Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 80 m2 35,88 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền GĐ 2 EcoRetreat với 22một căn trực tiếp chủ đầu tư EcoPark.liên lạc: 091 540 5231 - Minh Ecoretreat để đc hỗ trợ chọn căn đúng nhu...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán gấp nhà PL Nguyễn Phúc Lai giá 45 tỷ - 100m2, MT 6,2m. Oto vào.

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà PL Nguyễn Phúc Lai giá 45 tỷ - 100m2, MT 6,2m. Oto vào.Diện tích 100mx4 tầngMặt tiền rộng 6,2mHướng Nam-Vị trí tuyệt đẹp, khu phân lô...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 85 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 850 triệu

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà gần Chợ Bình Chánh, nằm trên đường Đinh Đức Thiện, cách QL1a 800m. Nhà còn mới, có nội thất cơ bản. Thiết kế 1 trệt, 1 lầu:...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Khâm Thiên giá 38 tỷ, 100m2. nở hậu

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Khâm Thiên giá 38 tỷ, 100m2. nở hậuDiện tích 100m2Hướng Nam-Hiện trạng nhà 2 tầng rộng rãi, vuông vắn, phù hợp khách mua đầu...
      Phường Phường Khâm Thiên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÒ ĐÚC giá 66 tỷ, 79.8m x 7 tầng, MT 5.3m

      66 tỷ 80 m2 825 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÒ ĐÚC giá 66 tỷ, 79.8m x 7 tầng, MT 5.3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Đống Mác, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 75 m2 21,32 triệu/m2
      Nhà hẻm rộng 6m Lê Đình Cẩn - Bình Tân ( đường nhựa 6m ô tô ra vào thoải mái ) - DT: 4,5 x 16,6 ( 74,7 mét vuông ) - Thiết kế: 1 trệt 1...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HỒ ĐẮC DI giá 31 tỷ, 51m x 4 tầng, MT 3.4m

      31 tỷ 51 m2 607,85 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HỒ ĐẮC DI giá 31 tỷ, 51m x 4 tầng, MT 3.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Nam Đồng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ ĐẶNG TIẾN ĐÔNG giá 19 tỷ, 78.2m x 3T, MT 5.95m

      19 tỷ 78 m2 243,59 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ ĐẶNG TIẾN ĐÔNG giá 19 tỷ, 78.2m x 3T, MT 5.95mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Khâm Thiên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ bán Mặt phố Khâm Thiên giá 18.5 tỷ, dt 32m2, KD đông đúc

      18.5 tỷ 32 m2 578,13 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Khâm Thiên giá 18.5 tỷ, dt 32m2, KD đông đúcDiện tích 32m2. Mặt tiền rộng 4,2m. Hướng Nam an lành, hút lộc.Hiện trạng trên đất 2 khối...
      Phường Phường Khâm Thiên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 95 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Yên Phúc - Văn Quán - Hà Đông, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 95 m2 304,22 triệu/m2
      Bán nhà liên kế TT11 Nguyễn Khuyến – khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, DT 95 mét vuông, MT 7.5m, 4 tầng, giá 2x,9 tỉCần bán nhanh căn liên kế phân lô...
      Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 85 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 800 tr

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      Kẹt Tiền BÁN LỖ 800 tr nhà MT KD Buôn Bán đc nằm trên đường Trần Đại Nghĩa rẽ vào chỉ 300m.- Cách Vòng xoay An Lạc 1 kilomet, vào trung tâm TP như...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 60 m2 tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Mặt phố Trạm - 60 mét vuông – 4 Tầng – 5 PN – oto Tránh – KD – Dân Trí Cao📍 Vị trí đẹp – Đường oto tránh – KD sầm uất– Nằm trên Phố Trạm, cách Aeon...
      Phố Trạm, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TRẦN XUÂN SOẠN giá 147 tỷ, 173m x 2 tầng, MT 5.4m

      147 tỷ 173 m2 849,72 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TRẦN XUÂN SOẠN giá 147 tỷ, 173m x 2 tầng, MT 5.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Ngô Thì Nhậm, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

147 tỷ 173 m2 849,72 triệu/m2
      Phường Phường Lê Đại Hành, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 15 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 15 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà Gần Chợ Bình Chánh 1 tỉDT : ngang 5m dài 20m.MT đường nhựa 12m, có vỉa hè.Kết cấu xây dựng : 1 trệt 1 lầu, gồm 3...

      Bán nhanh nhà phố 98 m2 tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 98 m2
      - Nhà đã xây dựng 9 tầng công năng. Phù hợp ở và khai thác dòng tiền cho thuê văn phòng.- DT 97.5 mét vuông. MT 5m- pháp lí đầy đủ: bìa đỏ chính...
      Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 77 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 77 m2 258,45 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 MT LÊ QUANG ĐỊNH - KẾ BÊN TIỆM VÀNG MI HỒNG, CHỢ BÀ CHIỂU – P14, BÌNH THẠNHDT: 4 x 20m, công nhận 77m²Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầuHĐ thuê: 40...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TRÚC BẠCH giá 67.5 tỷ, 125m x 5 tầng, MT 6.5m

      67.5 tỷ 125 m2 540 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TRÚC BẠCH giá 67.5 tỷ, 125m x 5 tầng, MT 6.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Trúc Bạch, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!