Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 125 m2 204 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đỗ Xuân Hợp, 5x25, Ngay cổng vào The Global City. khu vực nhiều tiềm năng cho thuê.+ 5x25 xây dựng hầm 6 tầng. + Giá 25.5 tỉ chỉ 205tr/m.+...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 130 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 130 m2 59,24 triệu/m2
      GIẢM 300TR CHỈ CÒN 7.7 tỉ HẺM oto - C.50M RA MT LÀNG TĂNG PHÚ - GẦN ĐH GTVT LÊ VĂN.Toạ lạc đường 494 Tăng Nhơn Phú A Thủ Đức. - DT 130m2 diện tích sử ...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 14m tại Quận Thủ Đức, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 180 m2 93,34 triệu/m2
      căn biệt thự MT 14m giao 68 - Lê Văn ViệtVị trí cực đẹp gần ngã tư thủ đức Sát bên Vincom Q. 9.KDC đông đúc. căn biệt thự 1 trệt1 lầu sạch sẽ thoáng...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 204 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 126 tỷ

      126 tỷ 204 m2 617,65 triệu/m2
      Sở hữu vị trí góc 2 MT đường Hai Bà Trưng nổi tiếng sang trọng đẳng cấp nhất Hồ Chí MinhBĐS góc 2 MT đường Hai Bà TrưngDT: 12m x 17mKhông còn lộ giới,...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 72 m2 388,89 triệu/m2
      Góc 2 MT Phan Xích Long, P. 2 Phú Nhuận. Đoạn đẹp nhất khu Phan Xích Long, KD, ăn uống sầm uất nhất Phú Nhuận, kết nối Q. 1, Bình Thạnh.- Thông tin mới ngày...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 222 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 58 tỷ

      58 tỷ 222 m2 261,27 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu khan hiếm MT ngay Trường Sơn P. 2 Q. Tân Bình.- DT 10m x 26m.- Công nhận 222m2.- Hiện trạng 3 tầng.- CTXD 2 hầm 10 tầng.- Vị trí...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 22 - Quận 12, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 180 m2 59,45 triệu/m2
      Nhà vị trí vip MT Trường Chinh kéo dài, QL 22, DT 180 mét vuông, 5.7x30m chỉ 10.7 tỉ Trung Mỹ Tây Q. 12.Mô tả chi tiết.+ Hạ chào 4 tỉ. Từ 14.5 còn...
      Đường Quốc Lộ 22, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 222 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 53 tỷ

      53 tỷ 222 m2 238,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà Phố. MT Nguyễn Gia Trí. Nằm Ngay ĐH.Đường KD nhộn nhịp. Tiện cho anh/chị xây lên Tòa nhà 1 hầm 9 tầng. Khu vực đc xây cao. Sử dụng...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường T5 - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Ngay khúc đầu Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn, sát bên Aeon Mall Tân Phú; căn nhà phố đường 10m, khu vực dân trí cao, an ninh.- DT: 4x15,6.- Nhà 1 trệt...
      Đường T5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 49 - Quận 12, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 84 m2 82,15 triệu/m2
      Siêu phẩm chân dài đầy đủ nội thất cao cấp.ngôi nhà phố đường thông Thạnh Lộc 49, Q12.DT: 4.2m x 20m.TK: Trệt, lửng, 3 lầu.Gồm: nhà để xe ô tô + xe...
      Đường Thạnh Lộc 49, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 179 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 179 m2 782,13 triệu/m2
      TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG GÓC 2 MT NGUYỄN TRÃI - Q. 1- DT : 8.5m x 22m. CN : 179m2- Kết cấu : Hầm + 7 Tầng- DT sàn : 1.300m2- hợp đồng Thuê : 300 tr/tháng- giá :...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 91 m2 159,35 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay nhà trước tết.Tọa lạc tại MT đường Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp.- DT: 4,2x22m, công nhận 91 m2 đất.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu.- Vị trí:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      bán ngay! Nhà Cityland ParkHill chỉ 16.5 tỉ, 5x20m, Hầm, 4 lầu, hợp đồngT 40tr/tháng. Vị trí trung tâm.- Vị trí đường số ngay trung tâm dự án ParkHill.-...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 48 tỷ

      48 tỷ 0 m2
      - Cần bán ngôi nhà MT đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT 95,55 m2. Xây dựng 4 tầng, hầm, sân thượng.- Giá 48 tỉ, đang còn HĐ thuê 3 năm. a/c có...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2MT Đặng Thuỳ Trâm, P. 13, BT, 5x25m, Hầm 6L, hợp đồng: 60tr/th giá 25.8 tỉ.- Tuyến đường hai chiều ngay Nguyễn Xí - Phạm Văn Đồng MT đường 30m...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 m2 tại Đường Phong Phú - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1 m2 65000 triệu/m2
      Góc 2 MT đường lớn, ngang lớn tiện KD mọi ngành nghềDT 20x55m=1.100m2 công nhận thổ cư, cư dân hiện hữuCó thể phân lô, xây dựng cao ốc trụ sở văn phòngSổ...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Giaᴸᴬᴺᴰ - Chuyên Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 140 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 140 m2 156,43 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư nên cần bán ngay nhà căn biệt thự Bành Văn Trân, P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 7 x 20m (vuông vắn) không lộ giới, không lỗi phong thủy.-...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 205 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Khánh Dư - Đa Kao - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 205 m2 292,69 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố ĐƯỜNG TRẦN KHÁNH DƯ - Q. 1- DT : 8m x 26m vuông vắn công nhận đủ- Kết cấu : 4 Tầng- hợp đồng Thuê Tốt- giá CHỈ : 60 tỉcall ngay :...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!