Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu, nhà hoàn công, p.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An DT: 68,5 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm (5x14m) Cách bến xe Tân Đông Hiệp 500m,...
      Đường Số 1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 130 m2 73,08 triệu/m2
      block KHU ĐÔNG TRÀ GÓC 2 MT CỰC ĐẸP.DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.FULL PHÒNG. Hoàng Bật Đạt 9.5 tỉ+ Mô tả:- block 4 tầng 1 tum.13 phòng rộng- tầng một 1 phòng để xe và...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá tốt

      Thỏa thuận 94 m2
      Nhà 4 tầng MT XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH - Khuê Trung , Cẩm Lệ - ĐÀ NẴNG DT đất 94m2 MT 5mDT Sàn 453m2 , Nhà vừa xây 2022 hoàn công 2023Công năng : Nhà 4 tầng + 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 52 tầng, 51 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 51 m2
      Cần tiền ra gấp căn An Thượng 18,P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá sụp hầm DT 51 mét vuông, MT 4,4m, đường 5,52 tầng, 2 PN, 1 toa lét Giá 4 tỉ...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN NHÀ ĐẸP MT ĐƯỜNG 5m5 - HOÀ MINH CÁCH BIỂN CHỈ 300m Vị Trí Đẹp Nằm Ngay Trung Tâm Q. Liên Chiểu , sát biển Không Khí Rất Thoáng , Mát...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 79 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 79 m2 91,14 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng 2mt Lê Thị Hồng Gấm, Hải Châu, ĐN- Dtđ 78.7m2, diện tích sử dụng 160.4m2, Đông Bắc- Công năng gồm 3  phòng ngủgủ, 5  toilet, p...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, hướng Tây tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà vừa xây sát lô góc 3 tầng trung tâm, KD sầm uất, cách biển 100m, kế bên công viên Hồ Nghinh.+ Nhà xây 3 tầng vừa xây, DTSD 240m,...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Bá Phiến - Sơn Trà, giá 8 tỷ

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      a/c có nhu cầu mua nhà đất 8 tỉ không nên bỏ qua ngôi nhà này. Nhà Phan Bá Phiến, 1 ph đi bộ ra Biển Đà Nẵng, sân thượng ngắm cảnh Biển, núi Sơn Trà.+ Nhà...
      Đường Phan Bá Phiến, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Hải Châu, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 95 m2 87,37 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng MT đường Nguyễn Sơn - Hải Châu - Đà Nẵng full “ NỘI THẤT XỊN MỚI 100 phần trăm “ Y Hình- DT : 5x19 = 95 mét vuông - Đường 7.5m...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tam Bạc - Hồng Bàng, giá 19,74 tỷ

      19.74 tỷ 84 m2 235 triệu/m2
      Bán lô góc mặt hồ Tam Bạc, Hồng Bàng, Hải Phòng Vị trí ngay đầu phía chợ Sắt, mặt chợ buôn bán tốt. MT rộng.* DT: 84m.* Ngang: 6,7m.* Hướng: TB/ ĐB.* Đường:...
      Phố Tam Bạc, Phường Phạm Hồng Thái, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      The Suite là phân khu đc CĐT chào bán đầu tiên vào tháng 5/2019 với qui mô DT 21ha. Bao gồm nhiều loại hình sp : nhà phố thương mại, ngôi nhà phố, căn...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt phố tại Phố Hai Bà Trưng - Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Hai Bà Trưng - Hội An. Cách Phố Cổ chỉ 150m. Vị trí đắc địa (MS82).- Là 1 trong những tuyến đường đắc địa bậc nhất Hội An, quy tụ...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nhà phố 225 m2, mặt tiền 5m tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 10 tỷ

      10 tỷ 225 m2 44,45 triệu/m2
      Bán villa biển An Bàng - Thiết kế hiện đại - Vào KD vận hành ngay (MS159).- Thời điểm bất động sản khai thác dòng tiền lên ngôi, sẽ là lựa chọn ưu tiên...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà phố 220 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 220 m2 40 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Duy Hiệu - Hội An. DT 220m. Vị trí đẹp. giá siêu mềm Nhất Thị Trường (MS144)- Với tiềm năng phát triển và cơ sở giao thông...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 76 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Minh An - Hội An, giá 23 tỷ

      23 tỷ 76 m2 302,64 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ ANH lộc bán NGUYỄN THÁI HỌC 76 mét vuông -23 tyNhà 2 tầngCó sân thượngVipL/H minh thuý
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Yersin - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      💥Nhà 4 tầng MT Yersin, Nha Trang vị trí KD♦️giá chỉ 13,5 tỉ- Nằm gần bùng binh Mã Vòng, cư dân đông đúc.- Nhà 4 tầng gồm 2 PN , 4  nhà vệ sinh-...
      Đường Yersin, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 245 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 245 m2 24,49 triệu/m2
      bán nhanh nhà mái thái MT đường nhựa Bình Nhâm 01, Bình Nhâm, Thuận An, BD, nhà rộng rãi. Sân ô tô, đường nhựa 8m thông từ CMT8 qua đê bao sông Tp Thành...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      NGỘP GIẢM MẠNH 720TR Bán nhà khu dân cư An Phát, p.Lái Thiêu, Thuận An DT: 62,8 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4,2X15m ) Nhà có phòng khách,...
      Dự án Khu nhà ở thương mại An Phát, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!