Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 111 m2, mặt tiền 6m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 48 tỷ

      48 tỷ 111 m2 432,44 triệu/m2
      - Vị trí vô cùng đắc địa, vỉa hè rộng, KD đỉnh cao, vừa ở vừa cho thuê quá tuyệt vời, tương lai quy hoạch Đường Láng hết nước chấm. Giao thông kết nối các...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 55 tỷ

      55 tỷ 125 m2 440 triệu/m2
      Mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa 8 tầng 1 hầm, MT 6.5m, KD đỉnh nhỉnh 50 tỉ.Chính chủ cần bán nhà mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa.+ Ngay hồ Hoàng Cầu, UBND...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 46 tỷ

      46 tỷ 80 m2 575 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Kim Mã trung tâm Ba Đình, giao thông thuận tiện.- Thiết kế sang trọng hiện đại, hầm để xe, thang máy, thông phòng tiện cho thuê KD mọi mặt...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 150 m2 300 triệu/m2
      Nhà đẹp mặt phố thoáng trước sau thang máy nhập khẩu KD bất chấp quy hoạch ổn định nội thất tặng chủ mới giá cả thương lượng cao chủ mong muốn bán trước...
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 53 tỷ

      53 tỷ 125 m2 424 triệu/m2
      Siêu phẩm building phố Trần Quang Diệu 9 tầng thang máy giá 53 tỉ.+ Vị trí cực đẹp giao các phố Trần Quang Diệu, Hoàng Cầu, Võ Văn Dũng, Nguyễn Lương Bằng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 80 m2 687,5 triệu/m2
      -MẶT PHỐ VÍP LÁNG HẠ BA ĐÌNH VỈA HÈ 10M , VỊ TRÍ ĐẲNG CẤP K LỖI LẦM , 2 MẶT THOÁNG , NHÀ ĐÃ CÓ HOÀN CÔNG 3 TẦNG , SỔ NỞ HẬU - Nhà trước cho thuê 75tr/ tháng...
      Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 304 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 48,5 tỷ

      48.5 tỷ 304 m2 159,54 triệu/m2
      Mặt phố Thụy Khuê - Tây Hồ - 304 mét vuông - 48,5 tỉ.Duy nhất 1 nhà mặt phố Thụy Khuê DT rộng - xây toà văn phòng đỉnh hết nước chấm.* DT bìa đỏ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 134 m2 tại Phố Trấn Vũ - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 134 m2 410,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trấn Vũ - DT 134m2 - 3 tầng - MT 12m - 55 tỉ.- Nhà mặt phố Trấn Vũ - View hồ Trúc Bạch.- Nhà cũ xác định bán đất tặng nhà.- bìa đỏ đẹp, nở...
      Phố Trấn Vũ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 93 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 48 tỷ

      48 tỷ 93 m2 516,13 triệu/m2
      Vị trí: khu VIP Ba Đình, khách Nhật - Hàn lưu trú, tiện ích đầy đủgần Đại Sứ Quán Nhật, LOTTE Liễu Giai, Linh LangĐầy đủ giấy phép xây dựng, phòng cháy ...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Nhà mặt phố Láng Hạ. 100m x 5 tầng, MT 4.1m. Đông Nam. Vỉa hè rộng. Khu vực KD sầm uất Q. Đống ĐaSHR, giao dịch ngayGiá: 45 tỉLH: 0912 216 ***
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 102 m2 tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 102 m2 421,57 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố phía Quán Thánh, ngay gần trường học Việt Nam - Cu Ba. Phố Châu Long là con phố nối liền các tuyến phố lớn như Quán Thánh, Nguyễn Trường...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 42,9 tỷ

      42.9 tỷ 72 m2 595,84 triệu/m2
      Thông Tin Cơ Bản:đc: Mặt phố Khuất Duy Tiến.DT: 72 mét vuông.MT: 6,88m.Số tầng: 8 tầng.Thang máy: Có thang máy nhập khẩu chất lượng.Hướng nhà: Lô góc,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 44 tỷ

      44 tỷ 80 m2 550 triệu/m2
      MẶT PHỐ KIM MÃ - KD SẦM UẤT - VIP- Nhà mặt phố KD siêu đỉnh - Vỉa hè rộng rãi - Nhà chủ thiết kế hiện đại đẹp chắc chắn- bìa đỏ vuông đẹp gọi ngay : Em...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 46 tỷ

      46 tỷ 0 m2
      - Gia đình đi định cư cần bán lại ngôi nhà yêu thích MT đường Bùi Viện.- Vị trí vô cùng đắc địa khu KD sầm uất bậc nhất sài thành cả thế giới biết đến.-...
      262, Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 150 m2 326,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Điện Biên Phủ P15 Bình Thạnh DT 7,5x28m NH 9m công nhận 150m2 49 tỉ liên hệ 0938 061 ***- DT: 7,5m x 28m. Nở hậu 9m.- DT thực tế 218m2....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 208 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 208 m2 288,47 triệu/m2
      Cô chú tôi lớn tuổi cần bán rẻ căn nhà phố Trần Hưng Đạo, Q. 1.- DT: 8m x 26m, công nhận: 208m2- Xây dựng: 4 tầng- Đang cho thuê 180tr/tháng.- Tuyến đường...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 200 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 200 m2 270 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư dịch vụ cao cấp đường Cửu Long, P. 2, Tân Bình.- Vị trí đẹp kế sân bay Tân Sơn Nhất, khu tập trung nhiều buinding, hotel, căn ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 270 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 2 - Quận 10, giá 45 tỷ

      45 tỷ 270 m2 166,67 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay nhà siêu vị trí góc 2mt Ngô Gia Tự, Q. 10.- DT: 9 x 30m - CN 270m2.- Hiện trạng: 2 tầng.- Đang cho thuê 200 tr - tháng.- Giá: 45 tỉ.-...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.