146,81 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT đường Xô Viết Nghệ Tĩnh giá nhà 5 tầng chỉ bằng giá đất quá rẻ nhanh tay ạ.MT Xô Viết Nghệ Tĩnh. Tuyến đường nhiều cơ quan ban ngành, và...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Hoàng Nhật Bđs Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố cực kỳ đẹp 2 MT KDC Thái Sơn T&T Long Hậu. MT đường trước nhà rộng 24m, phía sau đường nội bộ rộng 6m, có công viên, rất nhiều...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nhà phố 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      NỀN MT NGUYỄN VĂN CỪ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, NGANG BV NHI ĐỒNG, BÁN KÍNH 200M ĐẦY ĐỦ BV VÀ TRƯỜNG HỌC QUỐC TẾ..V.VV...- TẶNG NHÀ TIỀN CHẾ ĐANG THU 160tr/NĂM- DT: 5m...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 107 m2 74,77 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tầng MT đường Lê Hồng Phong - Phước Long.Vị trí gần đường Số 22.Dt 107m2.Kết cấu: Gồm 4 phòng ngủ và 3vs.bìa đỏ.Giá 7 tỉ9 (có thỏa ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Phạm Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố tại Đường Cửu Long - Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ góc đẹp MT đường Cửu Long, khu bàn cờ TTTP Nha Trang.- DT: 86,7m2, căn hộ góc 3 MT, 2 mặt rộng 1 mặt hẻm.- Vị trí: Nằm trên đường Cửu...
      Đường Cửu Long, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!