Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.904 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 305 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 160 tỷ

      160 tỷ 305 m2 524,6 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà nằm vị trí trung tâm, đẹp nhất phố, vỉa hè cực rộng, khu vực giao nhau nhiều tuyến phố, giao thương sầm uất.+ Vị trí tiếp giáp phố cổ, DT lớn,...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      BÁN NHÀ CẦU GIẤY - NGÕ Ô TÔ - NHÀ ĐẸP DÂN XÂY CHỈ NHỈNH 7 TỶ

      Thỏa thuận 48 m2
      - Khu vực trung tâm,ĐI BỘ CŨNG CHỈ 3 PHÚT LÀ RA ĐẾN MẶT PHỐ CẦU GIẤY,  là nút thắt giao thông đi các ngả xuôi về Xuân Thuỷ, sát Nguyễn Văn Huyên, ra...
      Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 80 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 13 - Lai Uyên - Bàu Bàng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Nhà gần QL13 cách trung tâm hành chính 500m gần chợ gần trường học gan KCN thuận tiện việc đi lại Ace Quan tâm em dẫn đi xem nhà free lL/H...
      Quốc lộ 13, Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 60 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - An Hải Tây - Sơn Trà, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      ✍️Bán ngôi nhà 4 tầng tâm huyết.✍️DT: 60m² nhân 4 tầng,ngan 4m3, Dài 14m.✅ Đường 5m5, lề 3m.đường cao ráo, sạch sẽ thoáng mát,khu dân trí cao ✅ Gần cầu...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 38 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 38 m2 357,9 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn An Ninh 38m, không quy hoạch, KD đỉnh, chỉ hơn 13 tỉ+ Vị trí: Nằm ngay trên mặt phố Nguyễn An Ninh gần sát phố Vọng+ Thuận tiện đi ra...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 120 m2 16,84 triệu/m2
      🏡NHÀ vừa xây 1 TRỆT 1 LẦU – ĐƯỜNG HỒ VĂN CỐNG – THỦ DẦU MỘT 🏡📍 Vị trí: MT đường Hồ Văn Cống, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương🔹 DT: 5m x 30m - Đầy đủ thổ...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 65 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 65 m2 76,16 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MỚI RA MẮT CHỈ 4 tỉ 950 – NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU CAO CẤP đầy đủ nội thất TT CẦN THƠ.🎈 Bán nthành phố Hà Nội thất hiện đại, sang trọng tại khu ...
      Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nhà phố 78 m2 tại Đường 6 - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 78 m2 114,11 triệu/m2
      Khám phá ngôi nhà phố siêu xịn tại Nam Hùng Vương, Bình Tân! căn nhà phố đường 12m, rộng rãi, pháp lí đầy đủ.- DT: 4 x 19,5 = 78 m2 .- 1 Phòng khách, 1...
      Đường 6, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 97,19999694824219 m2, mặt tiền 7m tại Tân Phú, giá 15,5 triệu

      15.5 triệu 97,2 m2 0,16 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC – HAI MT – CHỦ TỰ THIẾT KẾ CẦN bán nhanhCần bán gấp ngôi nhà đẳng cấp tại Tân Thành, Tân Phú – Lô góc hai MT siêu đẹp, chủ tâm huyết...
      Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 150 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Nhà đang xây dựng 2 lầu 1 trệt dự tính gồm 5 phòng ngủ + 5 nhà vệ sinh + bếp, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình. giá 2,5 tỉ VND.DT...
      510 Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 38 m2, hướng Đông tại Đường Tôn Đản - 15 - Quận 4, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 38 m2 178,95 triệu/m2
      🔥6,X Tỉ – ĐẸP LUNG LINH – NGANG 5M – 4 TẦNG – hẻm ô tô – SÁT MT TÔN ĐẢN🔥 🔷 5,2 x 8m, nở hậu 5.15m 🔶 4 tầng, 1 trệt , 2 lầu + sân thượng,...
      Đường Tôn Đản, Phường 15, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      2 CĂN TOWNHOUSE ECORETREAT PHÂN KHU MÙA THU VÀ MÙA HẠ GIÁ TRỰC TIẾP TỪ chủ đầu tư KHÔNG CHÊNH GIÁ CHỈ 5T21. Town House điển hình :- 5x18m (5- 6,1 tỉ)-...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Nhà mặt phố tại Hồ Văn Cống, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương với DT 120 mét vuông. ngôi nhà 2 tầng này bao gồm 3 phòng ngủ +...

      Cần bán nhà phố 62 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 62 m2 483,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay tòa nhà cực đẹp tại trung tâm Hồ Văn Quán – Hà Đông:• Kết cấu: 10 tầng thang máy – thiết kế hiện đại, tối ưu công năng• Công năng:...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      CỰC VIP _ Phân Lô Bộ Giáo Dục Võ Chí Công. 80m²/7tầng _ căn hộ góc VỈA HÈ oto TRÁNH. Giá 26.5tỉ ( có thỏa thuận )+ Khu vực bán kính 200m an sinh xã ...
      Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 70 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      Vip Hoàng Ngân, Cầu Giấy _ 65/70 mét vuông MT 4,7m xây 8 tầng thông sàn _ VP Đỉnh chào 32tỉ. + Ngay sát phố, trước nhà vỉa hè oto tránh, cạnh vườn...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 32 m2 tại Đường Văn La - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 32 m2 318,75 triệu/m2
      SIÊU PHẨM GIỮA HÀ ĐÔNG,  ĐẲNG CẤP  LÔ GÓC- PHÚ LA- 6 TẦNG- THANG MÁY- CỰC PHẨM DÀNH CHO THƯƠNG GIA+ Ngay cạnh khu đô thị Văn Phú, Tháp Đồng Hồ...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 65 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Lợi - Hòa Phú - Thủ Dầu Một, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      ♻️𝐍𝐇Ậ𝐍 ĐĂ𝐍𝐆 𝐊Ý 𝐇Ồ 𝐒Ơ 𝐌𝐔𝐀 𝐍𝐇À Ở 𝐗Ã 𝐇Ộ𝐈 𝐓Ạ𝐈 𝐁Ì𝐍𝐇 𝐃ƯƠ𝐍𝐆🔰 đc hưởng gói vay mua NOXH cực ưu đãi- Chỉ cần TT 30 phần trăm  -...
      Đường Lê Lợi, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!