Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Dương Đình Nghệ - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Dương Đình Nghệ, khu phố Hàn Quốc, sát biển.- Giá đầu tư: 12,2 tỉ.Đường 7,5m lề 4,5m.- DT đất: 5 * 20: 100m.- Hướng: hướng Đông ...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Mỹ An, vị trí đẹp, sát ngay ngã 4 An Dương Vương Lê Văn Hưu, Khu vực có quy hoạch đồng bộ bài bản, kết nối trực tiếp các tuyến đường lớn...
      Đường Mỹ An, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng MT huỳnh ngọc huệ , KD sầm uất Q. thanh Khê - Công năng : Tầng 1 thông suốt KD , 4 p ngủ , 3 toilet , phòng thờ - DT : 100m ngang 5m4 nở...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 700 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Tây - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 700 m2
      BÁN căn nhà phố NGANG 15M NGAY GẦN CẦU RỒNG, CẦU TÌNH YÊU- ĐANG CHO THUÊ 150TR/TH, 2 MT TRƯỚC SAU Công năng : 2 tầng, có sân vườn lớn,....1 DT : 700m22...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 300 m2, mặt tiền 16m tại Đường Tỉnh lộ 824, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 300 m2 48,34 triệu/m2
      căn biệt thự 3 mặt kênh Đào 300m, khu compound chỉ 96 căn, mua trực tiếp Nam Long.- Cách Phú Mỹ Hưng 35 ph.- Vị trí trái tim xanh của KĐT 3 mặt giáp...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 20 tầng, hướng Đông tại Đường Trần Hưng Đạo - Quy Nhơn, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      +++ KẾT CẤU: 2 phòng ngủ, 2VS ++++ Tầng 20 trở lên _______________- chung cư đã bàn giao với nội thất xịn xò, đầy đủ - View CỰC XỊN TP và biển Quy...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 122 m2 tại Đường Phan Như Thạch - Đà Lạt, giá 26 tỷ

      26 tỷ 122 m2 213,12 triệu/m2
      Bán hotel 26 tỉ MT đường Phan Như Thạch P1, TP Đà Lạt.Có 21 phòng.DT 122m2.Ngang 6m.Dài 20m.Sổ riêng xây dựng đã hoàn công.
      Đường Phan Như Thạch, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 228 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hồng Bàng, giá 38,76 tỷ

      38.76 tỷ 228 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà đất MT đường Hồng Bàng - Tân Lập (MT 9.4m - giá chỉ 170tr/m2).- DT: 228m2 (ngang 9.4m).- Có nhà lầu trên đất, SHR chính chủ.giá: 38.7 tỉ.hotline coi...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp mặt tiền 6m tại Đường Dương Hiến Quyền - Nha Trang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán MT Đ. Dương Hiến Quyền - P. Vĩnh Hoà - TP Nha Trang.DT: 128,2 mét vuông (6 x 22,5).Đường rộng 16m, cách biển chỉ 70m.Khu vực của những toà...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Bán hoặc cho thuê căn nhà phố đường 19 - KDT Hà Quang 2.Dt 85.5 mét vuông, 3 tầng + tum, 5 nhà vệ sinh, 4 phòng ngủ, p thờ. Máy...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 19, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Rạch Giá, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Nhà mới xinh - khu đô thị hướng Tây Bắc.DT: 4,5 x 20m.Thổ cư 100 phần trăm, hoàn công đầy đủ.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ sinh.-...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Đường Số 11, Phường Vĩnh Thanh, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Phú - 2 - Bảo Lộc, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      KD thua lỗ tôi chính chủ cần bán căn Homestay tại MT Trần Phú, P. 2, TP. Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng.- Ngay trung tâm thành phố. Bảo Lộc, MT đường Trần Phú,...
      Đường Trần Phú, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Phường 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Bán biệt tự 14.5 tỉ MT đường nhựa. TP Đà Lạt.DT 100  mét vuông.Kết cấu 1 trệt 3 lầu 1 áp mái. (tất cả tầng đều để trống.Thích KD bán coffee. Hoặc làm...
      Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 190 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huyền Trân Công Chúa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 190 m2 16,32 triệu/m2
      KD thua lỗ tôi chính chủ cần bán lỗ căn Homestay đường Huyền Trân Công Chúa, P.4, TP. Đà Lạt. - Cách trung tâm Đà Lạt 1.5 kilomet, gần chợ Đà Lạt,...
      Đường Huyền Trân Công Chúa, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà phố 10 tầng, 202 m2, mặt tiền 12m tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 195 tỷ

      195 tỷ 202 m2 965,35 triệu/m2
      Mô tả:+ Mặt phố VIP, vị trí đắc địa ngay Vincom Bà tr, KD đỉnh, xung quanh toàn văn phòng, nhà hàng, hotel, spa + Toà nhà 10 tầng lừng lững một góc phố,...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 230 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 118 tỷ

      118 tỷ 230 m2 513,05 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Cầu - Yên Lãng: DT: 230 mét vuông, xây dựng 6 tầng thang máy, MT: 10m. Giá: 118 tỉ.Trung tâm Q. đống đa DT rộng MT to vỉa hè sân...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 66 m2 545,46 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt phố Kim Mã - vị trí đẹp vỉa hè rộng KD đa dạng 0963 033 ***.DT 66m2 5tầng 3x tỉ.Nhà ở vị trí rất đẹp, gần ngay ngã 4 Ngọc Khánh - Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 50 m2 292 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Nguyễn Khang nhỏ Cầu Giấy DT 50m2 x 7 tầng thang máy giá 14,6 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, KD + để ở đều phù hợp.-...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!