Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhật Chiêu - Tây Hồ, giá 52 tỷ

      52 tỷ 75 m2 693,34 triệu/m2
      MẶT HỒ TÂY HIẾM NHÀ BÁN - HAI THOÁNG, KD ĐỈNH, Ở ĐẲNG CẤP.+ Nhà mặt phố Nhật Chiêu, vỉa hè, thoáng sau. Vừa khuôn tiền nhiều KH. đất sạch, không lỗi phong...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 58 tỷ

      58 tỷ 100 m2 580 triệu/m2
      (Shock Sale-off Bán nhà Mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy 100m2, MT 7m, giá 58 tỉ. hotline 0978 996 ***+ Nhà mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy vị trí đẹp, MT...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, 123 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 55 tỷ

      55 tỷ 123 m2 447,16 triệu/m2
      - Tào nhà Building toạ lạc trên con phố vip Trân Quang Diệu khu vực dân trí cao,an ninh tốt,gần UB Q.,gần các phố lớn như Thái Hà-Thái Thịnh-Tây Sơn-Tôn...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Bán toà văn phòng - mặt phố Thanh Xuân - thông số khủng - 2 mặt thoáng - 100m2 - MT 8m - 40 tỉ.Vị trí cực kỳ đẹp ngay gần ngã tư Khuất Duy Tiến, Trần Duy...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 90 m2 477,78 triệu/m2
      Bán tòa 7 tầng MP Chùa Láng Đống Đa: DT 90 mét vuông, 2 MT, KD Đỉnh, 43 tỉ Vị trí đắc địa của phố Chùa Láng, vỉa hè rộng, mặt ngõ sau oto vào. Phù hợp...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 264 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 264 m2 196,97 triệu/m2
      Toà căn hộ dịch vụ vừa xây 100 phần trăm Cạnh Ngã 5 liên hệ 0933 660 *** Hoài- đc: Nguyễn Oanh, P. 17 , Q. Gò Vấp . Đối Diện trường đại học...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 195 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 195 m2 282,06 triệu/m2
      bán ngay Toà nhà phố Đường Phổ Quang, P.2, Q. Tân Bình - DT : 7.5m x 26m . CN : 195 mét vuông . diện tích sử dụng : khoảng 1.000m2- Kết cấu : Hầm...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 240 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 240 m2 216,67 triệu/m2
      siêu phẩm dòng tiền 8,3 phần trăm / năm - tòa căn hộ dịch vụ đường Nguyễn Oanh (7,3x33) 6 tầng đc : nguyễn oanh - p17 - gò vấp - DT tòa nhà :...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 158 m2 tại Đường Trường Sa - 1 - Bình Thạnh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 158 m2 303,8 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm , cam kết không đăng tin ảo , không làm mất thời gian của KH.Bán căn nhà phố đường Trường Sa , P. 1 , Q. Bình Thạnh -...
      Đường Trường Sa, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 322 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 42 tỷ

      42 tỷ 322 m2 130,44 triệu/m2
      *Bán ngôi nhà phố Đường Kha Vạn Cân,* Ngay đại học Cảnh sát, Học Viện Tư Pháp, Gần các trường học cấp 1,2,3 BV Thủ Đức * nhà 1 trệt 1 lầu. Hiện đang...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 137 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 49 tỷ

      49 tỷ 137 m2 357,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà Q1 vừa xây xong, hầm 5 lầu đường Trần Quang Khải, Q1. giá siêu mềm nhất khu TĐ Q1 chỉ 49 tỉ. Call 0932,723,936 Ms Tâm.- đc: 68 Trần Quang...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 300 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán TS 300 mét vuông . Công trình căn nhà phố căn biệt thự.Nằm Gần Phố Tây Bùi Viện. Gần hotel Pullman. DT khuôn viên 300 mét ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Quý - Tân Phú, giá 60 tỷ

      60 tỷ 360 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ ngộp Bank nặng!bán ngay căn nhà phố ngay Tân Sơn Nhì, P.Tân Quý, Q.Tân Phú- Vị trí MT đường 20m, vỉa hè 6m, gần Aeon Mall Tân Phú, cực kỳ sầm...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 55 tỷ

      55 tỷ 128 m2 429,69 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán nhanh! MT khu phố đi bộ ẩm thực Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận chỉ 55 tỉ TL.- DT: 8x16m, CN 128 m2.- Kết cấu: Hầm 3 tầng ST.- hợp đồngT: 125...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 245 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 245 m2 212,25 triệu/m2
      Bán Toà Nhà căn hộ dịch vụ 90 Phòng Đường Nguyễn Oanh, Gò Vấp - Có Sẵn hợp đồng Thuê Khoán 4.32 tỉ/Năm - Hiệu Suất 8.5 phần trăm/Năm- Vị Trí đẹp,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Phường 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Ngay ngã 7 Lý Thái Tổ- tòa nhà 2 MT Lý Thái Tổ, P. 9, Q. 10 - DT: 8x30m, nở hậu - Kết cấu: hầm 7 tầng mái che thang, hệ thóng chữa cháy đầy đủ - Vị trí:...
      Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 43 tỷ

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Tọa lạc đường Cao Đức Lân - P. An Phú - Q. 2 (ngay công viên lớn hồ sinh thái) - DT: 10 x 20m - công nhận: 200 m - vuông vắn.- Kết cấu: Hầm 3 lầu - đầy đủ...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 246 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 46 tỷ

      46 tỷ 246 m2 187 triệu/m2
      *** bán gấp tòa nhà căn hộ dịch vụ ngay đường Nguyễn Oanh P. 17 Q. Gò Vấp.- DT 7.6m x 33m.- Công nhận 246 mét vuông.- Kết cấu Hầm - 5 lầu với 90...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.