Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Phát - Cẩm Lệ, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 160 m2 42,19 triệu/m2
      Giá hạ sập sàn hơn 2 tỉ bán nhanh (chỉ còn 6, x tỉ) nhà lô góc 2 MT KD trung tâm Cẩm Lệ.- DT khủng 160 mét vuông vuông vắn, 2 MT. Mặt bằng KD rộng.-...
      Đường Đông Thạnh 3, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Sở hữu nhà mặt phố hướng Đông - Bắc tại Đường Cửu Long - Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán căn hộ góc siêu đẹp 2 MT đường khu bàn cờ TTTP Nha Trang, ven biển.- DT: 86,7 mét vuông căn hộ góc 3 MT, 2 mặt đường rộng 1 mặt hẻm.- Vị...
      Đường Cửu Long, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Lý Thái Tổ - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 92 m2 76,09 triệu/m2
      Nhà 4 tầng 1 tum MT đường Lý Thái Tổ - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Nha Trang.- DT 92m2 ngang 4m hướng bắc.- Gồm 4 PN, 6 tolet. Phòng giặt phơi. Phòng thờ....
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2 tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 160 m2 41,88 triệu/m2
      - Nhà đẹp, xây dựng kiên cố.- Tầng 1 gồm PKD rộng rãi, 1 phòng vệ sinh.- Tầng 2 gồm 1 phòng ngủ lớn, 2 phòng vệ sinh.- Tầng 3 gồm...
      Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Bán toà căn hộ chung cư hotel biển Mỹ Khê Sơn Trà Đàn Nẵng doanh thu khủng.Doanh thu cực khủng lên tới 365 tr/ tháng, khu vực KD sầm uất, khách du lịch...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + Tọa lạc ngay khu vực Trung Tâm, sát biển và ven sông, xung quanh toàn Aparment, KD đắc địa.+ Toà căn hộ chung cư 5 tầng, nằm MT đường 11m, lề mỗi bên...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại , giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 81 m2 94,45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 4 tầng mặt Ngô Quyền nhìn trung tâm Văn hóa Thể thao TP, Kinh Bắc, tp BN. Giá cần bán chỉ 7,x tỉDT 81  mét vuông MT 4,5m Hướng ĐNGiá...
      Đường Ngô Quyền, Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Hà Quang 1, Phước Hải, Nha Trang đầy đủ nội thất.- Vị trí MT đường trục chính của khu đô thị rộng 13m, song song với đường Thích...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 11m tại Đường Ngô Gia Tự - Nha Trang, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 80 m2 231,25 triệu/m2
      Bán nhà 18,5 tỉ MT Ngô Gia Tự - TTTP.Nhà 4 tầng MT đường Ngô Gia Tự - tp Nha Trang. Gần ngã 7, Lê Thánh Tôn.- DT 80m2 ngang 11m gồm 05 phòng.- SHR chính...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - Nha Trang, giá 48 tỷ

      48 tỷ 108 m2 444,45 triệu/m2
      - đc: MT đường Hùng Vương, Nha Trang (đối diện Panorama).- DT: 108 mét vuông (ngang 7,8m).- Có nhà lầu đang cho thuê HĐ, gần Tháp Trầm Hương, cách...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Bảng - Cẩm Lệ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      ngôi nhà phố kèm 3 phòng trọ cho thuê - ngay trung tâm phố - dòng tiền 9 tr/tháng.ngôi nhà phố vị trí vô cùng đẹp, cách đường lớn chỉ 30m. Đối diện công...
      Đường Trần Kim Bảng, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà 2 MT đường Lư Giang, xã Phước Đồng giá 24tr/m2.DT: 166,6m2 ngang 6 m.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí: Nằm trên đường Lư Giang rộng 10m, cách đại lộ...
      Đường Lư Giang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồng Lĩnh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 39 m2 135,9 triệu/m2
      Hạ giá 5,3 tỉ bán nhà đẹp đầy đủ nội thất.Nhà 3 tầng vừa xây MT số 24 đường Hồng Lĩnh - TTTP Nha Trang.- DT 39 mét vuông gồm 04 phòng. SHR chính...
      24, Đường Hồng Lĩnh, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 19 tầng, 770 m2 tại Đường Trần Bạch Đằng - Ngũ Hành Sơn, giá 270 tỷ

      270 tỷ 770 m2 350,65 triệu/m2
      gọi ngay: Minh Trang 0905 723 ***zalo/viber/whatsapp/telegram/sms... ).hotel 4 sao toạ lạc ngay góc đường 2 MT khu phố Tây - khu phố đông đúc sầm uất nhất...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Hương - Sơn Trà, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà Đường Ngô Thì Hương, Q Sơn Trà, TP Đà Nẵng.- Nhà 3tầng, DT 100m2, đường 7m5.Nhà có 7phòng đang cho thuê, có 1phòng maste tầng dưới...
      Đường Ngô Thì Hương, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 39 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Hồng Bàng. Giá 7.5 tỉ.Nhà mới đẹp 3 tầng mới hoàn thiện - Ngay góc ngã 4 Mạc Đĩnh Chi.Khu tập trung KD sầm uất, ven biển, gần...
      Đường Hồng Bàng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 300 m2, mặt tiền 7m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,33 triệu/m2
      Ngộp bank ông anh trong nhà giảm sâu hơn 7 tỉ giá rẻ hơn cả NH định giá hiện tại. Bán nhà 2 MT đường 2 tháng 9 vị trí đắc địa ngay trung tâm Hải Châu, P....
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 ngay chợ Bắc Mỹ An Đà Nẵng phù hợp ở và KD buôn bán gấp sát Chợ Bắc Mỹ An.- Gần cụm du lịch Chế Lan Viên, đi biển chỉ 1 ph, gần đại học...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!