Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Sơn Trà, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      - Nhà mặt phố Bùi Huy Bích đường 5.5m vỉa hè 3m - oto đậu đỗ trước cửa nhà. Cách Sông Hàn 500m. Cách biển hơn 1 kilomet.- Nhà mặt phố giao thông thuận...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 168 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - An Hải Đông - Sơn Trà, giá tốt

      Thỏa thuận 168 m2
      Bán nhà Thủ Khoa Huân - P. An Hải Đông - Sơn Tràà.+ DT đất: 167.5 mét vuông gồm 150 mét vuông đất ở+ DT sàn 187.7 mét vuông...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Tông Quyền, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 150 m2 26,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà cấp 4, gác đúc kiên cố, siêu nở hậu.MT lớn, DT to. Đường 7m5. Trục đường KD cực kỳ Sầm Uất của Phố Cẩm Lệ. Vị trí sát đường Cách Mạng...
      Đường Hà Tông Quyền, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường 7.5m Diệp Minh Châu - Hoà Xuân- Đường 7.5m lề 4m- DT: 100m(5*20)- Hướng: hướng Tây Nam- Công năng: 3  phòng ngủ( có  phòng...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 210 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 62 tỷ

      62 tỷ 210 m2 295,24 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lô góc đang có dòng tiền cho thuê tại trục đường Vip Nguyễn Văn Linh nơi tập trung các toà văn phòng, NH, công ty,shop lớn nhất...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 116 m2
      🔥HÀNG NÓNG - CHỦ GỬI BÁN 🔥💥Bán Đất Tặng Nhà , Đoạn Đường Đẹp Bậc Nhất Ngô Gia Tự, Hải An đoạn - DT: 115m2 ngang 5,45m vuông vức, không lỗi phong thủy.-...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà mặt tiền 410 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Long Hòa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 410 m2 10 triệu/m2
      BÁN NHÀ vừa xây KIÊN CỐ MT VÕ VĂN KIỆT Vị trí: đoạn cầu rạch Cam, không vướng chân cầu, phía sau giáp rạch có đất bồi thêm. Nhà mới xây đc 3 tháng DT: 6...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 45 m2 71,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 45Mv, MT Huỳnh Văn Nghệ Bửu Long. - SHR sẵn, thổ cư. - DT 3M x 15M, vuông vức.- Đường 30 mét, 4 làn xe, có dải phân cách,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      🎉 Kẹt tiền HẠ GIÁ 100tr nhà ĐỒNG NAI, Phước Hải, Nha Trang 🎉🎉🎁 giá 2 tỉ 8 còn 2tỉ700tr.👉 Vị trí đắc địa gần siêu thị CoopMart, gần chợ đồng nai, gần...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 139 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Hiệp Ninh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 139 m2 28,06 triệu/m2
      Nhà 2 MT đường Huỳnh Tấn PhátĐang vừa ở vừa KD cafe bida thu nhập ổn định.DT 6m x 25mThổ cư full, nhà hết đất.Giá siêu rẻ chỉ 650tr 1m.
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Hiệp Ninh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 137 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 137 m2 102,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố MT đường Nguyễn Hữu Huân - Phước Tiến - Nha Trang♦️Chỉ ngang giá đất 14 tỉ‼️- DT : 137 mét vuông (ngang 6.15m) nở hậu.- Nhà 1 trệt 2...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thành phố Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng Đường 49, Gói 7 khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang- Lô 112- Dt : 146,6m2 ( rộng 7,33m )- Hướng Nam- Đường số 49 rộng 12m- Đối diện là Sân bóng (...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Xã Đông Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 160 m2 26,25 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 3 tầng TP thanh hóa, P. đông tân, trục chính QL 47 rộng 46m.+ Thông tin nhà đất.- Vị trí ngay trục QL 47 gần khu doanh trại quân đội P....
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Tân, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khát Chân - Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Bán nhà c4 đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 90m2 (ngang 4m).- Hương tây.- Đường nhựa hiện trạng 20m.- nhà c4: Phòng khách, 2...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 236 m2, mặt tiền 15m tại Đường Tô Hiến Thành - Nha Trang, giá 51,92 tỷ

      51.92 tỷ 236 m2 220 triệu/m2
      Bán đất tặng căn nhà phố đường Tô Hiến Thành, Nha TrangKhu vực KD sầm uất, nơi tập trung đầy đủ các tiện ích, ngay trung tâm thành phố Nha Trang- DT:...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Yersin - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Hiếm! Bán nhà 4 tầng MT đường Yersin, gần vòng xoay Mã Vòng, Nha TrangKhu vực KD đắc địa, trung tâm thành phố Nha Trang, đi thẳng một đường ra tới biển...
      Đường Yersin, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 175 m2, mặt tiền 9m tại Phường Phước Tân - Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 175 m2
      Cần nhượng lại toà nhà đang cho thuê KD ổn định.- DT: 175m2 ngang 9m.- Hiện trạng có 1 tầng hầm và 7 tầng.- Hiện đang cho thuê 200tr/ tháng, HĐ còn dài hạn,...
      Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 9m tại Phường Tân An - Hội An - Quảng Nam, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      DT: 230.5 mét vuông (9,22 x 25m) MT đường rộng 7m và 7,5m; vỉa hè cây xanh 5,7m.- 3 Tầng (2 Phòng Khách, 4 PN, 4 WC).- Nằm giữa trung tâm TP Hội An,...
      Phường Tân An, Hội An, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.