Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 87 m2 tại Đường 12 - Phước Bình - Quận 9, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 87 m2 101,15 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu MT đường số p. Phước Bình Q. 9 TP.HCM.- DT: 87m2 (4*22).- Kết cấu 4  phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.SHR hoàn công đầy đủ.Giá 8.8...
      Đường 12, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán nhà mặt đường lớn Huỳnh Văn Bánh.Tuyến đường thương hiệu chuyên KD thời trang, spa, thẩm mỹ cao cấp.DT: 53.36m3.Thiết kế 1 trệ 1 lửng.giá:...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 1 m2 tại Đường Tân Hiệp 4 - Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1 m2 13000 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường mà giá chỉ 13 tr/m2 bao đầu tư.MT nhựa Tân Hiệp 4... 1000m2 13 tr/m2 một căn MT siêu rẻ xuất hiện.MT Tân Hiệp, Hóc Môn.Mô tả: Ngang 8...
      Đường Tân Hiệp 4, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 11 - Quận 5, giá 22 tỷ

      22 tỷ 63 m2 349,21 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà căn hộ góc 2 MT Nguyễn Trãi P. 11 Q. 5.DT: 4 x 15m.DTCN: 63 mét vuông.Kết cấu: 2 lầu.2 đường lớn huyết mạch, giá trị khai thác...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh
      S
      Trần Văn Thuận - Saigonkingland Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 85 - Tân Quy - Quận 7, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà MT đường 85 Tân Quy Q. 7 Hồ Chí Minh 13.2 tỉ.Vị trí: MT đường số 85, P. Tân Quy, Q. 7, Hồ Chí Minh, khu vực KDC ổn định, mặt đường rộng rãi...
      Đường 85, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Bình Thạnh, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 150 m2 125,34 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá từ 21 tỉ xuống 18.8 tỉ, MT đường đoạn 2 chiều Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh.- Đoạn 2 chiều đẹp nhất MT đường Nguyễn Xí, khu KD sầm uất và...
      175B, Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 125 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 23 tỷ

      23 tỷ 125 m2 184 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà c4 MT Nguyễn Thái Sơn P. 4 Gò Vấp.- DT: 5x25m công nhận. 125 mét vuông không lộ giới.- Tiện ích khi a/c lựa chọn mua nhà bên em:+...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố nguyễn văn thương. P25. Q. Bình Thạnh.Thông tin chuẩn giá thật, bìa đỏ sẵn sàng giao dịch DT: 4.5x19M, tổng DT sổ 83.3.KC:...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Hưng Long - Hưng Long - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      - Kết cấu nhà hiện đại: 1 trệt 1 lầu, phòng khách & khu vực bếp thoán mát, 3 PN, 2 nhà  nhà vệ sinh.- Nằm ngay đường An Phú Tây - Hưng Long. Sát...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 44 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - Quận 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 44 m2 154,55 triệu/m2
      - ngôi nhà phố 2MT đường 20m và 12m (An Dương Vương và Trương Đình Hội).- Di chuyển 18 ph đến Q1, 3p đến Võ Văn Kiệt, Vành Đai trong 2.- DT: 4x11m.- DTSD:...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 17 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Tòa nhà vip 56 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1 - Góc 2 MT đường thương hiệu.* Làm việc chính chủ - không qua bất kỳ trung gian nào.- Quy mô tòa nhà: 2...
      56, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Văn Kiểu - 11 - Quận 6, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 80 m2 146,25 triệu/m2
      MT KD Trần Văn Kiểu, Bình Phú (4*20m).Giá chỉ 11,7 tỉ bớt lộc.-------------------------------------------DT: 4*20m - sổ vuông vắn CN 80m2.Kết cấu: Trệt lầu...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 167 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - Quận 7, giá 33 tỷ

      33 tỷ 167 m2 197,61 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phú, Q7.DT: 7 x 27m. CN 167  mét vuông.bán gấp giá 33 tỉ.LH: 0914 020 ***Zalo/Viber) - Em Dung để đc hỗ trợ tốt nhất có...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 210 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 210 m2 140,48 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa căn nhà phố đường Độc Lập, vị trí đẹp và đắc địa mong gặp khách mua thiện chí.- DT: 5m x 48m.- Hiện trạng: Hầm lửng 6 lầu sân thượng.Nhà...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (Gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 252 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12, giá 21 tỷ

      21 tỷ 252 m2 83,34 triệu/m2
      MT KD nhà 12x21m, giá 21 tỉ TL, MT đường Lê Thị Riêng, P. TA, Q12.DT: 12x21m, sổ hồng riêng. Hướng ĐB.ngôi nhà phố đường KD đa ngành nghề.Nhà gần trường...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Tân Hiệp 8 - Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố nhựa Hóc Môn sổ hồng, xã Tân Hiệp - MT Đường Tân Hiệp 8, Gần đường Dương Công Khi - Song Hành QL22, gần ủy ban nhân dân xã Tân Hiệp.-...
      Đường Tân Hiệp 8, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Số 11 - khu dân cư Bình Hưng - Bình Chánh. Cách Bến Xe Q. 8 chỉ 3 ph. khu dân cư yên tĩnh, xây đồng bộ đẹp.- Di chuyển Q. 5 chỉ 6 - 7...
      Dự án KDC Bình Hưng, Đường Số 11, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 2 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      Quỹ đất lớn MT ngang bám đường QL 13 P. HBC rộng 50m. DT 2059m2 giá cả thỏa thuận.- Bán nhà QL 13, P. Hiệp Bình Chánh. Ra Cầu Bình tr 500m trước khu đô ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!