Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 70 m2, hướng Bắc tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố phố Vũ Đình Tụng, Long Biên.• Đường trước nhà rộng 2 oto tránh nhau• Nhà có 3 PN, các PN đều có cửa sổ thoáng mát• Thiết kế...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 120 m2 15,42 triệu/m2
      🏡 NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU – MỚI 100 phần trăm – trung tâm thành phố. THỦ DẦU MỘT – CHỈ 1 tỉ 850 tr📍 Vị trí đẹp – Tiện ích đầy đủ:Nằm trong hẻm 1 sẹc...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Lê Hồng Phong - Quy Nhơn, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      anh/chị nào đang làm rẫy trồng cafe, hồ tiêu ở Đăk Lăk, Đắk Nông, Lâm Đồng hay Bình Phước mà muốn mua nhà để chiều làm rẫy về ra tắm thư giãn cho khoẻ người...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán căn nhà mặt phố 76 m2 tại Đường Quảng Hiền - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 76 m2 124,73 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Quảng Hiền, P.11, Tân Bình, kế khu Bàu Cát- DT: 5 x 16m, công nhận 76m², diện tích sử dụng 99m², vuông vắn, không lỗi phong...
      Đường Quảng Hiền, 11

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 270 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 270 m2 18,34 triệu/m2
      Mô tả: + Kết cấu: 1 Trệt Lửng gồm PK, Bếp, 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng Karaoke.             + B-án nhà DTCN...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 250 m2 tại Đường Hùng Vương - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 29 tỷ

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà phố Hùng Vương, P10, Đà Lạt.DT 252m² ngang 12,58m.pháp lí : sổ hồng riêng Kết cấu 2 hầm 1 trệt 2 lầu 1 áp mái, 7 PN lớn , Đang cho thuê...
      Đường Hùng Vương, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 53 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 53 m2 86,78 triệu/m2
      ☘️ Mô tả: Nhà 4 tầng : 1 trệt, 3 Lầu, có P. Thờ, Sân trước, 4 phòng ngủ, 6 toilet.sổ hồng, công chứng ngay trong ngày.☘️ Vị trí: Hẻm oto,...

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 30 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 30 m2 173 triệu/m2
      Nhà mặt phố chính – MT rộng 5m cực đẹp, phù hợp mở shop, KD sinh lời cao. ⭐ Vị trí đắc địa – đầu phố Hoàng Văn Thái, KD sầm uất, gần chợ, khu dân trí cao,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 25 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2
      Nhà mặt phố chủ cần bán ngay, đã quy hoạch ổn định, đông cư dân, thuận tiện đi lại gần trường gần chợ. Hiện tại đang KD Spa, dòng tiền ổn địnhHiện...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 68 m2 220,59 triệu/m2
      Chỉ 15 tỉ - SỞ HỮU NGAY nhà phố ĐƯỜNG TÂN HƯƠNG, TÂN PHÚ – TRUNG TÂM KD SẦM UẤTCần bán nhanh nhà phố đường Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú.DT: 4 x 17,0m...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 180 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 150 tỷ

      150 tỷ 180 m2 833,34 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Bạch Mai, Q. HBT, vị trí đắc địa trên con phố VIP, vỉa hè KD, oto dừng đỗ tốt. Giao thông kết nối tứ tung,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 40 m2 16,25 triệu/m2
      🏡 📍Nhà 1 trệt 1 lầu - 2  phòng ngủ, 2  toilet. NGAY ĐƯỜNG TỈNH LỘ 10 GẦN CẦU XÁNG – Gần chợ, trường học, BV, Cụm 3 khu công nghiệp...
      Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường 10 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Mặt riền khu dân cư Bình Hưng , vừa ở , vừa KD tốt + Thiết kế 3 lầu , 120 mét vuông , có 5 PN , 5wc+ khu dân cư sang trọng , đồng bộ , toàn...
      Đường 10, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 53 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 53 m2 415,1 triệu/m2
      💰 Giá mở bán: 22 tỉ📐 DT bìa đỏ: 53 mét vuông – diện tích sử dụng thực tế: 60 mét vuông🏢 Nhà 5 tầng8🚗 Đường trước nhà 10m, oto tránh,...
      Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 110 m2 tại Đường 47 - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 110 m2 304,55 triệu/m2
      căn biệt thự 4 tầng, đất rộng vuông vức. Thoáng trước thoáng sau. Vị trí cực đẹp, mặt ngõ 41 Đường Tây Hồ rất rộng, to như phố, 3 oto tránh, nhà mình oto...
      Đường 47, Quảng An

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 231 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 231 m2 82,26 triệu/m2
      💥 Bán căn nhà phố Q. Tân Phú- 1 Đời chủ và chính chủ đứng sổ, công chứng ngay. Hướng chính : Bắc- căn nhà phố đường , Nhà rất mới, hiện đại.- Khu vực...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 120 m2 15,42 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ĐẸP, FULL CÔNG NĂNG – VỊ TRÍ TRUNG TÂM – pháp lí RÕ RÀNG🔹 Kết cấu hiện đại, tối ưu không gian sống:1 phòng khách rộng rãi, sang...

      Bán gấp căn nhà mặt phố 133 m2, hướng Nam tại Đường Phan Chu Trinh - Quyết Thắng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 133 m2 40,61 triệu/m2
      Nhà mặt phố nằm ở vị trí đắc địa, thuộc Đường Phan Chu Trinh, P. Quyết Thắng, khôngnTum. Với DT 133m² và thiết kế 2 tầng, nhà đc xây dựng kiên cố và hiện...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Quyết Thắng, Thành phố KonTum, Kon Tum

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!