Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 64 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,68 tỷ

      6.68 tỷ 64 m2 104,38 triệu/m2
      +Vị trí nhà đoạn giáp đường nguyễn sơn,phú thọ hoà tân phú.+DT: 64m² (4m x 16m) Đúc 1 trệt,2 lầu,logia,sân thượng trước.+Gồm,1 PK, bếp, 3 PN,4 nhà vệ ...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 150 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 150 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Quý Cáp, 13,5 tỉ, 150 mét vuông, Bình Thạnh, Tp Sài GònNhà mặt phố Trần Quý Cáp tọa lạc tại P. 11, Q. Bình Thạnh, Tp Sài Gòn,...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 400 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 230 tỷ

      230 tỷ 400 m2 575 triệu/m2
      + Bán tòa nhà building đẹp mặt phố Bạch Mai, Q. HBT, vị trí đắc địa, uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì phố, tòa nhà mặt...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 63 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 63 m2 293,66 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, đường nhánh yên tĩnh Lương Định Của – Mai Chí Thọ, Q2+ DT: 5x12,5m (62 mét vuông)+ Kết cấu: Trệt,lửng , 3 lầu , sân thượng, 4 phòng ...
      Đường Lương định của, An Phú

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 40 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Hàm Long - Hoàn Kiếm, giá 44 tỷ

      44 tỷ 40 m2 1100 triệu/m2
      + Bán tòa nhà Building đẹp xinh tại mặt phố Hàm Long, Q. Hoàn Kiếm. Vị trí đắc địa trên con phố cũ đẹp của TP Hà Nội, vỉa hè KD rộng,...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà phố 53 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 53 m2 86,8 triệu/m2
      ☘️ Nhà 4 Tầng: Phần thô hoàn thiện bên ngoài, bên trong hoàn thiện theo sở thích của khách. 4 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, Sân trước. SHR chính...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 32 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 14 - Phú Nhuận, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 32 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Phú Nhuận Phùng Văn Cung ngang 4m dài 8m trệt lững lầuBán nhà MT Phú Nhuận Phùng Văn Cung ngang 4m dài 8m trệt lững lầu HC đủ.- Kết cấu BTCT 1...
      Đường Phùng Văn Cung, 4

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 58,900001525878906 m2 tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 58,91 m2 309 triệu/m2
      + Mặt phố- vỉa hè rộng - ôtô tránh - dừng đỗ ngày đêm - KD sầm uất - đa dạng mặt hàng + Khu vực tiềm năng phát triển nhanh- cư dân đông đúc - xung quanh...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 84 m2, hướng Nam tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 84 m2 76,79 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố (7m) đường số 6, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, TP. TP.HCM, DT: 4x21m; 1 trệt, lửng; Tổng DTSD: 90m²; thiết kế 2 PN, 1 WC; hướng nam;...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP 5x20M – GẦN LƯƠNG ĐỊNH CỦA – THANG MÁY – NỘI THẤT GỖ CAO CẤP+ Vị trí đắc địa trung tâm Thủ Đức, cách Lương Định Của chỉ 100m – gần công viên,...
      Đường Lương Định Của, An Phú

      Bán gấp nhà mặt tiền 66 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 66 m2 130,31 triệu/m2
      +Siêu phẩm đẳng cấp,nội thất xịn,toàn bộ hệ thống điện,từ mở cửa đến vệ sinh nhà,tưới cây sân vườn,camera an ninh báo chống trộm...rất thông minh,bạn chỉ...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Lai Uyên - Bàu Bàng, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      CHỈ CẦN 650 tr ĐÃ CÓ THỂ SỞ HỮU ngôi nhà MT 3 TẦNG NGAY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH HUYỆN BÀU BÀNGMT đường QL 13DT: 100m² (5x20) _ 4 phòng ngủ,...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 46 m2, hướng Đông tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 46 m2
      📣📣 CỰC PHẨM MẶT PHỐ KD ĐỈNH - VỊ TRÍ VÀNG ĐÔNG NGẠC - 2 MẶT THOÁNG HIẾM CÓ! 📣📣 ✅ Vị trí đắc địa: MT đường đê Đông Ngạc sầm uất, lưu lượng giao...
      Đường 70, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 50,20000076293945 m2 tại Phường 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50,21 m2 129,49 triệu/m2
      - đc: Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6- Vị trí: Hẻm nhựa 3.5M nở hậu 5M thông ra đường Bến Phú Lâm, gần MT, cách bùng binh Hồng Bàng 200m. Sát trường học, BV,...
      Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 103,9000015258789 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 103,91 m2 103,95 triệu/m2
      📍Đường xe tải tránh nhau📍 DT: 4.54 x 25.3m📍 DTCN :103.9 (đã hoàn công đầy đủ)📍 Hướng: hướng Đông Bắc📍 Hiện trạng: 1 trệt +1 lầu , 12 phòng ngủ...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 368 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 368 m2 230,98 triệu/m2
      🌎  đc: 580 Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Tân Phú📝  DT (Cn:):  13 x 30 m ( 368.7m²)📝  Hiện trạng: 5 tầng📝  Ghi chú(chủ đang ở hay...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 81 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 81 m2 925,93 triệu/m2
      - Bán Nhà Siêu Khan Hiếm MT Nguyễn Trãi - Q. 1 - đc: 88 Nguyễn Trãi, P.Bến Thành, Q. 1 - DT: 4 x 20m. Công nhận: 81m² - Kết cấu: 3 Tầng - HĐ thuê: 140...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 100 m2 123 triệu/m2
      +Vị trí,ngay đường vành đai trong,đường số 29,tên lửa.+DT:100 mét vuông (5m x 20m) trệt,2 lầu,sân thượng trước sau.+Thiết kế:Phòng khách rộng,bếp, 4...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!