Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.904 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 220 m2 tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam, giá 6 tỷ

      6 tỷ 220 m2 27,28 triệu/m2
      nhà phố thương mại C6.69 xây 5 tầng, 1 hầm đối diện căn hộ rất phù hợp vừa ở vừa KD.- DT 68m2- Giá niêm yết 9,9 tỉ, TT sớm chỉ còn 7,79 tỉ- pháp lí: sổ...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp căn nhà mặt phố 92 m2, hướng Bắc tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 92 m2 130,44 triệu/m2
      🌈 NHÀ MT 65A ĐƯỜNG SỐ 1 TÂN KIỂNG Q7💰giá: 12 Tỏi (thỏa thuận) 🍀🔹DT: 4.5x24.8, CN: 91.6m2, Hướng Bắc🔹nhà c4, tiện sửa chữa, xây mới🔹khu dân cư an...
      Đường Số 1, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 120 m2 tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI 100 phần trăm - CHỈ 2 tỉ 1📍 Hẻm 1 Sẹc, trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một📐 DT: 120 mét vuông | 3 PN💰 Giá chỉ: 2 tỉ 100 tr💳 Hỗ...
      Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 57 m2 tại Đường Phạm Hữu Kính - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 57 m2 85,09 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 kiệt oto Phạm Hữu Kính, Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng, lô góc, 57m2, giá 4.85 tỉDT: 57m2 (7 x 8.1m)nhà c4, lô góc 2 mặt kiệt oto có lềVị trí đẹp,...
      Đường Phạm Hữu Kính, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 47 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 47 m2 232,98 triệu/m2
      ĐẸP NHẤT Q. BA ĐÌNH - KHÔNG CÒN TỪ GÌ ĐỂ KHENVÀI BƯỚC CHÂN RA HỒ THỦ LỆ - HỒ NGỌC KHÁNH - 5m  oto ĐỖ ĐẬU NGÀY ĐÊM. Mô tả:- đầy đủ nội thất, đầy đủ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 43 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 43 m2 244,19 triệu/m2
      MẶT NGÕ KD - LÔ GÓC 2 THOÁNG - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - 50m RA oto ĐỖ. Mô tả:- Nhà KD đc nhiều mặt hàng: hiệu thuốc, tạp hóa, online, giặt là, nail, tóc,....-...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 72 m2, hướng Tây tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 72 m2 215,28 triệu/m2
      ⛵️ HOT HOT – MT HUỲNH TẤN PHÁT GẦN NGAY NTT – Q7Chào giá tốt 15.5 tỉ – còn thỏa thuận cho a/c đầu tư dễ thươngDT chuẩn chỉnh 4x18, không vướng lộ giớiSát...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Đường 10 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Nhà tuyệt đẹp khu dân cư nguyễn Sơn ( MIZUKI ) Bình Hưng+ Thiết kế 3 lầu , tuyệt đẹp , nơi đáng sống , xung quanh rất nhiều công viên+ Với 4 phòng master...
      Đường 10, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 53 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 4 - Quận 11, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 53 m2 311,33 triệu/m2
      BÁN nhà phố NGÃ 4 ĐỖ NGỌC THẠNH - NGUYỄN CHÍ THANH, P.4, Q. 11 - giá siêu mềm nhất khu vực: 16,5 tỉ Thông tin chi tiết: - DT: 4 m x 16.8m...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 4, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 84,5999984741211 m2 tại Đường 3/2 - 6 - Quận 11, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 84,6 m2 150,12 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay nhà mặt tiền đường 3-2 Q. 11.  - giá siêu mềm chỉ một căn duy nhất trên thị trường. - DT 84,6m² cho 6 tầng,...
      Đường 3/2, Phường 6, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 120 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 120 m2 18,75 triệu/m2
      Nhà mặt phố tại Hồ Văn Cống, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương với DT 120m². ngôi nhà 2 tầng này bao gồm 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ ...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 108 m2, hướng Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 108 m2 78,71 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KĐT VĨNH ĐIỀM TRUNG - NHA TRANGNhà 1 trệt 3 tầng đường B1 (Đàm Quang Trung) Vĩnh Điềm Trung, TP. Nha Trang.DT: 108 m2 (ngang 6m).Nhà gồm: 4 PN,...
      Xã Vĩnh Hiệp, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 120 m2, hướng Tây tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 2,52 tỷ

      2.53 tỷ 120 m2 21,05 triệu/m2
      Nhà mặt phố tại Hồ Văn Cống, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương với DT 120m². ngôi nhà 2 tầng này bao gồm 2 phòng ngủ + 2 toilet + bếp,...

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 83 m2 tại Đường Bàu Cát 8 - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 83 m2 155,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố hiếm Bàu Cát 8, P. 11, Tân Bình – gần khu Bàu Cát- DT: 5m x 13m, nở hậu 10m, công nhận 83m2.- Kết cấu: nhà c4, tiện xây mới theo nhu cầu...
      Đường Bàu Cát 8, 11

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 120 m2 15,42 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU – THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI – GIÁ CHỈ 1 tỉ 850 trVị trí: TP. Thủ Dầu Một – Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ✨ KẾT CẤU VƯỢT TRỘI – KHÔNG GIAN...

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Tư Giản - Hoàn Kiếm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ không trung gian MT: 4m, nở hậu 4.2m2  thế đất nở hậu hút tài lộc, phong thủy tốtĐông Bắc  đón gió mát, ánh sáng nhẹ quanh...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 45 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 45 m2 191,12 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 2 THOÁNG - NGÕ THÔNG - XE BA GÁC TRÁNH - PHẢI THẬT NHANH. Mô tả:- nhà khách tâm huyết xây kiên cố chắc chắn, khách chỉ việc xách va li về ở luôn-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 35 m2 208,58 triệu/m2
      NHÀ NỞ HẬU - CÓ THỂ VỀ Ở NGAY - ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH - KHU DÂN TRÍ CAO. Mô tả:- Nhà thiết kế lệch tầng, 2 thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ- Có ~ sân to...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.