Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      MT đường Số 45 Tân Quy Q7, 60m2 nhà 4 tầng chỉ 8.8 tỉ.- DT: 4 x 15m.- Giá 8.8 tỉ (tl).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu sân thượng.- Trung tâm q7, di chuyển nhanh qua...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 120 m2 201,67 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp! MT Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.- Tuyến đường 2 chiều cực kì thương hiệu, KD nhiều ngành nghề, khu vực cực kì an ninh, tập trung nhiều văn...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 93 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 93 m2
      - Cần bán nhà ở Hồ Văn Long, P. Tân Tạo, Q. Bình Tân, TPHồ Chí Minh.- DT: 4.5x23m.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh.-...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 213 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Đường GS1 - Dĩ An, giá 47 tỷ

      47 tỷ 213 m2 220,66 triệu/m2
      Cần bán nhà 6 tầng góc 2 MT đường, đẹp nhất TP Dĩ An, KD siêu đẹp. DT 213m2, giá 47 tỉ.
      Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 80 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 80 m2 145 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.- DT: 4mx20m vuông.- Giá: 11.6 tỉ TL.- DT: 4mx20m ngay căn hộ chung cư Richstar.- LH: 0934 084...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Minh Trực - Quận 8, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      [ Q. 8] NHÀ ĐẸP - HẺM 3M - CÁCH MT BÙI MINH TRỰC 1 CHÚT THÔI - NGANG 4.6 M - 5 TẰNG - CHỈ 5.7 tỉ - NHỈNH 90 TR/  mét vuông - QUA Q. TRUNG TÂM...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 120 m2 tại Đường Phong Phú - Phong Phú - Bình Chánh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 120 m2 108,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu Conic 13B.DT: 120 mét vuông, 4 phòng ngủ - 5 phòng vệ sinh.Giá: 13 tỉ (thỏa thuận).Tiện ích: Siêu thị, hồ bơi,...
      Dự án 13B Conic Phong Phú, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 272 m2 tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 32 tỷ

      32 tỷ 272 m2 117,65 triệu/m2
      MT khủng giá cực rẻ Phú Nhuận Hồ Văn Huê, P9 Q. Phú Nhuận - Vị trí : gần Trần Khắc Chân Hoàng Văn Thụ- Kết cấu : 3 tầng , hiện có 32 phòng , hợp đồng...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 420 m2, hướng Nam tại Đường 22/12 - Thuận An, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 420 m2 34,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố 22/12 Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương, nhà c4 DT 120 mét vuông và 23 phòng trọ nhỏ.DT 7x60 = 420 mét vuông....
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Bình - Biên Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      Bán nhà 3 lầu MT đường Nguyễn Trãi, gần chợ Biên Hoà, chỉ 10 tỉ.+ Vị trí KD ngon lành, MT đường Nguyễn Trãi P. Thanh Bình, ngay chợ Biên Hoà, căn hộ chung...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Phú Thứ - Hồng Bàng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 92 m2
      - DT: 92m2.- Hướng: Đông.- SĐCC.- Giá: 1x tỉ.- Nhà xây 4 tầng, hoàn thiện đầy đủ, về ở ngay hoặc cho thuê.- Vị trí: Mặt đường Phạm Phú Thứ vỉa hè rộng 10m,...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 31 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Vi Ba - 1 - Vũng Tàu, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 31 m2 93,55 triệu/m2
      Bán nhà Vũng Tàu MT đường Vi Ba.Chính chủ cần bán nhà nhỏ xinh MT đường Vi Ba Tp Vũng Tàu, nhà có gác, 2 PN, DT 31m2.+ Kích thước 3.1m x 10 m.+ Đông Nam...
      Đường Vi Ba, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà phố 118 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 118 m2 46,62 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố sổ riêng thổ cư 100 phần trăm đường Đồng Khởi, P. Trảng Dài, Biên Hoà Đồng Nai.DT 4 x 25 nở hậu 6m.MT KD buôn bán sầm uất.contact...
      KP3, Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Lê Nghị - Nha Trang, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 90 m2 48,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Lê Nghị, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 90m2 (ngang 5m).- Hướng Nam.- Nhà 3 tầng, kết cấu móng 5 tầng. Gồm: Pk, bếp, 5 phòng ngủ, 3 nhà ...
      Đường Lê Nghị, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Sa, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 75 m2 173,2 triệu/m2
      Nhà gấp mặt đường Trường Sa, Vĩnh Nguyên, Nha Trang.- Nhà Ngay chợ Bình Tân.. Khu buôn bán sầm uất.- DT 75 mét vuông. Ngang 5m. Đông Bắc.- Nhà thiết...
      Đường Trường Sa, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Đồng Nai.DT: 52m2 ngang 4,2m.Đông Bắc.giá: 4,5 tỉ (hỗ trợ vay bank).Hiện trạng có 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Sẵn hợp đồng...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 98 m2 140,82 triệu/m2
      Sập hầm, giảm giá trước TếtĐường 48m Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.-5 tầng có thang máy.-DTĐ 95m, ngang 5m.Khu vực KD sầm uất, mua...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Bảng - Cẩm Lệ, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      nhà phố công viên (duy nhất một căn).ngôi nhà phố DT 90 mét vuông, ngang 5m mở cửa ra là công viên siêu chỉnh chu và mát mẻ.Gần siêu thị MeGa, đại...
      Đường Trần Kim Bảng, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!