Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Nguyễn Huệ - Bến Thành - Quận 1, giá 175 tỷ

      175 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Huệ, P. Bến Thành, Q. 1. 0947 916 ***.DT: 4,3x24m. DT đất công nhận: 100,7 mét vuông.NHà 1 trệt 1 lửng 3 lầu.Vị trí đắc địa bậc...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhà tại đường Bùi Viện, Phạm Ngũ Lão, Q1- Gần công viên 23/9, chợ Bến Thành, hotel Newworld.- Vị trí siêu đẹp khu phố Tây KD bậc...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      - Hiện trạng nhà trệt, 3 lầu gồm 3 phòng ngủ lớn, 4 nhà vệ sinh, logia rộng, sân rộng để xe.- Nhà kiên cố chắc chắn, vô ở ngay.- Hiện chủ...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Thị Hồng Đào Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Số 21, P. Tân Quy, Q. 7.DT: 3.5x20m SH 61.3m2 xây 4 tầng có sân thượng sổ hồng riêng hoàn công chính chủ 216m2.full nội thất như...
      Đường Số 21, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 120 m2 111,67 triệu/m2
      + DT: 120m2 (5m x 24m) MT 5m hiếm có - sổ vuông A4 không lỗi nhỏ+ Kết Cấu: trệt 3 lầu sân thượng có hầm xe sân thượng trồng cây xanh.+ Vị trí đắc địa...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố mặt tiền 9m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      SIÊU PHẨM KHĂN HIẾM 2 MT Huỳnh Văn Bánh, Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.- Dt: 9 x 14,5 (CN 130,5 mét vuông).vuông vắn, không lỗi phong thủy.Đường nhựa:...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 138 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Quý - Tân Phú, giá 21 tỷ

      21 tỷ 138 m2 152,18 triệu/m2
      Chủ đi định cư bán rất gấp ngôi nhà MT Độc Lập, Tân Quý, Tân Phú- DT: 6mx23m vuông vắn- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu sân thượng, nội thất hiện đại- Kế căn hộ...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 55 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      * Nhà sổ hồng 1 lầu 2 phòng ngủ đường oto B, Bình Tân, 1,8tỉ.* Nhà đầy đủ tiện nghi: 1 lầu 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh , 1 gian ...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Bình - Tân Bình, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 104 m2 277,89 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD Lê Bình, víp P. 4, Tân Bình kế bên chuỗi nhà hàng hotel Đệ Nhất, 104m2, Ngang 5m, thiết kế 6 tầng thang máy xịn xò, nội thất xịn xò,...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 6 - Quận 3, giá 52 tỷ

      52 tỷ 100 m2 520 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền bán nhanh căn nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, P. 6, Q. 3.- đc nhà 220 Nguyễn Đình Chiểu, P. 6, Q. 3. Đối tiện tòa nhà Leman ngay góc Trương...
      220, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 12 tầng, 1 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh, giá 800 tỷ

      800 tỷ 1 m2 800000 triệu/m2
      Tòa nhà MT Sương Nguyệt Ánh, Bến Thành, Q. 1.- DT: 25x40m.- Tổng DT sàn: 7132m.- Xây dựng: 2 hầm 12 tầng.- Thu nhập 5 tỉ/tháng.- Xung quanh nhiều văn phòng,...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, 224 m2, mặt tiền 45m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 79 tỷ

      79 tỷ 224 m2 352,68 triệu/m2
      Bán Building góc 2 MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q. 1, đang cho BIDV thuê 340tr/tháng còn hơn 6 năm.+ DT: 8.8m x 22 m vuông vắn, không lộ giới, không lỗi...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - 10 - Quận 5, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà MT tr Quang Phục. Nguyễn Trãi khu KD sầm uất bậc nhất Q5.Tuyến đường giao thông thuận tiện..DT 3.8x16m.Kết cấu 4 tầng.Giá 22 tỉ bớt...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2 tại Đường Triệu Quang Phục - 11 - Quận 5, giá 22 tỷ

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      MT tr Quang Phục Nguyễn Trãi(5*16) 4 tầng, 22 tỉ Rẻ Nhất Q.5Hàng kín bán ngay MT Góc tr Quang Phục Nguyễn TrãiDT : 3,8*16, tầng 2 trở lên 5*16Nhà trệt lửng...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 110 m2 161,82 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà MT đường khu Làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu AM.- Giá 17.8 tỉ TL.Vị trí đắc địa, khu vực đẹp yên tĩnh...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 53 - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nhà phố 5x20, đường 53, HBC, TĐ, 3T, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, NT cao cấp, giá mềm + Nhà đẹp vừa xây, thiết kế hiện đại, tươi sáng,...
      Đường 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Hương, giá 25 tỷ

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT KD Tân Hương vị trí KD sầm uất trung tâm tiện ích dịch vụ xung quanh ngôi nhà.Dt 8.4x20m công nhận 160m2 nhà cấp 4 tiện xây mới. Hiện...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!