Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 0 m2
      Chủ nợ bank nên cần bán ngay hotel khu biển Phạm Văn Đồng, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng. DT 123.5 mét vuông x 9 tầng, MT 5m, hè 4.5m, đường 7.5m, cách biển...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Ngạn, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 122 m2 31,56 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng kiên cố chính chủ đường 5m5 duy nhất sát Lê Đại Hành rẻ nhất Khuê Trung giá cực sốc chỉ 31,5tr/m2 có sẵn 3 phòng trọ cho thuê thu nhập...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng góc 2MT MT Nguyễn Thị Minh Khai -DT: 60m2 (ngang 5.5 m). -Nhà thoáng KD đắc địa, mở mắt ra có tiền-Trục đắc địa kết nối các tuyến đường...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhà c4. DT 5x20 =100m2.Sát trung tâm tiệc cưới. Đường 2/9. Cung thể thao Tiên Sơn.
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      Chính chủ bán nhanh căn An thượng 15 giá tốt 6tỷ9 đang cho thuê khá tốt DT 52 mét vuông, MT 5m, đường 5,5mNhà 5 tầng, 6 phòng ngủ, 6WCTặng...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 81 m2 tại Đường Đa Mặn - Ngũ Hành Sơn, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 81 m2 59,88 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng MT đường Đa Mặn, Khu Nam Việt Á, Khuê Mỹ, NHS.- DT đất 81 mét vuông (4,5x18m) - Lô kẹp cống.- Hướng: hướng Đông Nam.- Nhà đẹp 2...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Mặn, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiên Sơn - Hải Châu, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 64 m2 82,04 triệu/m2
      nhà phố Hải Châu Đà Nẵng.Nhà quá đẹp, MT Tiên Sơn 6 Hải Châu Đà Nẵng.- Nội thất hiện đại, khu dân trí cao, gần trường đại học Đông Á, Kiến Trúc, Phương...
      Đường Tiên Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường An Mỹ - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Chớp cơ hội sở hữu vị trí vàng tại đà nẵng - trung tâm du lịch - mua lời ngay.+ DT đất: 4,5*20m.+ Kết cấu 5 tầng 1 tum bao gồm 12 phòng (1 phòng lớn 45m, 3...
      Đường An Mỹ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Công Trứ - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 78 m2 134,62 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên tuyến đường sầm uất nhất nhì Q. Sơn Trà, KD buôn bán tấp nập.-----------------+ DT: 78m2 - nở hậu 5,2m.+ Kẹp kiệt nên rất thoáng. Trổ cửa...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 200 m2 tại Đường Đống Đa - Thạch Thang - Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      MÌNH CẦN BÁN TOÀ căn nhà phố: ĐỐNG ĐA - HẢI CHÂU- trung tâm thành phố ĐÀ NẴNG- Nhà 4 tầng- đang làm chung cư- KD - DTSD: 800m2- gồm 18 phòng đầy đủ ...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 200 m2 tại Đường Đống Đa - Thạch Thang - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Mặt Phố Đường Đống Đa Đà Nẵng Vị Trí Nằm Đoạn Đầu KD Đông . Là 1 Trong Những Tuyến Đường Lớn KD Tốt Nhất Trung Tâm Đà Nẵng . DT : 200m2 (...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - Hải Châu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán ngay Nhà 3 Tầng MT Đường Trưng Nữ Vương Vị Trí Đẹp Nằm Giữa Trung Tâm Đà Nẵng Vị Trí KD Đẹp DT : 120 mét vuông ( Ngang 6m7 )...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 110 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      GIẢM 2 tỉ - BÁN NHÀ MT TRẦN CAO VÂN - ĐOẠN KD SẦM UẤT- DÒNG TIỀN 30TR/T- GIÁ 9 tỉ TLDT 110 mét vuông. Đường 10.5m lề 4.5mNhà đầy đủ công năng: 2...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 336 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mỹ Khê - Sơn Trà, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 336 m2 65,18 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm sầm uất, 300m bãi biển Mỹ Khê, trục đường Nguyễn Văn Thoại; khu vực đông đúc khách du lịch, nhiều nhà hàng, hotel, toà chung cư; thuận...
      Đường Mỹ Khê 5, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 33 tỷ

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Tòa APMENT 3 tầng MT Đống Đa- DT đất 200 mét vuông DT sử dụng 800m2- Tòa gồm 1 mặt bằng cho thuê và 10 phòng căn hộ chung cư đầy đủ nội thất cao...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 191 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Phước Tần, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 191 m2 32,41 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ! Bán nhà MT SS Nguyễn Phước Tần -191 m2 - 7 phòng - Dòng Tiền 400 Tr/N. Giá nhỉnh 6 tỉ Vị trí: Lô góc đường Đoàn Nguyên Thục và Cẩm Bắc 6 cực kỳ...
      Đường Nguyễn Phước Tần, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, hướng Tây tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4 MT Đường Bùi Hữu Nghĩa, ngay Chợ Phước Mỹ, Sơn Trà.- MT đường Bùi Hữu Nghĩa, QH lên 5m5.- DT: 65,6  mét vuông (4,1x16), đường...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      a/c đầu tư, mua nhà LH gấp em. Nhà 2 MT Phạm Ngọc Thạch, Q. Hải Châu, chính chủ đang cần 1 số vốn lên đến 5tỉ cần bán ngôi nhà trên, KH thiện chí nhanh...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!