Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 70 m2 237,15 triệu/m2
      Mặt phố Phú Đô gần sân vận động Mỹ Đình KD đỉnh 8 tầng thang máy giá chỉ 16.6 tỉ.- Vị trí đắc địa, KD siêu đỉnh, già nhà 8 tầng thang máy nằm ngay mặt phố...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 28,6 tỷ

      28.6 tỷ 96 m2 297,92 triệu/m2
      - Vị trí nhà bán thuộc khu VIP Việt Hưng, gần khu hành chính quân Long Biên, KĐT Việt Hưng. Tiện ích bạt ngàn, giao thông thuận tiện.- Việt Hưng đường to...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Lân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 41 m2 268,3 triệu/m2
      KHU QUÂN ĐỘI, NHÀ CHỦ XÂY TÂM HUYẾT, ỐP GỖ ẤM CÚNG. ngõ tương đối rộng, ô tô ĐỂ TRƯỚC NHÀ. VIEW HỒ RỘNG CÓ THỂ ĐI BỘ TẬP THỂ DỤC BỜ HỒ. Mô tả: Nhà DT...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Định - Thanh Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      Bán hotel phố Nguyễn Thị Định - Lê Văn Lương, thành phố Hà Nội.- DT: 90  mét vuông, MT: 9m, xây mới 9 tầng, 20 phòng đẹp, có hầm, có thể chuyển đổi...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Nhà mặt phố Huỳnh Thúc Kháng 4 tầng 40 mét vuông chỉ nhỉnh 11 tỉ KD sầm uất, vỉa hè đá bóng, oto tránh.- Nhà mặt phố đẹp siêu hiếm nhà bán 2 thoáng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 195 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 195 m2 143,59 triệu/m2
      SAU 1 NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY - oto - căn biệt thự SÂN VƯỜN - KHU QUAN CHỨC BIỂN XANH - Ở VÀ LÀM VĂN PHÒNGMô tả:- căn biệt thự nằm trung tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      + Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT VIP Làng Việt Kiều Châu Âu, là khu vực đáng sống nhất khu vực Hà Đông và vùng lân cận. Vị trí nằm giáp Q. Thanh...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 192 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 118 tỷ

      118 tỷ 192 m2 614,59 triệu/m2
      ĐẠI DIỆN CHÍNH CHỦ BÁN BULDING MẶT PHỐ TRẦN THÁI TÔNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT PHỐ - 7 TẦNG 1 HẦM CÓ HOÀN CÔNG TS TRÊN ĐẤT.- DT 192m2- MT 8m- 7 tầng 1 hầm...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 22,2 tỷ

      22.2 tỷ 70 m2 317,15 triệu/m2
      Mặt phố Hào Nam 70 mét vuông 4 tầng 22.2 tỉ - vỉa hè rộng 2 thoáng - KD sầm uất 0963 033 ***.Nhà nằm mặt phố Hào Nam, vỉa hè rộng, KD đa dạng đối diện...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 162 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 162 m2 185,19 triệu/m2
      + VỊ TRÍ GẦN trường đại học KINH TẾ QUỐC DÂN, BV BẠCH MAI. + ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 2 CHIỀU 4 oto TRÁNH. VỈA HÈ RỘNG. KD SẦM UẤT .+ TÒA NHÀ đc...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 486 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 255 tỷ

      255 tỷ 486 m2 524,7 triệu/m2
      Vị trí 4 thoáng: 1 mặt phố, 2 mặt ngõ, 1 mặt nghách oto ra vào cực thuận tiện. vị trí nối liền các tuyến phố lớn như: Nguyễn Văn Huyên, Phạm văn Đồng, Phạm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 20m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Chuyên KD, bán nhà mặt đường Đại La, DT 160 mét vuông MT 20m.Em Quân Hai Bà 0988 411 ***.Cam kết thông tin chuẩn.Nhà 2 tầng KD đỉnh, đang cho thuê 150...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 25 m2, mặt tiền 2m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 25 m2 220 triệu/m2
      -Nằm trên con phố sầm uất tập trung rất nhiều trường đại học, cạnh Mipec, Nguyễn Văn Tuyết cùng nhiều toà văn phòng,KD vui cũng không bao giờ thua.-Nhà 2...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 60 m2 416,67 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, bề thế, ngay dưới chân toà nhà cao cấp nhất khu vực.Hiện đang KD coffee doanh thu cực khủng.Thiết kế:Tầng 1 KD coffee.Tầng 2 Văn phòng.Tầng...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 3 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 3 m2 9000 triệu/m2
      * Bán nhà đất Hoà Lạc mặt QL 21.Chính chủ nhờ bán nhà đất mặt QL 21.- Bán đất tặng hạ tầng có sẵn. Nhà 5 tầng 350 mét vuông /tầng, thang máy.- Tổng DT...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 50 m2 208 triệu/m2
      MẶT PHỐ KD ĐỈNH MỌI LOẠI HÌNH - GIÁ CỰC HẤP DẪN CHỈ BẰNG NHÀ TRONG NGÕ - LÔ GÓC KD - TẠI MẶT PHỐ Ô CÁCH GIAO VỚI PHỐ NGÔ GIA TỰ.+) Nhà chủ cần...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 92 m2 313,05 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Q. Tây Hồ gần chợ Bưởi - khu vip quy hoạch ổn định - sổ hoa hậu.DT 92 mét vuông 5 tầng 28,8tỉ.Vị trí và khu vực cực vip, hiếm nhà bán,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 270 m2, mặt tiền 15m tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 270 m2 140,75 triệu/m2
      Mặt phố Q. Cầu Giấy nhà đất vàng sót lại.DT 270m2 MT 15m chưa đến 40 tỉ.Khu vực KD sầm uất nhất nhì của Q..Kính mong các anh/chị em cô dì chú bác đầu tư...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!