Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 80 m2 tại Đường Thành Công - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà Trên Đường Thành CôngNgay ngã 4 Trương Vĩnh Ký, Tân Sơn Nhì, Gò DầuSát bên Độc Lập, Tân Hương, Vườn LàiGần Âu Cơ, Trường Chinh, Cộng Hoà …..Tiện ích...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 141 m2, mặt tiền 6m , giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 141 m2 166,67 triệu/m2
      - bán nhanh nhà góc 2 MT Lê Quang Định - P14 - Q. Bình Thạnh.- Vị trí đẹp và sang trọng nhất cung đường, Gần Chợ Bà Chiểu cực kỳ sầm uất.- DT: 6 x 25m công...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 850 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 84 tỷ

      84 tỷ 850 m2 98,83 triệu/m2
      Vị trí đắc địa bậc nhất khu vip MT ngay ngã 4 đường Nguyễn Ảnh Thủ và Lê Văn Khương khu vực sầm uất.DT: 850 thổ cư.Hiện đang cho thuê 150 tr/1 tháng.Thuận...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      * Hiếm... MT KD, khu vực chợ Tân Mỹ Q. 7, ngang 4 x 10m.* Chỉ nhỉnh 7 tỉ.* L/H: 0938 280 *** a Đang xem nhà free.+ DT: 40 mét vuông, ngang 4 - dài...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Chí - 4 - Quận 6, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà MT Phạm Văn Chí P. 4 Q. 6.Ưu điểm nhà cách đường Bình Tiên 30m.Bán kính xung quanh hội tụ đầy đủ tiện ích, chợ, trường học, NH.DT ngang...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương - Quận 6, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Bán nhà hoặc cho thuê nhà phố 5.8m đường An Dương Vương, Q. 6.- Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ 1 khu vực bếp.- DT: 5.8m x 19m.- Nằm ngay trục...
      Đường An Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Văn Cung - 2 - Phú Nhuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán MT Đ. Phùng Văn Cung, P. 2, Q. Phú Nhuận - 4.5*15m - 4 Tầng.- Diện tích công nhận 41.5 mét vuông.- Nhà MỚI xây với kết cấu: Trệt + 2...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trần Tấn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Âu Cơ - Trần Tấn, MT KD sầm uất, đa ngành nghề; vị trí đắc địa, đối diện trường học, căn hộ cao cấp, dòng tiền cho thuê cao.- DT:...
      Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Thân Nhân Trung - 13 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Chính chủ cần gửi bán nhanh ngôi nhà MT KD, gần ngay nhà ga T3, P. 13, Tân Bình.- DT: 5x16m, nhà vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Hiện trạng nhà 1 trệt 2...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vì - 15 - Quận 10, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 84 m2 223,81 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng, ngang 4.2x20m, Khu Cư Xá Bắc Hải.- Đường 12m, ô tô đậu ngày đêm.- Khu hiếm nhà bán, an ninh, dân trí, không khí trong lành.- Ở, KD, văn...
      Đường Ba Vì, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 378 m2, mặt tiền 19m tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 65 tỷ

      65 tỷ 378 m2 171,96 triệu/m2
      Vị trí đc xây dựng 1 hầm 6 lầu. Sát căn hộ chung cư Hà đô. Hẻm phía sau 8m, KD buôn bán. Cách sân bay 5 ph.DT 378m2. Ngang 19m.Giá 65 tỉ.liên lạc gấp.
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 0 m2
      * Cắt lỗ bán gấp tòa nhà tương lai góc 3 MT Trần Khắc Chân, P. Tân Định, Q. 1.+ DT: 14m x 17m.+ CN 226,5m2.+ giấy phép xây dựng 2 hầm 8 tầng (chính chủ...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 168 m2, mặt tiền 16m tại Đường Thái Văn Lung, giá 138 tỷ

      138 tỷ 168 m2 821,43 triệu/m2
      Bán toà hotel 29 Thái Văn Lung, P. Bến Nghé, Q. 1.- Miêu tả vị trí: Gần Vòng xoay công trường Mê Linh, nhà hát TP, chợ Bến Thành, Bitexco...- DT: 5,85m x...
      29, Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 135 m2 196,3 triệu/m2
      Long mạch - Q. 1 - vị trí vàng - MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đakao Q1.Nhà 5 tầng 135m2 ngang 11,5m, 26,5 tỉ.- Dt: 135m2 (MT ngang 11.5m Nở hậu 27.5m x 7.5m).-...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 64 m2 234,38 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh trước Tết, MT đường Hoa - Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.DT: 4x16m, công nhận đủ.Nhà 4 tầng kiên cố.Vị trí đắc địa ngay khu đường Hoa -...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 101 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đường L - Dĩ An, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 101 m2 36,44 triệu/m2
      Vị trí buôn bán nhỏ, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT Lê Thị Út, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ trợ sang tên free.- DT: 101m2...
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 88 m2 tại Đường Hồ Nghinh - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 88 m2 124,44 triệu/m2
      Cần bán nhà nằm trên đường Phước Trường 14 - Sơn Trà. DT 87,5 mét vuông xây 4 tầng. * Thông tin: - DT đất: 87,5m. - DT sàn: 279 mét vuông. -...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 212 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mỹ Đa Đông 12, giá 13,78 tỷ

      13.78 tỷ 212 m2 65 triệu/m2
      Nhà rất xứng đáng đầu tư : + Vị trí đẹp, sầm uất, ven biển, trung tâm du lịch, khách du lịch đông quanh năm. + Nhà 2 tầng, vừa KD vừa cho thuê chung ...
      Đường Mỹ Đa Đông 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!