Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 231 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Chí, giá 24 tỷ

      24 tỷ 231 m2 103,9 triệu/m2
      Cần bán nhà villa nội thất đầy đủ MT lê văn chí, linh trung thủ đứcnhà đẹp villa, nội thất đầy đủ.MT Lê Văn Chí, Linh trung, thủ đứcVị trí : kế trường...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2 tại Đường 3/2 - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 68 m2 352,95 triệu/m2
      Cơ hội không nên bỏ lỡ để cơ hội sở hữu ngay một ngôi nhà MT tại vị trí đắc địa Đường Ba Tháng Hai, P. 10, Q. 10. Với DT rộng 4.2m x 16m và hiện trạng 3...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
      - Nằm trong KDC Mizuki Park, xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh.- Nằm góc QL 50 giao với đại lộ Nguyễn Văn Linh thuận tiện di chuyển đến các...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 13,45 tỷ

      13.45 tỷ 80 m2 168,13 triệu/m2
      MT KD Sầm Uất - Gần Q. 6, Q. 5, khu Tên Lửa.+ Nhà 5 tầng BTCT, cầu thang gỗ Căm Xe, nội thấy cao cấp.+ DT: 80m2 ( 4 x 20M )+ Đường 14M KD đa ngành nghề....
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2 tại Đường 26 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 120 m2 108,34 triệu/m2
      🔸Vị Trí : Nhà MTNB Đường Số . Binh Trị Đông B . Bình Tân🔸 DT : 6x20m🔸 XD : 4 tấm 🔸Hướng : hướng Đông Bắc🔹Giá: 13 tỉ ( Có giá siêu mềm ) 💶🔸💶🔸💠...
      Đường 26, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 64 tỷ

      64 tỷ 180 m2 355,56 triệu/m2
      bán tòa căn nhà phố 5 tầng ngay đoạn Nguyễn Văn Thủ- Mạc Đĩnh Chi, P. Đkao, Q. 1DT: 180m2 công nhận với bề ngang 5m, khuôn đất vuông vắn, không lỗi phong...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 219 m2 tại Đường Cao Thắng - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 219 m2 502,29 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT số 86 - 88 đường Cao Thắng, P. 4, Q. 3(Đoạn gần Võ Văn Tần - như hình)- DT: 15 x 16m. Công nhận: 219,3m2- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu- Đang có hợp ...
      86 88 Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Trần Đăng Ninh - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      🐲🐲🐲Mở hàng đầu năm-Nhà 3 tầng đường 15m Trần Đăng Ninh Hải Châu-DT 112.5m2-3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh. Sân ô tô, phòng thờ, sân phơi-Trục...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quý Cáp - Ninh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 79 m2 17,09 triệu/m2
      Bán lô góc hẻm Trần Quý Cáp P. Ninh Hiệp ,Ninh Hoà Khánh Hòa- DT : 79 mét vuông (ngang ngang 4,5m) đang sử dụng 95m2- Hướng : Đông - Bắchướng đông là...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Văn Bé - Nha Trang, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 66 m2 124,25 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng đường Cao Văn Bé cách biển 100m 8 tỉ 200DT: 66 mét vuông ngang 4DT sàn: 180m2Hướng: Đông Vị trí: đường 6m thông thoáng 2 oto né...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Võ Chí Công - P. Xuân An - TP Phan Thiết.- Vị trí: Gần trường TH Thanh Nguyên, đường Tôn Đức Thắng, khu an ninh, trung tâm ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 290 m2 tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 290 m2 153,45 triệu/m2
      Bán Siêu Toà Nhà 4 Tầng, Vị Trí Kim Cương Ven Sông Hàn Đà Nẵng, Ôm trọn TP Đà Nẵng.Toà nhà có MT 23m, rất rộng rãi và thoáng, thuận tiện để triển KD nhà...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2 tại Đường Hòa Minh 17 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Hoa hồng 1 phần trăm mình cần bán nhà 3 tầng.đc: Hòa Minh 17, Liên Chiểu, Đà Nẵng.DT: 72m2 sàn. 190m2 xây dựng.Công năng (nhà 3 tầng):Tầng 1: P....
      Đường Hòa Minh 17, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 48 m2 53,13 triệu/m2
      - CẦN bán ngay ngôi nhà 4 Tầng NGÕ TRẢI NHỰA 6m tại Ngô Gia Tự oto đỗ cửa 24/24- DT: 48m2 - Ngang 4m - Hướng : đông tt + bìa đỏ chính chủ + giấy phép ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 160 m2 42,19 triệu/m2
      GẤP LẮM RỒI ! Muốn bán gấp trước tết Âm Lịch Hạ Chào Xuống Gần 2 tỉ.NHÀ LÔ GÓC 2 MT KD VÔ TƯ Đường Đông Thạnh - Cẩm Lệ DT : 160m2 - Nhà 3,5 tầng, xây dựng...
      Đường Đông Thạnh 3, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 300 m2 tại Đường Trần Phú - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 300 m2 148,34 triệu/m2
      Toà Nhà cực hiếm đặt tại vị trí góc 2 MT, ôm trọn TP, cầu sông hàn, Ngắm pháo hoa Cực Chill.Vị trí vàng, ngắm trọn vẻ đẹp TP Đà Nẵng.Thích hợp để KD dịch...
      Đường Trần Phú, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng - Ngũ Hành Sơn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Bán ngôi nhà rẻ nhất phố Tây An Thượng, sát bên hông trường Đại học Kinh Tế. Khu vực tập trung đông sinh viên và khách du lịch. Nhà đẹp 2 tầng thiết kế...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!