Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 92 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 92 m2 82,61 triệu/m2
      Bán nhà c4 218 Mã Lò, BTĐ A, Bình Tân, Lê Văn Quới.Sát trường học Uỷ Ban P. BV Bình Tân.DT: 4x23m Giá: 7.6tỉ khu KD sầm uất.Dt 4x23m. SHR hỗ trợ vay...
      218 Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 88 m2 tại Đường Lý Văn Phức - Tân Định - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 88 m2 318,19 triệu/m2
      Bán Nhà Góc 2MT Lý Văn Phức Tân Định Q. 1DT: 7,3x18 CN: 88m2Kết Cấu: 2 TầngGiá: 28 tỉ còn thỏa thuậnHĐ Thuê: 70tr/tháng - thương hiệu lớn ký lâu dài
      Đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      + Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường Bùi Huy Bích, Q. Sơn Trà, đường trước nhà 5.5m và lề mỗi bên 3m. + Nhà vừa vừa xây năm đc vài năm nên còn rất mới đẹp, thiết...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 88 m2 130,69 triệu/m2
      * Vị trí KD sầm uất, ngay chợ.* Có lề 5m ô tô đậu thoải mái.* Nhà nở hậu, phong thủy tốt.* Chủ cần bán.Giá: 11.5 tỉ thỏa thuận trực tiếp chủ.L/H: Mr....
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Kiệm, P3, Gò Vấp.- DT: 4 x 20m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 3 lầu có 6 phòng cho thuê đc 15tr và mặt bằng KD buôn bán.- Vị trí...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 24 m2, hướng Bắc tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 24 m2 62,09 triệu/m2
      NHÀ bán SHC 3,2×8 một trệt hai lầu ba  phòng ngủ BA  phòng vệ sinh một sân phơi KDC hiện hữu. Đã đồng sở hữu đợt đầu có giấy phép xây dựng...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 597 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 597 m2 113,91 triệu/m2
      Không thể tin nổi, tòa căn nhà phố cực hiếm 597 mét vuông Bành Văn Trân, Q. Tân Bình, 68 tỉ TL, L/H0932 903 ***- DT: 597 mét vuông, ngang:...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 117 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 117 m2 213,68 triệu/m2
      - căn nhà phố KD KDC K300, P. 12, Tân Bình- Phù hợp ở, KD, làm văn phòng, spa, phòng khám, khu dân trí sang trọng- DT: 6.5x18m- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Chu Văn An - Hải Châu, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Bố mẹ tôi lớn tuổi cần bán ngôi nhà mặt phố Chu Văn An đang cho thuê KD để chia TS cho các con, giá giảm sâu.- Nhà mặt phố Chu Văn An thiết kế 4 tầng hiện...
      Đường Chu Văn An, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Bằng Đoàn - Hà Đông, giá 16 tỷ

      16 tỷ 52 m2 307,7 triệu/m2
      + BÁN nhà mặt tiền BÙI BẰNG ĐOÀN, NGAY CỔNG CHỢ HÀ ĐÔNG, thành phố Hà Nội, VỊ TRÍ SIÊU VIP, KD SIÊU ĐỈNH+ Đất nở hậu xây 3 tầng, trung tâm phố cổ Hà...
      Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Muối - Hoàn Kiếm, giá 65 tỷ

      65 tỷ 65 m2 1000 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp trung tâm Q. Hoàn Kiếm, ngay đầu ngã 4 phố Hàng Muối, Hàng Mắm , Hàng Tre. Vài bước lên hồ Hoàn Kiếm, khu vực KD nhộn nhịp đẳng cấp, rất...
      Phố Hàng Muối, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 84 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      [Q. 7] CHỦ GIẢM SỐC THÊM 300 tr MT HẺM KD HIẾM CÓ -NHÀ 5 TẦNG - 4x21M -NHỈNH CÒN 9 tỉ XÍU 0825 943 ***Chi giá rẻ chính chủ)====== ====== + DT: Ngang 4m,...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 230 m2 413,05 triệu/m2
      + Siêu phẩm có 1 0 2 căn duy nhất trên thị trường P. Tân Định, Q. 1. liên hệ 0932 723 *** Tammy (xem sổ và gặp ngay chính chủ).+ DT: 14 x 16m vuông vắn....
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      + Nhà vị trí đẹp, 3 oto tránh, ngay sát Hồ Gươm Plaza, Tầu điện trên cao + ngôi nhà rất phù hợp vừa ở vừa KD + Sổ chính chủ, pháp lí Sạch+ contact : Em...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 5m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền nên cần bán ngay cho khách thiện trí, tặng đầy đủ nội thất.gọi ngay ngay 0968 861 *** Mr Chẩn (Chân thành- Uy tín)- Nhà mặt phố Trâu...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Sa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà đường Trường Sa. P. Vĩnh Nguyên. Đường 16m hiện trạng. Ngay chợ Bình Tân. call ngay em Hoàng 0905 907 ***...
      Đường Trường Sa, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 23m tại Đường Lê Đại Hành - Nha Trang, giá 23 tỷ

      23 tỷ 98 m2 234,7 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà 3 tầng căn hộ góc 2 MT Lê Đại Hành + Ngô Thời Nhiệm. liên hệ ngay em Hoàng 0905 907 *** ạ.------------------------------ Ôm đường 23,5m...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 199 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 11,54 tỷ

      11.55 tỷ 199 m2 58 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Hồng Phong. Chỉ tính giá đất. Vị trí thuận lợi KD. hotline em Hoàng xem và làm việc chính chủ ạ...-------------------------------DT 199 m2....
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!