Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KHÂM THIÊN giá 38 tỷ, 89.8m x 4T, MT 3.5m

      38 tỷ 90 m2 422,23 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KHÂM THIÊN giá 38 tỷ, 89.8m x 4T, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

38 tỷ 90 m2 422,23 triệu/m2
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TẠ QUANG BỬU giá 35 tỷ, 38.6m x 5T, MT 15m

      35 tỷ 39 m2 897,44 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TẠ QUANG BỬU giá 35 tỷ, 38.6m x 5T, MT 15mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Bách Khoa, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố AN TRẠCH giá 36 tỷ, 57.6m x 5T, MT 3.6m

      36 tỷ 58 m2 620,69 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố AN TRẠCH giá 36 tỷ, 57.6m x 5T, MT 3.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Cát Linh, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TÔN ĐỨC THẮNG giá 31 tỷ, 43m x 4T, MT 5m

      31 tỷ 43 m2 720,94 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TÔN ĐỨC THẮNG giá 31 tỷ, 43m x 4T, MT 5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Bột, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN KHUYẾN giá 75 tỷ, 103.9m x cấp 4, MT 3.1m

      75 tỷ 104 m2 721,16 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN KHUYẾN giá 75 tỷ, 103.9m x cấp 4, MT 3.1mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Quốc Tử Giám, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TÂY SƠN giá 30 tỷ, 71m2 x 4 tầng, MT 3.6m

      30 tỷ 71 m2 422,54 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TÂY SƠN giá 30 tỷ, 71m2 x 4 tầng, MT 3.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Quang Trung, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố YÊN LÃNG giá 23 tỷ, 35.6m x Đất, MT 3.4m

      23 tỷ 36 m2 638,89 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố YÊN LÃNG giá 23 tỷ, 35.6m x Đất, MT 3.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Láng Thượng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      HIẾM BÁN Mặt phố Nguyễn Khuyến giá 20 tỷ, 50m2, đầu tư kinh doanh lớn

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      HIẾM BÁN Mặt phố Nguyễn Khuyến giá 20 tỷ, 50m2, đầu tư kinh doanh lớnCăn nhà nằm ở vị trí ở phố Nguyễn Khuyến - Văn Miếu - Quốc Tử Giám - Q. Đống...
      Phường Phường Quốc Tử Giám, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố Nguyễn Khuyến giá 20 tỷ, 50m2 x cấp 4, MT 3m

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố Nguyễn Khuyến giá 20 tỷ, 50m2 x cấp 4, MT 3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Quốc Tử Giám, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 46 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 46 m2 389,14 triệu/m2
      📐 DT: 46m2 x 5 tầng📏 MT: 4.1m🌟 HÀNG HIẾM – ĐẸP – CHẮC CHẮN – TIỆN Ở TIỆN KD CHO THUÊ VĂN PHÒNG – CÁCH TRẦN DUY HƯNG 50M 🌟💎 LỢI THẾ HIẾM CÓ KHÓ...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh Mặt phố Yên Bái - Phố Huế giá 17 tỷ, 40mx4T, MT 7m, giữ tiền tốt

      17 tỷ 40 m2 425 triệu/m2
      Bán nhanh Mặt phố Yên Bái - Phố Huế giá 17 tỷ, 40mx4T, MT 7m, giữ tiền tốtThông số:Diện tích sử dụng 40mx4 tầngMặt tiền rộng...
      Phường Phường Phố Huế, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Quán Sứ giá 29 tỷ, dt 85m2, MT 5,6m.

      29 tỷ 85 m2 341,18 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Quán Sứ giá 29 tỷ, dt 85m2, MT 5,6m.Diện tích 85m2.Mặt tiền rộng 5,6mHướng Tây Nam-Nhà hiện trạng 2 tầng rộng rãi, vuông vắn, phù...
      Phường Phường Hàng Mã, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Mặt phố Yên Thái - Hàng Mành giá 16 tỷ, 25mx4T, sầm uất  ngày đêm

      16 tỷ 25 m2 640 triệu/m2
      Mặt phố Yên Thái - Hàng Mành giá 16 tỷ, 25mx4T, sầm uất  ngày đêmNhà nằm trên phố cổ, trung tâm Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.Diện tích 25mx4 tầng. Hướng...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Hàng Cháo giá 20 tỷ, 80m2 ( tầng 1). MT 5m.

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Hàng Cháo giá 20 tỷ, 80m2 ( tầng 1). MT 5m.Diện tích sổ đỏ 45m2Diện tích sử dụng 80m2Mặt tiền 5m. Hướng Đông Bắc+ Vị trí...
      Phường Phường Cát Linh, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Vỡ nợ giảm sâu Mặt phố Yên Lãng giá 22.9 tỷ, dt 70 m2, Hè rộng 3m

      22.9 tỷ 70 m2 327,15 triệu/m2
      Vỡ nợ giảm sâu Mặt phố Yên Lãng giá 22.9 tỷ, dt 70 m2, Hè rộng 3mNay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh căn nhà Mặt phố Yên Lãng, Đống...
      Phường Phường Láng Thượng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Nay cần tiền bán nhanh Mặt phố Trịnh Hoài Đức giá 23 tỷ, 80m2, MT 5,2m

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Nay cần tiền bán nhanh Mặt phố Trịnh Hoài Đức giá 23 tỷ, 80m2, MT 5,2mDiện tích 80m2. Mặt tiền rộng 5,2m. Hướng Tây Bắc - hướng quý nhân.  Nhà...
      Phường Phường Cát Linh, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ bán Mặt phố Tôn Đức Thắng giá 80 tỷ, 120mx10 tầng, thang máy

      80 tỷ 120 m2 666,67 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Tôn Đức Thắng giá 80 tỷ, 120mx10 tầng, thang máy-Vị trí đắc địa, Mặt phố trục chính, đường 2 chiều ô tô dừng đỗ, vỉa hè rộng.-Tòa nhà...
      Phường Phường Hàng Bột, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!