Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 45 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 45 m2 377,78 triệu/m2
      căn nhà phố cực hiếm, VẠN PHÚC-HÀ ĐÔNG, 45m2- 5 tầng - nhỉnh 17 tỉ, ĐƯỜNG RỘNG MÊNH MÔNG, KD- Nhà nằm ở vị trí cực hiếm, mặt phố Vạn Phúc, giữa TTTM...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 30 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 30 m2 400 triệu/m2
      căn nhà phố TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG, 30m2-6 tầng- nhỉnh 12 tỉ, oto, MT siêu RỘNG, KD NGÀY ĐÊM- Vị trí trung tâm Q. Hà Đông, nhà phân lô vỉa hè, khu vực dân trí...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 250 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Nhâm - Thuận An, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      tại khu vực Bán căn nhà phố Nguyễn Hữu Cảnh, tiện ở và làm văn phòng, giá siêu mềmDT: 180m2 (5m nở hậu 6m x 33m), thổ cư 75m2Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, gồm...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 45 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 45 m2 377,78 triệu/m2
      nhà mặt tiền cực hiếm, VẠN PHÚC-HÀ ĐÔNG, 45m2- 5 tầng - nhỉnh 17 tỉ, ĐƯỜNG RỘNG MÊNH MÔNG, KD- Nhà nằm ở vị trí cực hiếm, mặt phố Vạn Phúc, giữa TTTM...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 70 m2, hướng Tây-Nam tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      💥🔥SIÊU PHẨM chủ cần tiền cắt lỗ 400Tr bán ngay ngôi nhà 1 trệt 2 Lầu vừa xây Ngay Vòng Xoay An Phú - Thuận An Bình Dương - Vi trí ngay MT đường...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 40 m2 312,5 triệu/m2
      - Nằm trong khu vực phân lô vỉa hè siêu hiếm nhà bán tại Văn Quán Hà Đông. Khu vực đông dân, tiện ích nhiều, chỉ cách 500m có đầy đủ chợ búa, trường cấp ...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 186 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 186 m2 153,23 triệu/m2
      BÁN nhà phố KD SẦM UẤT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN TĂNG 🔥🔥🔥 THU NHẬP 720tr/Năm🔥🔥🔥 DT Đất: Ngang 8m x22m = 176 mét vuông diện tích xây dựng:...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Quý - Tân Phú, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 130 m2 116,93 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG - KẾT CẤU 8 phòng ngủ/8 phòng vệ sinh - GÒ DẦU, TÂN PHÚ - CHỈ 15.2 tỉDT: 5m x 26m | Dòng tiền 20 tr/thángNhà 2 tầng, gồm 8...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG CHÁO giá 73.8 tỷ, 163.6m x cấp 4, MT 5.2m

      73.8 tỷ 164 m2 450 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG CHÁO giá 73.8 tỷ, 163.6m x cấp 4, MT 5.2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Cát Linh, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố GIẢNG VÕ giá 80 tỷ, 105m x 4T, MT 4.6m

      80 tỷ 105 m2 761,91 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố GIẢNG VÕ giá 80 tỷ, 105m x 4T, MT 4.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Cát Linh, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà Hoàn Kiếm - Mặt phố Đào Duy Từ giá 40 tỷ, 50m2, Đông đúc ngày đêm.

      40 tỷ 50 m2 800 triệu/m2
      Bán nhà Hoàn Kiếm - Mặt phố Đào Duy Từ giá 40 tỷ, 50m2, Đông đúc ngày đêm.+ Vị trí quá đẹp, đắc địa trung tâm phố cổ cực hiếm nhà bán.Diện tích 50mx4...
      Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐÀO DUY TỪ giá 40 tỷ, 48m x 4 tầng, MT 2.5m

      40 tỷ 48 m2 833,34 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐÀO DUY TỪ giá 40 tỷ, 48m x 4 tầng, MT 2.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phố Phố Hàng Buồm, Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀ TRUNG giá 32 tỷ, 40m x 2 tầng, MT 4m

      32 tỷ 40 m2 800 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀ TRUNG giá 32 tỷ, 40m x 2 tầng, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 65 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      CẦN BÁN MẶT BẰNG 2 TẦNG TẠI TÔ HIỆU - HOÀ MINH - ĐÀ NẴNGDT: 64,7 mét vuông (ngang 4,6m)Kết cấu: 2 tầng kiên cố, tiện KD, ở hoặc cho thuêHướng: Tây,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 168 m2 tại Đường Lê Lai - 12 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 168 m2 89,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Lai, p12, Tân Bình - Khu trung tâm Bàu Cát, ngay trục Trường Chinh- DT: 4,6m x 36m, công nhận đủ 168 mét vuông. Đất đẹp, vuông ...
      Đường Lê Lai, 12

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lý Thái Tổ - Châu Sơn - Phủ Lý, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Do chuyển nơi công tác gia đình cần sang nhượng lại ngôi nhà mặt đường Lý Thái TổDT 100 mét vuông,4 Tầng,Giá 14 tỉ, có TL cho người thiện chí.
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán ngay nhà phố 600 m2 tại Phố Bà Triệu - Đông Kinh - Lạng Sơn - Lạng Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 600 m2
      - nhà c4, MT 20m thích hợp xây Trụ sở NH hoặc hotel, biulding.- Đất nở hậu, đẹp bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.- LH e Dưỡng 0707.888.000 để gặp chính chủ
      Phường Đông Kinh, Phố Bà Triệu, Thành phố Lạng Sơn, Lạng Sơn

      Cần bán nhanh nhà phố 38 m2 tại Đường Xuân La - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,11 tỷ

      11.12 tỷ 38 m2 292,43 triệu/m2
      BÁN NHÀ CỰC ĐẸP TẠI XUÂN LA - TÂY HỒ - 5 TẦNG - THANG MÁY - TẶNG nội thất đầy đủ SỊN - KD TỐT - oto - SỔ ĐẸP - GIÁP VIỆN TIM HN CƠ SỞ II - 30M RA MẶT...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!