Thông tin mô tả
Bán
- DT 182
- Đường 5m5 , vỉa hè 3m
- Thiết kế gồm 1 tầng hầm + 5 ,5 tầng gồm : + Tầng lửng cho thuê mb 120
+ Tầng 2 : 2 căn (
+ Tầng 3 vs 4 vs 5 gồm 9 phòng , có
-
Giá: 19 Tỷ
Diện tích: 182 m2
Giá/m2: 104,40 Triệu/m2
858413
Mua bán
Bán
- DT 182
- Đường 5m5 , vỉa hè 3m
+ Tầng 2 : 2 căn (
+ Tầng 3 vs 4 vs 5 gồm 9 phòng , có
-
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10,9 tỷ
115 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2