Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 118 m2 tại Đường Tân Sơn - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 118 m2
      Nhà 2 MT, MT trước Tân Sơn, Sau hẻm xe hơi Phạm Văn Bạch, Sát Trường Chinh, Phạm Văn Bạch, Phan Huy Ích, Nguyễn Tư Giảng, Quang Trung ….Vị trí KD Đỉnh,...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 111 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Phú - Quận 5, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 111 m2 85,59 triệu/m2
      MT đường Trần Phú VIP Q5, KD đa ngành nghề, đang có dòng tiền cho thuê 20 tr/ tháng. ✅ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu. Gồm mặt bằng KD, bếp, 4 PN, 3 phòng...
      Đường Trần Phú, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 7 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 38 m2 276,32 triệu/m2
      Cần tiền bán MT Lý Thường Kiệt P7 Gò Vấp, DT: 38 mét vuông, ( 3,4m* 11.3m nở hậu 3,92m) 8 phòng 5 toliet , cho thuê 30tr/ tháng Nằm ngay MT chợ tiện...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT PHÚ NHUẬN GIÁ RẺ- 60m2- GIÁ NHỈNH 14 TY- TIỆN KD.- Vị trí: Thích Quảng Đức, P4 , Q. Phú nhuận. Giao thông đi lại thuận tiện, ra sân bay hay...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trần Phú - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 58,5 tỷ

      58.5 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố Trần Phú 5 TẦNG trần phú, P. 9, Q. 5 6.6*24m nở hậu diện tích sử dụng 478m2 hoàn công đầy đủ, thực tế khoảng500m2 1T4L- Đang HĐ cho thuê...
      Đường Trần Phú, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 11 - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      MT khu dân cư DT khủng . 72 m2 . 3 lầu , bang cong , giếng trời thoáng mát + Gần siêu thị , chợ , trường , công viên , giáp Q. 8 , về Q5 chỉ 5 ph + MT...
      Đường 11, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 296 m2 tại Phường An Phú - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 296 m2 135,14 triệu/m2
      Giảm sâu! Cần bán nhanh căn biệt thự mặt sông Thành phố Hồ Chí Minh, An Phú, Q. 2.- DT 15m x 20m, công nhận 296 mét vuông, 100 phần trăm...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân, giá 13,45 tỷ

      13.45 tỷ 100 m2 134,5 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐỊNH CƯ ÚC - THÍCH LÀ CHỐT.Nhà siêu đẹp, thiết kế lệch tầng, không gian chan hòa, phòng rộng thoáng, nội thất hiện đại xịn sò. View công...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, hướng Đông tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      - Vị trí KD ngay sát ngã ba, vỉa hè rộng. giá thương lượng.- Nhà thuộc khu vực tập trung cư dân đông đúc, KD bán lẻ, coffee...- Phù hợp KD hoặc cho...
      Đường Số 2, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường 18 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngôi nhà MT KD đường số 18 khu phố 5 P. Linh Trung Q. Thủ Đức(cũ)Nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng trên DT đất 107m2 thổ cư 100 phần ...
      Đường 18, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 74 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 74 m2 144,6 triệu/m2
      + DT: 74m2 (4,5m x 16m. Nở hậu 6.2m).+ Kết cấu : nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, bếp, phòng khách.+ MT chợ KD sầm uất, KD mọi...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường 11 - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      HÀNG cực hiếm DUY NHẤT 1 ngôi nhà MT khu dân cư - GIÁ BÈO NHÈO - oto ĐẬU HÀNG LOẠT TRƯỚC CỔNG - 3 TẦNG - 72m² - NHỈNH 70 TR/m² - GIÁ CHỈ 6.5 tỉMT...
      Đường 11, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 92 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Thành - Tân Phú, giá 20 tỷ

      20 tỷ 92 m2 217,4 triệu/m2
      -Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố-Nhà có 3  phòng ngủ,3  phòng vệ sinh-MT đang KD-Đường rộng 12m có lề,giao thông tấp nập,mua bán ngày đêm-Vị trí...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 110 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh villa tại MT Đường Làng Báo Chí, Thảo Điền:DT: 110m (10x11m).Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.Đang cho thuê trường mẫu giáo...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 125 m2 152 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà phố đường Lê Quang Định.- Cần bán nhà đường Lê Quang Định, P. 14, Q. Bình Thạnh.- Ngang 5m, dài 25m. DT đất 125m2.- Số tầng: 2.- Nhà nằm MT...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phong Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 126 m2 75,4 triệu/m2
      Cần bán ngay hạ giá 10.5tỉ giảm xuống 9.8tỉ TL _ khu dân cư Conic 13B Nguyễn Văn Linh đối diện trường Đại học Văn Hiến & đại học Kinh Tế TPThành phố ...
      13B Conic Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 74 m2 445,95 triệu/m2
      MT Phan Xích Long P. 2 Q.Phú Nhuận.- DT 4,2x18- Công nhận 74m2.- Kết cấu trệt - lửng - 3 lầu - sân thượng. Đang hoài công- hợp đồngT 65tr/tháng thu nét....
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 116 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 116 m2 163,8 triệu/m2
      MÔ TẢ : + DT rộng 115  mét vuông , thông số hơn chuẩn hoa hậu 4,3 *27m + Hiện trạng nhà gồm 6  phòng ngủ , 8  toilet ,12 giường ngủ Spa ,...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!