Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 40 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Lý Tuệ,P Tân Quy.Q Tân PhúVị trí : Đường nhựa 6m thông,khu dân trí caoDT : 4x10,5mHiện trạng : 2 Lầu còn mớipháp lí : SHR chính chủgiá : 4,9...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 75 m2 124 triệu/m2
      BÁN nhà phố HUỲNH TẤN PHÁT - TÂN PHÚ TRUNG TÂM Q.7 - CHỈ 5 ph ĐẾN PHÚ MỸ HƯNG - NGANG BỀ THẾ 7.5M - CHỦ CẦN TIỀN bán nhanh - NHỈNH 9 tỉ TLCC.- Hiện trạng:...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đường 9 - Quận 9, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      Thông Tin Mô Tả:-------- Vị trí: MT đường 9, Long Phước, Q. 9 cách đường Long Phước 50m.- Kế bên chợ Long Phước, ủy ban nhân dân P., siêu thị chỉ 200m.-...
      Đường 9, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 110 m2 177,28 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG 2 MT ĐƯỜNG SỐ- VỊ TRÍ CÓ 102- NGAY TRUNG TÂM Q7- KẾ BÊN CHỢ TÂN QUY- F.TÂN KIỂNG- Q. 7 ( 5*22m) Không lộ giới NHỈNH 19TỶ* Mô tả:- Hiện trạng...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 100 m2 139 triệu/m2
      Nợ bank, giảm 2 tỉ bán ngay MT Lê Đức Thọ P17 Gv.- DT: 5x20m XD 2 tấm hợp đồng 30tr/ tháng, căn hộ góc 2MT cực thoáng.- Vị trí: Gần chợ CC26, đoạn đường...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 152 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 152 m2 45,99 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường đông xe buôn bán tốt Trần Quang Cơ , Hiệp Thành, Q12,- Hạ Giá mạnh còn 6 tỉ 990 tr thỏa thuận, SHR- Đường nhựa rộng 10 m, dt...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 307 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 307 m2 66,78 triệu/m2
      💥💥💥hot hot MT KD P. VIP TÂN SƠN NHÌ - TÂN PHÚ CHỈ 65 tr/ mét vuông RẺ HƠN CẢ HÓC MÔN 🌷🌷🌷MT Nguyễn Văn Săng ngay Chi Cục Thuế Q. Tân Phú - sát...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường 3 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 550 tỷ

      550 tỷ 0 m2
      sang nhượng trường Trí Tuệ Việt - liên cấp 1 & 2 & 3.Vị trí 4 mặt đường nhựa 16m, thuộc P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, TP. Tp HCM.- Tổng DT đất:...
      Đường 3, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 148 m2 tại Đường Trục - 5 - Bình Thạnh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 148 m2 182,44 triệu/m2
      bán ngay Toà Nhà Siêu Vị Trí MT Nguyễn Trung Trực - P. 5 Q. Bình Thạnh- DT : 6 x 22m. Nở hậu : 7m- Công nhận : 148m2- Kết cấu : Hầm, Trệt, Lửng, 4 Tầng ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 109 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hổ Biểu Chánh - 12 - Phú Nhuận, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 109 m2 197,25 triệu/m2
      - Cực kì hiếm thấy, căn nhà phố ngang lớn 9m không còn TS nào trong khu vực P. 12, Q. Phú Nhuận. TS thật - Nhà thật - Thông tin chính xác 100  phần ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 200 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 200 m2 425 triệu/m2
      Bán toà nhà siêu vị trí MT đường 3/2 P. 12 Q. 10 , tuyến đường thương hiệu bậc nhất Q. 10- DT : 8 x 25m - Kết cấu : 1 hầm - 7 tầng - hợp đồng thuê : 350 tr...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường 79 - Quận 9, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 110 m2 90,46 triệu/m2
      - nhà phố ngang 6m, dài 18m, nở hậu, tổng DT đất 110 mét vuông, đất ở 90 mét vuông, tổng diện tích sử dụng gần 200 mét vuông.- Nhà 1...
      Đường 79, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 73 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Hưng - Quận 7, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 73 m2 176,72 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố HÀNG HIẾM LÊ VĂN LƯƠNG KHU VỰC HIẾM CÓ NHÀ BÁN KD ĐA NGÀNH NGHỀ 5TẦNG ĐẸP LUNG LINH TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT GIÁ 12 tỉ XXX DIỆN TiCh:72MNHÀ ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 174 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trương Vĩnh Ký, giá 22 tỷ

      22 tỷ 174 m2 126,44 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ nhà phố đường Trương Vĩnh Ký, P. Tân Thành, Q. Tân Phú. DT nhà: 9x20, hiện trạng nhà có hai căn một căn cấp 4, một căn có 2 lầu, vị trí...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 21 tỷ

      21 tỷ 130 m2 161,54 triệu/m2
      Chuyên bán căn nhà phố đường Nguyễn Thị Thập Q. 7. DT Đa dạng 4.2x28m, 6x18m, 7x34m, 8.5x22m, 10x20m, 12x30m, Giá khoảng 21 Ty. liên lạc xem nhà: 0901...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 120 m2 tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      Bán nhà phố Kỳ Đồng, P9, Q. 3. DT:(5 x 25)CN 120 mét vuông, 4 tầng, chỉ 39 tỉ. - L/H Ms Tâm: 0932 723 ***xem nhà xem sổ trực tiếp). Cam kết nhà...
      Đường Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 62 m2 459,68 triệu/m2
      siêu hiếm, nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, 62m2, 8 tầng có thang máy.Giá 28,5 tỉ.- Vị trí cực đỉnh, trung tâm Q. Phú Nhuận, giáp các Q. 1-3- Tân Bình,gần mọi...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 88 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 88 m2 198,87 triệu/m2
      Bán nhà phố khu nhà ga T3 - Hoàng Hoa Thám, P. 13, Tân Bình.- Vị trí rất đẹp, đoạn KD buôn bán sầm uất. Vị trí vàng trong làng nhà ga T3, tiềm năng và giá...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!