Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 148 m2 tại Đường Hiền Vương - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 148 m2 175,68 triệu/m2
      Góc 2 MT Hiền Vương, 7.7m x 19.3m, giá 26 tỉ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí: Góc 2 MT đường hiền vương, gần đường nguyễn sơn, gần đường Lê Khôi, vị trí...
      Đường Hiền Vương, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      Tòa nhà văn phòng Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: Ngang 12.23m - dài 23.65m.- Công nhận: 189.48m2.- Kết cấu: Hầm, lửng 6 lầu và sân thượng. (mặt bằng sàn...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay TS khan khiếm toạ lại ngay trục đường thương hiệu sang trọng bật nhất Sài Thành Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 190 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 190 m2 73,69 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT KD đường Quang Trung.DT 5,5 x 35m nở hậu. 190 mét vuông.giá chỉ với 14 tỉ còn thỏa thuận.Vị trí siêu đẹp, ngay gần cổng trường...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng tại Đường Hòa Hảo - 3 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2MT Đường Hòa Hảo P3 Q10, trệt 2 lầu.- DT: 6.7x11m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- Đang cho quán coffee thuê: 35tr/th.- Giá: 13 tỉ.- Phù hợp mua KD,...
      Đường Hòa Hảo, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 88 m2, hướng Tây - Nam tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 10, giá 27 tỷ

      27 tỷ 88 m2 306,82 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà DT 88 mét vuông, đường Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10, TP.HCM. Nhà mặt phố xây 2 tầng có 2 MT.- DT: 3,82 m x 23m, nở hậu 4m, Tây ...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 144 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- DT: 5m x 25m (nở hậu 6m).- DTCN: 144 mét vuông.- Hiện trạng: nhà c4 đang cho thuê...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Hoàng Phan Thái, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Nhà mới đẹp, nội thất đầy đủ.- DT: Ngang 5 dài 16, 80m2.- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 3 PN, 3 WC. Nhà mới nội thất đầy đủ cơ bản, cách bố trí...
      Dự án Bình Chánh New Center, Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 494 m2, mặt tiền 18m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 155 tỷ

      155 tỷ 494 m2 313,77 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trên đoạn đẹp ngay góc 3 MT đường Út Tịch, P. 4, Tân Bình. Phù hợp xây building 8 tầng.- DT: 18x30m công nhận 494 mét vuông.- Hiện...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - Quận 3, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà 450A Lê Văn Sỹ, P14, Q. 3.DT: 4,2m x 19m. (CN 75,3 mét vuông).KC: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, 6 phòng 3 WC có logia.ngôi ...
      450A, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đại Hành - Quận 11, giá 35 tỷ

      35 tỷ 135 m2 259,26 triệu/m2
      Bán nhà: đc MT đường Lê Đại Hành 30 mét, đoạn 2 chiều, đối diện Khu Thương mại cao cấp Parkson Flemington.- Vị trí đắc địa, xung quanh là tòa nhà văn phòng,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà 4 tầng MT đường Bến Phú Định. Thuận tiện KD.DT đất 86,5m2. DT sàn 162m2.Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, sân thượng BTCT, sân trước thoáng mát,...
      Đường Bến Phú Định, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 78 m2 147,44 triệu/m2
      Hàng độc quyền.Chính gửi gửi bán căn nhà phố KD Dương Đình Hội, Phước Long B, Q. 9.- DT: 4.55m x 26m. Công nhận 78m2.- Tây Nam.- Giá 11.5 tỉ TL.- Đường...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 160 m2 168,13 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà góc 2 MT Hoàng Hoa Thám - Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 6.5 x 28m. Công nhận: 160m.- Kết cấu: 2 tầng.- HĐ thuê: 140 tr...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 119 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 119 m2
      Có ngôi nhà MT đang KD cần bán.MT đường Dương Đình Hội, gần khu dân cư Khang Điền. Kết nối ra Đỗ Xuân Hợp, Vành Đai 2.Vị trí đẹp, KD sầm uất.DT 4,6m x...

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2 tại Phường 14 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      Mô tả: CÔNG NHẬN ĐỦ 110M2+ Siêu vị trí, MT khu VIP hiếm nhà bán. Giáp Lê Văn Sỹ, Nguyễn Văn Trỗi, gần trường cấp 1,2,3 cư dân nhộn nhịp.+ Nhà lợi thế 2...
      Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 142 m2 tại Phường 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 142 m2 161,98 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 7mx22m.- Vị trí: căn nhà phố đường khu cao cấp Q. 6, xung quanh các tuyến đường quan trọng như Hậu Giang, Bình Phú,...- Đường trước nhà rộng...
      Đường Số 26, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 39 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 39 m2 217,95 triệu/m2
      MT Đất Thánh - P. 6 - Tân Bình - 4 tầng BTCT - khu KD sầm uất - giáp Q10 - giá chỉ 8.5 tỉ TL.* DT: 3.5m x 11m (nở hậu).* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST, 4...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!