Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 91 m2 549,46 triệu/m2
      Phố đẹp nhất Q., Trung Kính nối liền Mạc Thái Tổ, Mạc Thái Tông, Trần Duy Hưng, Vũ Phạm Hàm, Phạm Văn Bạch, Yên Hoà Giao thông thuận tiện, ph mốt ra sần Vận...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 54,6 tỷ

      54.6 tỷ 92 m2 593,48 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng mặt phố Cầu Giấy nơi tấc đất tấc vàng KD ngày đêm dân cư đông đúc sầm uất nhất nhì thành phố Hà Nội xung quanh là các trường đại học căn ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 90 m2 tại Phố Hàng Bông - Hàng Bông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 46 tỷ

      46 tỷ 90 m2 511,12 triệu/m2
      ( Chính chủ ) cần bán nhà mặt phố Hàng Bông P. Hàng Bông,Hoàn Kiếm, DT 90m2 5 tầng Mt 4,5m hậu 5m, Giá 46 tỉ.1. Vị trí trung tâm Q. Hoàn Kiếm, bán kính 500m...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 51,8 tỷ

      51.8 tỷ 50 m2 1036 triệu/m2
      Bán siêu phẩm mặt phố Lý Thái Tổ , Q. Hoàn Kiếm, HN❤️- dt 50 mét vuông x 5 tầng lô góc 2 mặt phố chỉ nhỉnh 51 tỉ - từ tầng 2 dt 65m2- vị trí siêu...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 44 tỷ

      44 tỷ 88 m2 500 triệu/m2
      + Vị trí vàng, lô góc, 1 mặt phố 1 mặt ngõ, sổ vuông, quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng 4m, không lỗi lầm phong thủy.+ Dòng tiền 100 tr/tháng (cho thuê 1 nửa...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Chùa Bộc - Quang Trung - Đống Đa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 50 m2 840 triệu/m2
      Chủ nhờ bán nhanh ngôi nhà mặt phố Chùa Bộc, Q. Đống Đa.+ Nhà nằm vị trí đẹp, khu vực KD sầm uất, dòng tiền ổn định.+ DT 50 mét vuông x 4 tầng, MT...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 113 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 113 m2 500 triệu/m2
      - Mặt phố Xuân La sầm uất, kế bên khôngsmo Tây Hồ, gần Ngoại Giao Đoàn và trung tâm hành chính mới của TP Hà Nội. - Mặt phố trước, mặt sau thoáng, vỉa hè...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 87 m2 551,73 triệu/m2
      - Vị trí đẹp nhất mặt phố Cầu Giấy vỉa hè thênh thang rộng 6m, KD vô địch ngày đêm, nhà lô góc MT quyền lực 6m đẹp nhất phố.- Nhà hiện trạng 4 tầng cũ, chủ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 58 tỷ

      58 tỷ 90 m2 644,45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt phố Tây sơn - Đống đa - thành phố Hà Nội.DT 90 mét vuông x 7 tầng thang máy x MT 6.6m.Vị trí: Đẹp nhất phố Tây Sơn, gần...
      Đường Tây Sơn, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, mặt tiền 7m tại Phố Phạm Huy Thông, giá 54,5 tỷ

      54.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán tòa nhà mặt phố Phạm Huy Thông Q. Ba Đình Thủ đô Hà Nội.- DT 109,5 mét vuông trên sổ MT 7m và đã làm hoàn công 6 tầng trên sổ.- Tòa...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 238 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 238 m2 168,07 triệu/m2
      Khuôn đất rẻ nhất Khu Fideco Thảo Điền View sông 14x18m, giảm mạnh 59 tỉ còn 40 tỉ TL:- DT: 14x18m, DTCN 238m2.- Khuôn đất đẹp thích hợp xây văn phòng công...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 52 tỷ

      52 tỷ 144 m2 361,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố đường ngay Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.- Vị trí vô cùng đắc địa, nằm trong khu ẩm thực Phan Xích Long, tập trung nhiều...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 296 m2, mặt tiền 9m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 44 tỷ

      44 tỷ 296 m2 148,65 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố số 584 Kinh Dương Vương An Lạc, gần bến xe Miền Tây. Nhà góc hai MT với hẻm hông rất thông thoáng. Ngang 9 mét dài 34 mét. Đã xây sẵn 5...
      584 Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Tân Mỹ - Tân Phú - Quận 7, giá 51 tỷ

      51 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố, số 2 đường Tân Mỹ đối diện chợ Tân Mỹ. Căn kế góc.DT: 7x25 = 160,7m2.Kết cấu: Nhà xây 1 hầm 1 trệt 6 lầu. DT sàn sử dụng 1.137,8m2.Nhà có hợp ...
      Số 2, Đường Tân Mỹ, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 150 m2 tại Đường An Dương Vương - 4 - Quận 5, giá 56 tỷ

      56 tỷ 150 m2 373,34 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố ngay An Dương Vương P. 4 Q. 5 đoạn đẹp nhất đối diện căn hộ chung cư Everrich cách Nguyễn Văn Cừ 500m.- DT: 7,3x25m. CN: 150m2....
      Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, hướng Tây tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 200 m2 282,5 triệu/m2
      Vị trí: Đường KD chính của KĐT - MT 35m, nối tuyến Đ. Nguyễn Thị Thập.Thích hợp đầu tư - KD - khu vực luôn full mặt bằng cho thuê.Hướng nhà: Hướng Tây.DT: 2...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 213 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Đường GS1 - Dĩ An, giá 47 tỷ

      47 tỷ 213 m2 220,66 triệu/m2
      Cần bán nhà 6 tầng góc 2 MT đường, đẹp nhất TP Dĩ An, KD siêu đẹp. DT 213m2, giá 47 tỉ.
      Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - Nha Trang, giá 48 tỷ

      48 tỷ 108 m2 444,45 triệu/m2
      - đc: MT đường Hùng Vương, Nha Trang (đối diện Panorama).- DT: 108 mét vuông (ngang 7,8m).- Có nhà lầu đang cho thuê HĐ, gần Tháp Trầm Hương, cách...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.