Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 160 m2, mặt tiền 9m tại Đường Vũ Trọng Khánh - Mỗ Lao - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      (Mặt phố)Bán nhà Vũ Trọng Khánh, Hà Đông. MT 9m. DT 160 mét vuông. KD cực đỉnh. L/H 0978 996 ***+ Bán nhà mặt phố Vũ Trọng Khánh, Hà Đông. Xung quanh...
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2 tại Phường Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Dt: 120m2, MT: 9m, vị trí đẹp nhất phốMô tả: nhà cần bán nằm trên Phố Trần Khát Chân trung tâm Q. Hai Bà...
      Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Đức Kế - Nha Trang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Nhà mới MT khu bàn cờ, đường Ngô Đức Kế - Tân Lập ( đang cho thuê )- DT: 81.3m (ngang 4m).- Nhà 1 trệt 1 lầu mới, trệt thông suốt KD, trên 2 P. Ngủ.- Gần...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m , giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 51 m2 637,26 triệu/m2
      Bán toà nhà 7 tầng thông sàn thang máy. Tại Mặt Phố Trần Duy Hưng - Q. Cầu Giấy ( Mặt ngõ sau nhà oto) DT 48/51T1 MT 3,6m- Vị trí Mặt Phố lẻ Trần Duy Hưng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 356 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Thạch Thang - Hải Châu, giá 62 tỷ

      62 tỷ 356 m2 174,16 triệu/m2
      Do đã lớn tuổi Nên Tôi cần bán nhà góc 2 MT đường Nguyễn chí Thanh - P. thạch thang - Hải châu - Đà nẵng.ngôi nhà cấp 4 kiến trúc pháp cổ thời chiến tranh....
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Thái Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      căn nhà phố kết cấu: 6 tầng đẹp. nội thất đầy đủ. Hỗ trợ NH. Dt sàn: 391 mét vuông.Ngoài ra còn một số sp khác cần bán:- nhà phố đường Tạ Hiện...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 156 m2, mặt tiền 10m tại Phố Đại Yên - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 156 m2 185,9 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đại Yên - Đội Cấn, Ba Đình ngàu xưa là ngõ 279 phố Đội Cấn, Ba Đình, phố mới đang phát triển TP mới, thông ra 173 Hoàng Hoa Tham, nối thẳng...
      Phố Đại Yên, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thới An 13 - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
      Cần Bán Nhà chính chủ MT Thới An 13.q12DT: 4x22,CN48m,DTS70m,diện tích sử dụng 100m,Nhà đúc lửng,2 phòng ngủ. nhà vệ sinh.Nhà mới sạch...
      Đường Thới An 13, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đại Hành, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 160 m2 42,19 triệu/m2
      Cuối năm sát tết cần tiền nên HẠ GIÁ HƠN 2 tỉ so với thị trường bán gấp ngôi nhà GÓC 2 MT đường 7m5 thông Lê Đại Hành. Khách mua vừa có mặt bằng KD tốt,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 84 m2, mặt tiền 16m tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - Quận 11, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 84 m2 257,15 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Thị Nhỏ, P. 16, Q. 1121,6 tỉ 84m2- Gần đường Nguyễn Chí Thanh- DT: 4 x 21- Cấu trúc: Trệt+ 5Lầu+ ST+ 8 phòng ngủ +...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 221 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 221 m2 235,3 triệu/m2
      Thanh Giang Home đc sư ủy thác gia chủ tìm CĐT thích hợp nhằm sang nhượng bất động sản thông tin như sau : + đc : MT KD Lê Đức Thọ P. 17 Q. Gò Vấp ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 149 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Học - Dĩ An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 149 m2 40,27 triệu/m2
      Vị trí KD sầm uất, chủ đang ngộp bank, giá còn thỏa thuận chủ- Vị trí: MT Nguyễn Thái Học, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương- SHR, hỗ trợ sang tên...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đại Hành - Cẩm Lệ, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 160 m2 42,19 triệu/m2
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 2 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Lâm Tường - Lê Chân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 106 m2 74,53 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt đường Lâm Tường, Lê Chân, Hải Phòng 106m2. Giá: 7,9 tỉ( TT) L/H Mrs Tâm: 0796 336 ***- DT: 106m2- MT: 4m- Hướng: hướng Tây Nam- Đường:...
      Đường Lâm Tường, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 202 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Minh An - Hội An, giá 37 tỷ

      37 tỷ 202 m2 183,17 triệu/m2
      MT Nguyễn Phúc Chu vip Hội An.DT 202 mét vuông.Vị trí trên ngã ba chợ đêm Nguyễn Hoàng, khu tập trung nhiều quán Pub, Bar, spa hoạt động.sp bán có...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 87 m2 tại Đường Trần Phú - 7 - Quận 5, giá 11 tỷ

      11 tỷ 87 m2 126,44 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà MT 333 Trần Phú Q. 5Ngang 7,3m dài 12m Hiện đang KD lâu năm , nhà có 1 trệt 1 lầu giá bán 11 tỉ TLXem nhà báo trước 30 ph .
      Đường Trần Phú, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      căn hộ dịch vụ 2 MT (trệt: nhà phố thương mại phía trước KD + Nhà xe Honda phía sau có lối đi riêng) +  nhà vệ sinh, Có Thang máy đến tầng 5,...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 1 m2 tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      BIỆT PHỦ LÂU ĐÀI TÌNH ÁI ĐẸP MÊ HỒN -TRUNG TÂM HÓC MÔN-1213M2- 4 TẦNG- GIÁ CỰC TỐT.——————————————————DT: 1213 mét vuông,4 tấm, ngang 22,dài 50🌱Khu...
      Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!