Thông tin mô tả
Nhà bán
-
- Kết cấu: Cấp 4.
-
-
-
Nhận ký gởi nhà đất, nhà thuê, kho xưởng.
Giá: 14 Tỷ
Diện tích: 186 m2
Giá/m2: 75,27 Triệu/m2
666717
Mua bán
Nhà bán
-
- Kết cấu: Cấp 4.
-
-
-
Nhận ký gởi nhà đất, nhà thuê, kho xưởng.
Hoàng Ân
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
292 m2
Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
52 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
250 m2