Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 109 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 109 m2 229,36 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Nguyễn Thị Minh Khai gần phố Tây, giá mềm (đang cho thuê).- DT: 109 mét vuông (ngang 6m).- Nhà 3 tầng kiên cố, cách biển 600m, sát...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bắc Sơn - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới MT Bắc Sơn giá mềm ven biển, đi bộ chỉ 2p ra biển.- DT: 104.4 mét vuông (ngang 5.6m).- Nhà 3 tầng 1 tum, 2 tầng dưới KD, trên có 3 P....
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố ven biển, đường Phan Đình Phùng, Nha Trang.Kết cấu nhà 5 tầng bê tông cốt thép.tầng một phòng khách, bếp...  toilet.2 tầng trên mỗi...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 140 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Biên Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      chủ đầu tư Nam Long chào bán giỏ hàng giá cực tốt.Mua trực tiếp chủ đầu tư Nam Long Group.sp đa dạng:ngôi nhà phố vườn 1 trệt 2 lầu TH1: 6*20m khoảng...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quang Trung - Vinh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 130 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại mặt phố Quang Trung - Vincom Vinh - Nghệ.DT 130 mét vuông, 4 tầng, MT 7m.Hỗ trợ cam kết tiền thuê lên đến 90 tr đồng/tháng...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An
      N
      Nhuần Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Biệt Thự - Nha Trang, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 87 m2 200 triệu/m2
      Rẻ hơn thị trường 40 phần trăm, nhà đất phố Tây giá kẹt bán ngay chỉ 200tr/m2, MT đường căn biệt thự.- DT: 87m2 (ngang 4.6m) nở hậu 7.8m.- Đường...
      Đường Biệt Thự, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Mỹ - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      .CẦN BÁN NHÀ SHR SANG TÊN LIỀN_________________________- Dt: 5m ❌ 17.9m vuông vắn- Nhà Kiên Cố 3 Tầng Sân Thượng- 1 Phòng Thờ 4 PN 6  nhà vệ sinh -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Đường 1A - Bình Tân, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 86 m2 126,75 triệu/m2
      🔸Vị Trí : Nhà MTKD Đường 1A . Binh Trị Đông B . Bình Tân🔸 DT : 4x21.5m🔸 XD : 4 tấm 🔸Hướng : Nam🔹Giá: 10.8 tỉ ( Có giá mềm ) 💶🔸💶🔸💠 TIỆN ÍCH 💠-...
      Đường 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      Chị chính chủ gửi độc quyền bán ngôi nhà MT Nguyễn Hoàng P An Phú Q. 2 TP HCM._ DT 80 mét vuông Ngang 4x20 trệt 3 lầu đang cho thuê KD thu 30tr/th....
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 20m tại Đường Chợ Lớn - Quận 6, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 68 m2 213,24 triệu/m2
      🔸Vị Trí : Nhà MTKD Chợ Lớn . P11 . Q6🔸 DT : 4x17m 🔸 XD : Trệt 3 Lầu 🔸Hướng : Bắc 🔹Giá: 14.5 tỉ ( Có giá siêu mềm ) 💶🔸💶🔸💠 TIỆN ÍCH 💠- Tiếp giáp,...
      Đường Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 200 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      BÁN NỀN căn biệt thự DUY NHẤT CÒN LẠI KHU TÊN LỬA AEON MALL BÌNH TÂN.- DT 10×20m.- Vị trí: ngay đường số 7 và đường Vành đai.- SHR cất két, công chứng...
      Đường Số 7, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Phú Nhuận, giá 41 tỷ

      41 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Lê Văn Sỹ, P. 14, Phú Nhuận. Vị trí siêu đẹp. Chuyên KD thời trang, showroom.- DT: 8 x 27m (trừ 4m lộ giới).- Kết cấu: Trệt 3 lầu.- HĐ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Bình Hòa - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 160 m2 25 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng đẹp tuyệt vời, nằm đối diện công viên cây xanh trong KDC. Đường trước nhà hơn 10m nên vô cùng rộng rãi và thoáng mát.- Vị trí thuận tiện đắc...
      Đường Bình Hòa 12, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 11m tại Phố Vũ Ngọc Phan, giá 49 tỷ

      49 tỷ 90 m2 544,45 triệu/m2
      Bán tòa nhà 8 Tầng Lô Góc Mặt phố Vũ Ngọc Phan- Q. Đống Đa - vỉa hè KD DT 90m 8 tầng thang máy MT 11m - Nhà thiết kế tầng 1 làm hầm để xe Tầng 2.3.4.5,6 cho...
      Phố Vũ Ngọc Phan, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 100 m2 tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 68 tỷ

      68 tỷ 100 m2 680 triệu/m2
      Hot Cần bán tòa nhà mặt phố Vũ Miện, Quảng An. Mặt hồ Tây, view đẹp nhất nhì khu vực. DT 100m2 x 8 tầng, hầm, mt 7m.1. Vị trí trung tâm Q. Tây Hồ nối phố...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 70 m2 378,58 triệu/m2
      VỊ TRÍ: NHÌN TRỌN HỒ TÂY.+ Nhà thuộc phố Đặng Thai Mai, Tây Hồ. Quảng An, Xuân Diệu.+ Khu vực quá VIP và View trọn Hồ Tây trước mặt.+ Phố oto tránh, vỉa hè....
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 24 tỷ

      24 tỷ 75 m2 320 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 80 Trung Kính - Cầu Giấy DT 75m2 xây 7 tầng thang máy, MT 5,5m giá 24 tỉ có thỏa thuận.-Phố Trung Kính KD sầm uất, là một trong các tuyến phố...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Buồm, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 35 m2 217,15 triệu/m2
      căn nhà phố Hàng Buồm 1 sổ 1 chủ riêng biệt pháp lí chuẩn 35m 7.6 tỉ (có thỏa thuận).+ Bán nhà mặt phố Hàng Buồm, Hàng Giầy rất đẹp khu phố cổ hotel đẹp...
      Phố Hàng Buồm, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!