Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 77 m2 142,86 triệu/m2
      Bán rẻ căn MT Tân Sơn Nhì, DT: 77m2 , 3.7x21, hiện trạng nhà 1 trệt, 1 gác suốt, vị trí KD buôn bán rất sầm uất, đường rộng 20m, có lề rộng 5m có chổ đậu...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 250 m2 tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Siêu LN căn hộ chung cư dịch cụ nhà vừa xây ngay MT Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp- DT: 8x35m - Công nhận: 250m- Kết cấu: hầm 5 tầng - 90 căn hộ chung ...
      Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 16m tại Đường Phan Phú Tiên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 99 m2 252,53 triệu/m2
      Hai MT Phan Phú Tiên Võ Văn Kiệt Q5 ( 16 * 8 ) 5 Lầu 25 tỉ - Nhà bán đẹp nhất khu hai MT Phan Phú Tiên p10 Q. 5 - Hiện trạng : 5 lầu sân thượng - DT : ngang...
      Đường Phan Phú Tiên, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 180 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 180 m2 200 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Đường số 79 ,vị trí KD Đông Đúc.cạnh NTT- DT : 9 x 20 CN 180m2- Hiện trạng cấp 4,phù hợp xây căn hộ dịch vụ - toàn nhà văn phòng- Ngay...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 310 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 20,49 tỷ

      20.49 tỷ 310 m2 66,1 triệu/m2
      MT Nguyễn Văn Săng ngay Chi Cục Thuế Q. Tân Phú - sát góc Âu Cơ - Trường Chinh.- DT 7x36m nở hậu 15m, công nhận khoảng310 mét vuông.- Đường trước nhà...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 190 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 190 m2 184,22 triệu/m2
      Ngay Q. 1 vị trí siêu đẹp hưởng đc góc 3 MT Bùi Hữu Nghĩa - Đinh Tiên Hoàng , P. 1, Q. Bình Thạnh - DT 9x25m. Công nhận 190m - Xây dựng 7 tầng - Đang cho...
      Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Bình Chánh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 105 m2 157,15 triệu/m2
      nhà mặt tiền LK đường 20m khu dân cư Dương Hồng, sát Mizuki Park Nam Long, 105m2, ngang 5m, 3 lầu, 4 phòng ngủ, Giá 16.5 tỉ* Mô tả:- Vị trí: khu ...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 144 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 144 m2 298,62 triệu/m2
      Kẹt bank bán nhanh tòa nhà building văn phòng MT ngay 3 Tháng 2, P. 14, Q. 10.Ngay 3 Tháng 2 vị trí cách Thành Thái, Nguyễn Tri Phương 500m, 5 ph đi bộ.-...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 115 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 115 m2 91,31 triệu/m2
      Chủ nước ngoài Cần bán nhanh ngôi nhà MT đường Bình Trị Đông, Bình Tân, vị trí KD buôn bán sầm uất,lưu lượng xe lưu thông thường xuyên đông đúc trục...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 2 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - Quận 7, giá 200 tỷ

      200 tỷ 2 m2 100000 triệu/m2
      *** Bán nhà siêu vị trí MT Nguyễn Thị Thập P. Tân Phú Q. 7.- Diệnn tích 28.7m x 68m. Nở Hâu 33m.- Công nhận 1714 mét vuông.- Hiện trạng 1 trệt 1 lầu...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 100 m2 235 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường KD đông đúc, nằm trong KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, vị trí đẹp, sát ngã 4 Tên Lửa, thuận tiện KD mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho...
      Đường Số 7, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m , giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 64 m2 231,25 triệu/m2
      14.8 tỉ (MT TÂN SƠN NHÌ): Đoạn Gò Dầu (4x16m), 2 lầu (tốt nhất)*** công ty bất động sản TÂN PHÚ LAND THÔNG TIN bất động sản CHÍNH XÁC*** ADD ZALO ĐỂ...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 30 m2, hướng Đông tại Phường 10 - Quận 6, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Mô tả:- Hiện trạng 1 trệt 1 lầu gồm Phòng khách, bếp 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Dt: 3mx10m. vuông vắn.- Khu phân lô, gần công viên, hàng...
      Đường 45, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 242 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 160 tỷ

      160 tỷ 242 m2 661,16 triệu/m2
      Nợ NH cần bán ngay nhà MT Phạm Ngọc Thạch, P. 6, Q. 3.- DT: 11x22m, 5 tầng.- Đang cho thuê 300 tr/tháng.- Vị trí ngay hồ Con Rùa, khu vực không có nhà...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 16m tại Đường Cư Xá Phú Lâm A, giá 25 tỷ

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      căn hộ góc Hai MT Cư Xá Phú Lâm A P12 Q6 Ngang 16 dài 12 đúc 4 lầuNhà đang cho thuê thu nhập khủng Vị trí sát Kinh Dương Vương Đường xe Đò thông tứ tung...
      Đường Cư Xá Phú Lâm A, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 16 tầng, 259 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 17 - Phú Nhuận, giá 99 tỷ

      99 tỷ 259 m2 382,24 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà 2 MT Phan Đình Phùng. 13.2X20m. Xây cao tầng. Giá 99 tỉ. liên hệ ngay 0937 820 ***.MT Phan Đình Phùng - P17 - Phú Nhuận kích...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 128 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 24,7 tỷ

      24.7 tỷ 128 m2 192,97 triệu/m2
      CHUYÊN BÁN NHÀ MT LÂM VĂN BỀN Q7. DT 6x24m, 10x15m, 8x28m | Giá 21 tỉ1/ MT LÂM VĂN BỀN Q7. DT 6x24m (CN: 128,56m2), Giá 24.7 tỉ (TL).2/ Góc 2MT Lâm Văn Bền...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 136 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 60 tỷ

      60 tỷ 136 m2 441,18 triệu/m2
      Bán nhà MT phố đi bộ, phố Ẩm thực đường Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận, TP. TP.HCM.- DT: 8m x 17m = 136 mét vuông, DT đất đc công nhận trên SHR đủ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!