Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh building VP MT Trương Công Định Tân Bình.- DT. 7m x 22m (156,1m2). DT sàn 1150,2m2.- Kết cấu 1 hầm 8 tầng thang máy thang bộ thiết kế chuẩn...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 356 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Văn Tăng, giá 60 tỷ

      60 tỷ 356 m2 168,54 triệu/m2
      HẠ GIÁ SÂU TỪ 80 tỉ về chỉ còn 60 tỉbán nhanh TOÀ căn nhà phố Đường NGUYỄN VĂN TĂNG , TP Thủ Đức - Ngay Đại Đô Thị Vinhome Grand Park- DT : 14.5m x 23m-...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 122 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 122 m2 122,96 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự MT đường 16m vỉa hè 4m, P. Tân Qúy, gần chợ Tân Hương- Hình ảnh, thông tin chính xác- Dt: 5x22 nở hậu 9m- Dtcn: 122m2- Kết cấu:...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 147 m2 tại Đường Trung Mỹ Tây 1 - Quận 12, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 147 m2 91,84 triệu/m2
      ngôi nhà phố Trung Mỹ Tây 13.bán nhanh nhà 1trệt 2 lầu.MT Trung Mỹ Tây 13, P. Trung Mỹ Tây, Q12. (sát bên căn biệt thự to nhất TMT13).DT: 5,5 x 30 CN:...
      Đường Trung Mỹ Tây 13, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 96 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nhựt - Tân Quý - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 96 m2 98,96 triệu/m2
      - Bán nhà MT Nguyễn Ngọc Nhựt, 4mx24m, 1 lững, giá 9.5 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú:- DT: 4mx24m, nở hậu 4.45m, nhà 1 trệt + 1 lững, không bị lỗi phong thủy.-...
      Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 15 tầng tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Bến Thành - Quận 1, giá 850 tỷ

      850 tỷ 0 m2
      Tìm chủ mới hotel 4* MT Sương Nguyệt Ánh, Bến Thành, Q1. DT 23x40m. 2 hầm 12 tầng. TN 5 tỉ/th.Cam kết làm việc trực tiếp với chính chủ đc giá cực rẻ trên...
      3 - 3A - 3B - 5, Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 186 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 18 tỷ

      18 tỷ 186 m2 96,78 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà MT đường Lê Văn Khương, Hiệp Thành, gần nhà máy bia Q. 12.DT: 6m x 31m, kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 5 PN.Giá 18 tỉ.Hiện trạng đang cho thuê...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phường 9 - Gò Vấp, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Đường số P. 9 Gò Vấp DT :4.1 x dài 16 cn đủTrệt lầu sân thượng Công năng :4 PN 3  toilet sân thượng sân phơi Vị trí đắc địa không lỗi...
      Đường Số 9, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Minh Tiến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 253 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 253 m2 183,8 triệu/m2
      Bán toà ngôi nhà phố đường Nguyễn Văn Khối (Cây Trâm), Gò Vấp- DT: 10.1x25m, vuông vắn, 250m- Kết cấu: Hầm trệt lửng 4lầu, có 52phòng Thang máy, hệ thống...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 185 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 185 m2 151,36 triệu/m2
      Kết cấu: Trệt, 1 lầu, 1 sân thượng, giếng trời, Bếp, 2PK, 7 phòng ngủ (dưới nhà 3 phòng ngủ, trên nhà 4 phòng ngủ), PT, 6 toilet, sân...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 212 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đất Thánh, giá 33,07 tỷ

      33.08 tỷ 212 m2 156 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay ngôi nhà phố Đất Thánh - Lý Thường Kiệt, P. 6, Q. Tân Bình.- DT: 10,5mx22m vuông vắn, CN 212m2, không lỗi phong thủy.- Kết cấu:...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hiền - Quận 3, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Đi định cư chính chủ giảm 10 tỉ còn 26 tỉ bán nhà 5 tầng MT Nguyễn Hiền, Q3. DT 4x18,5m, sổ hồng, L/H 0901 294 ***.DT: 3,9m x 18,56m. diện tích sử dụng...
      Số 36, Đường Nguyễn Hiền, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 438 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Bến Nghé - Quận 1, giá 479 tỷ

      479 tỷ 438 m2 1093,61 triệu/m2
      cần bán căn hộ góc đẹp nhất khu căn biệt thự vin Ba Son, View ôm trọn dòng sông HCM.= Vị trí căn hộ góc mặt sông- hình thật 100%- DT đất: 437,5 m.-...
      Đường Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 14m tại Đường Võ Trường Toản - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      MT KD gần chợ Bà Chiểu 80 mét vuông cấp 4 - đường 14m chỉ 10.9 tỉ - Vị trí quá đỉnh ngay 50m là chợ Bà Chiểu, MT đường 14m vỉa hè 2 bên rộng - nhà...
      Đường Võ Trường Toản, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6.5x25m.- Kết cấu: 4 lầu.- Đang cho thuê: 70tr/tháng.- Vị trí: Nằm đoạn đẹp nhất với nhiều toà nhà...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Bùi Tá Hán khu C An Phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2:1. DT: 4 x 20 m (công nhận đủ 80 mét vuông).2. Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      BÁN DÃY TRỌ MT - ĐƯỜNG 10 - P. LINH TRUNG - 90.6m2 *Bán dãy trọ đường số 10, P. Linh trung, TP Thủ Đức*Hiện đang KD 15tr/tháng (5phòng)*MT đường số 10 cách...
      Đường Số 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 97 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Cao Lãng - Tân Phú, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 97 m2 170,11 triệu/m2
      + DT 97m2 ( 7.5m x 13m ) vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu 5 tầng : Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. Tổng có 5 PN rộng, phòng khách, phòng thờ, nhà bếp,...
      Đường Lê Cao Lãng, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!