Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Láng Hạ giá 14.5 tỷ, 40mx5 tầng, Oto đỗ

      14.5 tỷ 40 m2 362,5 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Láng Hạ giá 14.5 tỷ, 40mx5 tầng, Oto đỗDiện tích 40mx5 tầngHướng Nam-Nhà xây KBT 5 tầng kiên cố, vuông vắn, đủ tiện nghi, nội thất...
      Phường Phường Thành Công, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ 10 LÁNG HẠ giá 14.5 tỷ, 36m x 5 tầng, MT 3.4m

      14.5 tỷ 36 m2 402,78 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ 10 LÁNG HẠ giá 14.5 tỷ, 36m x 5 tầng, MT 3.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Thành Công, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 99 m2 tại Phố Phạm Đình Hổ - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 99 m2 116,17 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán nhà 2 tầng 2 MT Phạm Đình Hổ và Dũng Sĩ Thanh Khê.Đà Nẵng-Vị trí:Trục thông ra biển Nguyễn Tất Thành-Công Năng: 3 phòng ngủ( có...
      Đường Phạm Đình Hổ, Hòa Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 500 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Đông Khê - Ngô Quyền, thỏa thuận

      Thỏa thuận 500 m2
      Cần bán tòa VP xây 12 tầng mặt phố Lê Hồng Phong - TP Hải PHòng - Gần ngã 5 đi sân bay Cát Bi.- Nhà vừa xây dựng, có DT 300 mét vuông/sàn - Trên DT...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 50 m2 326 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HOA HẬU VIỆT NAM, 2 MẶT PHỐ TRƯỚC SAU, VỈA HÈ 7M, 7 TẦNG THANG MÁY, NỘI THẤT 3 tỉDT: 50 mét vuông x 7 tầnggiá: 16 tỉ 3- Nhà đẹp thiết kế...
      KHu đấu giá ngõ cổng Kiến Hưng Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 140 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 89 tỷ

      89 tỷ 140 m2 635,72 triệu/m2
      Nhà 8 tầng thang máy, đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháybìa đỏ chính chủ 140m2Vị trí hot ngay Hapulico, khu văn phòng Quan Nhân, Lê Văn Lương, Hoàng...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố KHÂM THIÊN giá 3

      34 tỷ 127 m2 267,72 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố KHÂM THIÊN giá 34 tỷ, 126.3m x CẤP 4, MT 3.67mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Khâm Thiên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Khâm Thiên giá 34 tỷ, 140m2, MT 6m, đầu tư XD

      34 tỷ 140 m2 242,86 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Khâm Thiên giá 34 tỷ, 140m2, MT 6m, đầu tư XDThông số:Diện tích 140m2. Mặt tiền rộng 6m. Hướng chính Bắc.Nhà cũ chủ xác định...
      Phường Phường Khâm Thiên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 146 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 89,5 tỷ

      89.5 tỷ 146 m2 613,02 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vũ Trọng PHụng, Thanh XuânNhà 8 tầng thang máy, tổng 18 phòng KD dòng tiền 300 tr Đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy, hầm rộngbìa...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 31 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 31 m2 206,46 triệu/m2
      Mô tả: + Vị trí mặt đường hoàng mai, nội thành cư dân đông đúc, tiện ích bạt ngàn,KD đỉnh cao + Về Hồ Đền Lừ chỉ một ph + Đến Trường TH,trung ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN CHÍ THANH giá 33 tỷ, 57.1m x 3 tầng, MT 8m

      33 tỷ 58 m2 568,97 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN CHÍ THANH giá 33 tỷ, 57.1m x 3 tầng, MT 8mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Láng Hạ, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      -Chủ ngộp cần bán nhanh nhà MT sát Nguyên Hồng,Bình Thạnh  -DT: 4x15m  -Hiện tại đang KD Spa,Nails,....-2 phòng ngủ,3WC-Khu KD sầm uất,mua...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐÊ LA THÀNH (nhỏ) giá 55.5 tỷ, 160m x 8T, MT 7.66m

      55.5 tỷ 160 m2 346,88 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐÊ LA THÀNH (nhỏ) giá 55.5 tỷ, 160m x 8T, MT 7.66mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà Mặt phố Giảng Võ giá 46.8 tỷ, 120m2, ĐẦU TƯ TỐT

      46.8 tỷ 120 m2 390 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Mặt phố Giảng Võ giá 46.8 tỷ, 120m2, ĐẦU TƯ TỐTNay gia đình có nhu cầu chia tài sản nên sang tên nhanh nhà Mặt phố Giảng Võ, Đống...
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KHÂM THIÊN giá 38.7 tỷ, 88m2 x 2 tầng, MT 4m

      38.71 tỷ 88 m2 439,78 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KHÂM THIÊN giá 38.7 tỷ, 88m2 x 2 tầng, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀO NAM giá 36 tỷ, 46.25m2 x 7T, MT 4.3m

      36 tỷ 47 m2 765,96 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀO NAM giá 36 tỷ, 46.25m2 x 7T, MT 4.3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG GIẤY giá 146 tỷ, 155.3m x 7 tầng, MT 5.4m

      146 tỷ 156 m2 935,9 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG GIẤY giá 146 tỷ, 155.3m x 7 tầng, MT 5.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Hải Châu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 đường Nguyễn Khánh Toàn, Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng👉DTĐ: 90 mét vuông (4,5x20)m👉Đường: 5,5m, vỉa hè 3m👉Hướng: hướng Tây ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Hòa Cường Bắc

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!