Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Sơn Trà, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán toà chung cư góc 2 MT đường 10m5 và đường 7m5 ngay biển mỹ khê.Chính Hữu và Lê Tấn Toán DT đất 200m2 gồm 6 tầng 20 phòng. Doanh thu đang đc...
      Đường An Hải Bắc 6, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2,5 tầng MT Nguyễn Hoàng.Dt 70,4 mét vuông ngang 4m30 vuông vắn nỡ hậu.Nhà đầy đủ công năng.Vị trí buôn bán KD sầm uất.Đông Nam.hotline 0905...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Khánh - Liên Chiểu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng .DT 95 mét vuông _ cách đường biển nguyễn tất thành 50m._ cách khu vui chơi suzuky nhật bản 100m._ trung tâm chợ đêm nam ô liên...
      Dự án Chung cư nhà ở xã hội KCN Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 10 tỷ

      10 tỷ 115 m2 86,96 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng Mặt đường Ngô Gia Tự đoạn có vỉa hè rộng đẹp (F5) gọi ngay 0917 696 ***DT: 115m (ngang 5,45m) - Hướng: Bắcgiá: 10,x tỉ (có thương ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phước Lan, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 100 m2 117 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố 2 TẦNG NGUYỄN PHƯỚC LAN HOÀ XUÂN CẨM LỆVị trí : B1.16 (có nhà 2 tầng đang cho thuê)DT : 100m2Hướng : hướng Tây Nampháp lý : bìa đỏ...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 775 m2, mặt tiền 15m tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 25 tỷ

      25 tỷ 775 m2 32,26 triệu/m2
      Bán đất tặng căn nhà phố đường 23/10 Vĩnh Trung gần siêu thị Metro.DT: 775m ngang 15,5m (hai MT).Hướng: hướng Đông Nam.giá: 25 tỉ.Thích hợp KD mọi ngành...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 90 m2 tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Do có lợi thế 100 phần trăm quân số đặt tại Phú Quốc, VP bất động sản PhuQuocLand đc đa phần quý KH mua tại dự án Grand World Phú Quốc tin tưởng ủy...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 137 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 137 m2 102,19 triệu/m2
      Giảm 500tr còn 14tỉ.bán gấp nhà 3 tầng MT đường Nguyễn Hữu Huân P. Phước Tiến khu bàn cờ trung tâm thành phố Nha Trang DT: 137 mét vuông (ngang...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà mặt phố 175 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 175 m2 114,29 triệu/m2
      - Khu vực KD tốt, MT đường chính đẹp, gần ngay ngã 5 ĐH Đà Lạt, cách hồ Xuân Hương 1,5 kilomet, kết nối tiện ích đầy đủ...- Đất thoáng cực kỳ phù hợp...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      💥 khu đô thị BELHOMES VSIP TỪ SƠN - GIÁ CHỈ 3.X tỉ🏡 DT 75 mét vuông, hoàn thiện 03 PN khép kín ✔️ Tầng 1: phòng khách, khu bếp,  phòng vệ ...
      Belhomes Từ Sơn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Đường VÕ THỊ SÁU, D2D TP BIÊN HÒA.- NHÀ 1 trệt 2 lầu ....- DT đất 4 x 25m = 100m - Dt Sàn = 325m..- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, Đẹp Nhất Biên...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường Bến Ngự, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán gấp nhà đầu ve 3 tầng vừa xây, gần trường chuyên Lam Sơn, chợ Đông Thành, trường cấp 2 Lý Tự Trọng , đường Lê Lai, cho ace mệnh tây tứ trạch...
      Đường Bến Ngự, Phường Quảng Hưng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Rạch Giá, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 90 m2 31 triệu/m2
      Nhà trệt lầu - vừa xây dựng 100%- Vị trí: đường số 10 khu dân cư An Bình- DT : 4,5x20m- Đông Bắc- Thổ cư full, giấy phép XD đầy đủ- Đường 7.5m , lề...
      Dự án KDC An Bình, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Nghĩa - Đà Lạt, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      NHÀ liền kề NGAY TRUNG TÂM MT ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ NGHĨA - P2 - TP ĐÀ LẠT. GIÁ: 11.9 tỉ* DT: 85.5 mét vuông, MT: 4.5m.* Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm 3 PN, 2...
      Đường Nguyễn Thị Nghĩa, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 161 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 161 m2 59,01 triệu/m2
      - Nhà dân xây cực đẹp, thiết kế 2,5 tầng hiện đại tiện nghi, MT 6m, hướng ĐN, đường 13m, nằm trong khu phân lô giàu sang toàn quan chức cấp cao, an ninh an...
      Đường An Lạc, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Châu Văn Liêm, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      căn nhà phố Châu Văn Liêm - giá đầu tưVị trí : gần ngã 4 Lạc Hồng DT : 8x10m ( thổ cư 100 phần trăm ) Tây Nam Kết cấu : trệt lầu 4 PN, 2  nhà...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường Vĩnh Bảo, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Duy nhất siêu phẩm 1 ngôi nhà phố tại Eco Village, giá chỉ 6,7 tỉ view sông.- Vị trí: Trung tâm KĐT với 2 MT.- DT đất: 70m2 (5mx14m).- diện tích xây ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 130 m2 tại Phường 16 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 130 m2 153,85 triệu/m2
      Thông tin nhà:- MT Nguyễn Thị Nhỏ sát Ng Chí Thanh, Hồng Bàng, đoạn KD mua bán sầm uất- Gần chợ Lớn, BV chợ Rẫy... giao thông thuận tiện- Dt: 4*36m công...
      Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!