Thông tin mô tả
Bán nhà 2
-
- Kết cấu: trệt, lửng, 5 lầu, sân thượng
- Hiện trạng: Nhà 2
-
📍 Vị trí đắc địa: Nằm ngay
💰
Giá: 60 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 588,24 Triệu/m2
1037831
Mua bán
Bán nhà 2
-
- Kết cấu: trệt, lửng, 5 lầu, sân thượng
- Hiện trạng: Nhà 2
-
📍 Vị trí đắc địa: Nằm ngay
💰
Hoàng Thành Đạt
Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
236 m2
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
79 m2
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2