Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 60 m2 tại Phố An Trạch - Cát Linh - Đống Đa, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 60 m2 491,67 triệu/m2
      Mặt phố vỉa hè Q. Đống Đa - Đẳng cấp thượng lưu 60 mét vuông 8tầng MT 8m 29,5tỉ 0963 033 ***- Toà nhà đẹp nhất mặt phố An Trạch Q. Đống đa, vị trí...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phường Gia Thụy - Long Biên, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Vi trí nhà đẹp nằm trên phố Hoàng Minh Đạo, thông Nguyễn Văn Cừ... Xung quanh đầy đủ tiện ích: NH, trường học, trung tâm y tế, cơ quan công an,... Nhiều tòa...
      Đường Hoàng Minh Đạo, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 65 m2 273,85 triệu/m2
      - Vị trí Kim Cương, mặt phố Vũ Tông Phan, giá trong ngõ, cơ hội đầu tư có 1 - 0 - 2, 55 mét vuông, 7 tầng, chỉ 17,8 tỉ, khu vực đang đà phát triển cực...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lệ Chi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,46 tỷ

      4.47 tỷ 62 m2 72 triệu/m2
      CẦN THANH KHOẢN GẤP bán ngay nền đất hơn 60 mét vuông đang có shop cho thuê, MT rộng gần 6m, mặt phố, 3 thoáng, đường 2 chiều, vỉa hè rộng. PHÙ HỢP...
      Xã Lệ Chi, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 115 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên, giá 20 tỷ

      20 tỷ 115 m2 173,92 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGÔ GIA TỰ, KHU ĐẦU PHỐ, VỈA HÈ ĐÁ BÓNG, KD- DT 115m² MT 4M XÂY 5 TẦNG XÂY 2017 GỒM:+ TẦNG 1: CHO THUÊ KD VĂN PHÒNG+ TẦNG 2: KHÁCH BẾP +...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      26 Nguyễn Thị Định 75  mét vuông 5 tầng . MT 4.2 mét . Giá 22.5 tỉ Cầu Giấy Mô tả: PHÂN LÔ - nhà để xe oto 7 CHỖ - NHÀ MỚI TINH ĐẬP HỘP 5 TẦNG...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 180 m2 tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 180 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà Trung Văn, mặt phố Trung Thư mới, lô góc, 2 MT, vỉa hè. DT 180 mét vuông, có hầm. call ngay 0978 996 ***.+ Bán nhà mặt phố Trung Văn, Nam Từ...
      đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đăng Ninh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      - Mặt phố - phân lô - oto - KD. lô đất phân lô vuông như a4, gần ga tàu điện, một phía là trung tâm hành chính Q. hà đông, 1 bên giáp KĐT Văn Phú. Vỉa hè...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 102 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Hoàn Kiếm, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      - Phố Đinh Tiên Hoàng hiếm nhà bán, vị trí ngôi nhà mình bán đẹp nhất phố về KD sầm uất ngày đêm.- Hiếm nhà có bìa đỏ như nhà mình (1 sổ - 1 chủ - không...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 57 m2 191,23 triệu/m2
      Nhà siêu hiếm - mặt phố Định Công - oto - KD sầm uất.57 mét vuông, 4T, MT 5.8m, 10.9 tỉ.+ Định Công khu vực phát triển từng ngày, nhà vừa ở vừa KD...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 48 m2 256,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn MT Hoàng Sa P. 5 Q. Tân Bình.- DT: 4m x 12m (vuông vắn) không lộ giới, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, nhà mới vô ở ...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      ngôi nhà phố nội bộ khu Tên Lửa - giáp Q6 - Tân Phú - 4 tầng - mới đẹp - 90 mét vuông mà chỉ nhỉnh 11 tỉ TL.- Ngay Aeon Tên Lửa, 5 ph qua trung tâm....
      Đường 6B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 189 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 189 m2 269,85 triệu/m2
      - ĐC: MT Đường Nguyễn Gia Trí, D2 cũ, P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 9 x 21m, không lỗi phong thủy.- KC: Trệt + 3 lầu.- Đường D2 khu KD sầm uất vip nhất Bình...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 82 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 82 m2 548,79 triệu/m2
      bán ngay trước tết nhà phố Lý Tự Trọng, Bến Thành, Q. 1. Tuyến đường thương hiệu ngay sau chợ bến thành khu vực KD đủ mọi mặt hàng nhà hàng hotel thời...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 25 tầng, 747 m2, mặt tiền 25m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 265 tỷ

      265 tỷ 747 m2 354,76 triệu/m2
      * Sỡ hữu vị trí đắc địa: Tuyến đường lớn cực kỳ sầm uất. Thương mại cao, Với nhiều trường đại học lớn như: đại học Hutech, đại học Ngoại Thương...* nền ...
      Số 1 đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 390 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 390 m2 141,03 triệu/m2
      TS nằm gần trên cung đường 30m kết nối giao lộ Cộng Hòa KD nhiều tòa nhà văn phòng, công ty...- DT đất: 13x30m vuông vắn CN 390m.- Nhà vừa xây mới 5 tầng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 597 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 59,7 tỷ

      59.7 tỷ 597 m2 100 triệu/m2
      Giảm sốc nhà ở kết hợp văn phòng từ 100 tỉ còn 65 tỉ. Dịp hiếm có cho những bác có dòng tiền nhàn rỗi thời điểm này. + Giá mặt tiên đường Bành Văn Trân...
      129 Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Xích Long, giá 73 tỷ

      73 tỷ 144 m2 506,95 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu vị trí - góc 2 MT 95 Phan Xích Long Và Nguyễn Công Hoan, P. 7, Q. Phú Nhuận.+ DT: 8m x 16m, 144 mét vuông.+ Kết cấu: 1 hầm +...
      95, Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!