Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 76 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Bình Giã - Vũng Tàu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 76 m2 151,32 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Bình Giã, P. 8, Vũng Tàu.+ Vị trí ngay trung tâm, gần chợ Trần Bình Trọng, thích hợp vừa ở vừa KD. + Thiết kế hiện đại với 1 trệt 3 lầu...
      Đường Bình Giã, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 38 m2 284,22 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng mặt phố 2 chiều Nguyễn Ngọc Nại Thanh Xuân KD vỉa hè hơn 10 tỉ Mô tả : - Vị trí : KD tấp nập, đường 2 chiều rộng 12m vỉa hè thoáng...gần phố...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 186 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 69 tỷ

      69 tỷ 186 m2 370,97 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN MẶT PHỐ XÃ ĐÀN SIÊU RẺ - CHỈ 370TR/M2DT: 186m2Vị trí đẹp, lô góc, tương lai sau quy hoạch thành hai mặt phố, hiện tại giá mặt phố xã đàn dao...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Vũng Tàu, giá 11 tỷ

      11 tỷ 71 m2 154,93 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn An Ninh, P. 7, Tp Vũng Tàu (khúc gần ngã 4 giếng nước).70,5m2 1T2L kiên cố.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ DT: 70,5m2 sổ hồng hoàn công,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 84 m2 tại Phố Tôn Thất Thiệp - Điện Biên - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 84 m2 535,72 triệu/m2
      Mã hàng 09-2024liên hệ ngay số điện thoại: 0982 119 *** và website: https://bdstienhai.vn/ để đc xem nhà free và mua bán chính chủBán Nhà 9 Tầng Thang...
      Phố Tôn Thất Thiệp, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 280 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hồng Bàng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường Hồng Bàng , Tân Lập ,Nha Trang.-DT:280 mét vuông ,Chiều ngang:12m-Vị trí tuyệt đẹp, trung tâm Nha Trang, khu phố tây tấp nập,...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 143 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 143 m2 20,98 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp 2 tầng MT Hoàng Minh Thảo, Phước Đồng. Cách đại lộ Nguyễn Tất Thành tầm 400m.DT: 143m2 ngang 7,5m.Gồm: 3 PN, 2  nhà vệ sinh, 2...
      Đường Hoàng Minh Thảo, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 298 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lò Đúc, giá 155 tỷ

      155 tỷ 298 m2 520,14 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lò Đúc mở VP, SPA KD siêu đỉnh. Trung tâm Q. Hai Bà Trưng. DT 298 mét vuông, 4T. Giá 155 tỉMô tả :-  Vị trí cực đẹp đắc địa đẹp...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 68 m2 76,48 triệu/m2
      An toàn, an ninh, văn minh cho cuộc sống của chính bạn và gia đình bạn, hãy chọn khu nhà có sự an toàn tuyệt đối, không lo toan về vấn đề tệ nạn.Chuyên nhà ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 249 m2, mặt tiền 20m tại Đường Lê Quang Định, giá 63 tỷ

      63 tỷ 249 m2 253,02 triệu/m2
      BUILDING MT 6 TẦNG NGAY LÊ QUANG ĐỊNH - 249 mét vuông - 63 tỉ - DÒNG TIỀN CHO THUÊ TRÊN 300TR/THÁNG. Toà nhà phù hợp mở Công ty Văn Phòng , NH,.... Vị...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 10 tầng, 360 m2, mặt tiền 60m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 250 tỷ

      250 tỷ 360 m2 694,45 triệu/m2
      KHAI XUÂN 202410 tr ĐÔ MỸ!TÒA NHÀ NH 10 TẦNG,MẶT-TIỀN đường Trần Hưng Đạo P. Cô Giang, Q.1, Thành phố Hồ Chí Minh360m2 DT=18 x 20, 10 tầng THANG MÁY,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 272 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Dĩ An - Dĩ An, giá 11 tỷ

      11 tỷ 272 m2 40,45 triệu/m2
      giá mềm (40tr/ mét vuông) MT Nguyễn An Ninh.Tp Dĩ An - Binh Dương.- Nhà 1 trệt 3 lầu MT KD Nguyễn An Ninh, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An. Sổ riêng - hoàn...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 145 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 145 m2 200 triệu/m2
      Gia Đình cần bán nhanh nhà Hai Bà Trưng - P. Tân Định - Q. 1- DT: 5,5x27m Nở Hậu đều - Kết cấu: 5 Tầng - hợp đồngT: 120Tr/tháng- Vị trí đẹp gần chợ Tân...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 163 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hàn Thuyên - Thủ Đức, giá 30 tỷ

      30 tỷ 163 m2 184,05 triệu/m2
      *Bán nhà phố, Đường HÀN THUYÊN, P.Bình Thọ*cư dân xung quanh đông đúc, vị trí đắc địa của trung tâm thành phố Thủ Đức*Sát Đường Võ Văn Ngân, Đặng Văn...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 87 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức, giá 12 tỷ

      12 tỷ 87 m2 137,94 triệu/m2
      "HOT HOT! bán gấp nhà c4 - MT KD- GẦN HOÀNG DIỆU 2 - P. LINH TRUNG -THU NHẬP ỔN ĐỊNH 17TR/ THÁNG*Cách Vincom Thủ Đức 4 ph*Cách Đường Hoàng Diệu 2 vài...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phố Mai Hắc Đế - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 102 m2 102,95 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ 3 TẦNG MT MAI HẮC ĐẾ 102m2 - đường 10m5 lề 5m - hướng Tây - 102,6m2 ngang 5m4 phù hợp xây dựng chung cư , văn phòng cho Thuê , - giá...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 17m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 5, giá 35 tỷ

      35 tỷ 65 m2 538,47 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Góc 2 MT Trần Hưng Đạo P. 7, Q. 5, TP Tp Sài Gòn.- DT: Ngang 17m nở hậu đều đẹp. Công nhận gần 65m2.-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố đường số 13, gần đường Nguyễn Duy Trinh và Nguyễn Tuyển, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 giá rẻ.- DT đất: 72  mét vuông (4.3 x...
      Đường Số 13, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!