Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 119 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phù Đổng - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 119 m2 126,06 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Phù Đổng vị trí đẹp KD.DT: 119m ngang 5m, hướng: hướng Đông Bắc, giá: 15 tỉ.khu vực sầm uất, ở và KD mọi ngành nghề liên lạc: 093479168...
      Đường Phù Đổng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 185 m2 tại Phường Kim Tân - Lào Cai - Lào Cai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 185 m2 62,17 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm tại đường Tráng A Pao, hai sổ đỏ tổng DT 185 mét vuông.- Đất nằm ở khu phố KD sầm uất: cà phê, nhà hàng, karaoke....- Mặt đường rộng...
      Đường Tráng A Pao, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quý Đôn - Nha Trang, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Lê Quý Đôn, P. Phước Tiến, Nha Trang.- Dt: 27,8m2 (rộng 4,12m).- Tây Nam.- Đường nhựa hiện trạng 13m.- Nhà 3 tầng: 3 PN + 1 phòng...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 76 m2 tại Phường Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 76 m2 27,64 triệu/m2
      Bán đất Phước Tường 6 khu Quân đội an ninh, cư dân mới văn minh Hoà Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng Không ngập lụt.Tây Nam.Dt: 76,5m2 ngang 4,5m vuông vắn.Giá...
      Đường Phước Tường 6, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Lâm Tường - Hồ Nam - Lê Chân, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU ngôi nhà ĐẸP HỒ LÂM TƯỜNG 70 mét vuông Giá Chỉ 6,x tỉ ngôi nhà nằm ngay khu Hồ Lâm Tường, Lê Chân, Hải Phòng. Đây là khu vực có vị trí...
      Đường Lâm Tường, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 146 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Chinh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 146 m2 53,43 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT mở cửa ra là có tiền đường lớn 33m Trường Chinh là trục đường chính xuyên suốt thông với QL 1A. Nhà nằm ngay trung tâm Q. Thanh Khê, có 2 MT...
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 123 m2 tại Đường Đỗ Thế Chấp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 123 m2
      KS View Biển Mỹ Khê Thu Nhập Lãi Ròng 1.4 tỉ/ năm- DT: 123.5m2 ngang 5m- Công năng: * 1 hầm, 8 tầng có tầng thượng hồ bơi * Gồm 18 phòng + 2 phòng spa- Đã...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Phẩm - Hải Châu, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 120 m2 124,17 triệu/m2
      Đỉnh cao đầu tư dòng tiền ổn định 60tr/1 tháng - siêu phẩm Hòa Cường Bắc - lô góc 3 mặt thoáng - KD quán coffe + 15 phòng cho thuê full khách quanh năm.+...
      Đường Nguyễn Phẩm, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 90 m2 tại Đường Mỹ Khê - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      + Nằm gần những tuyến đường HOT của BIỂN MỸ KHÊ: Võ Nguyên Giáp, Võ Văn Kiệt, là khu Phố du lịch sầm uất, đông đúc du khách… cách biển chỉ bài bước chân.+...
      Đường Mỹ Khê, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 168 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 168 m2 50,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô nhà đất ngay MT Thủ Khoa Huân thông Nguyễn Văn Thoạira bãi tắm Mỹ Khê 5p, khu vực sầm uất đông cư dânCó nhà kiên cố 2...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 3 mặt thoáng Phố Vũ Quỳnh, Thanh Khê, KD sầm uất, cách biển 100m, song song đường Nguyễn Tất Thành. Cạnh căn hộ góc.+ Nhà xây 4 tầng,...
      Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Đạt - Sơn Trà, giá 11 tỷ

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Bán nhà vị trí siêu đẹp, 4 tầng, 4 PN, 5  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân phơi thoáng mát.Vị trí: Cách biển Mân Thái 30 m.Ngay sau lưng nhà hàng...
      Đường Đinh Đạt, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 82 m2 157,32 triệu/m2
      Siêu rẻ - 2 MT NGUYỄN HỮU THỌ gần Trưng Nữ Vương , nhà 2 tầng kiên cố , đang cho thuê 30tr/th. DT 82,4m2 ngang 5m , 2 MT trước bà sau kẹp kiệt 5m...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 12m tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 11,79 tỷ

      11.79 tỷ 120 m2 98,25 triệu/m2
      GIẢM 3 tỉ! MT KD SẦM UẤT - LÔ GÓC 3 MT PHẠM CỰ LƯỢNG CẠNH VÕ VĂN KIỆT - MT 12M - GIÁ 11.X tỉ- DT đất 120m, MT lớn 12m, thửa đất vuông đẹp.- Nhà mặt phố Phạm...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 260 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 260 m2 18,47 triệu/m2
      📌Nhà MT Hoà Minh ven biển NTT🍀Đường 5.5m. Ngang 5m.14. 3ph ngủ. 🍀Tầng 1 có ph ngủ dứoi. 2 toilet. Tầng 2. 2 ph ngủ. 2  toilet....
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 49 m2 108,17 triệu/m2
      Giảm giá 200 tr.Chỉ cần 2 tỉ còn lại NH hỗ trợ.Bán siêu phẩm 3 tầng MT đường Hải Phòng kéo dài tặng Full đầy đủ nội thất xịn sò.Đường rộng 10m, oto...
      Đường Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Nhân Tông - Cẩm Lệ, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 92 m2 89,14 triệu/m2
      bán ngay nhà đẹp 3 tầng MT LÝ NHÂN TÔNG song song Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng KDC văn minh ,an ninh cao Gần các trường đại học Kiến...
      Đường Lý Nhân Tông, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 127 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 127 m2 59,06 triệu/m2
      Siêu sập tận 3 tỉ - bán đất tặng nhà 3 tầng lô góc - 127m2 - Nguyễn Phước Lan, Ngũ Hành Sơn chỉ còn 7,5 tỉ.Siêu phẩm lô góc đối lưng nhà phố thương mại...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!