Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Dòng tiền 1.3 tỉ/năm - siêu phẩm MT Võ Văn Ngân, NH, TT thương mại - chợ Thủ Đức - nhà 4 lầu chỉ 40 tỉ TL.Mô tả:- Vị trí: Ngay TTTM sầm uất nhất Thủ Đức,...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 140 m2 285,72 triệu/m2
      Kẹt tiền cuối năm - bán nhà MT Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- DT: 15 x 10m, nở hậu nhẹ.- Kết cấu: 4 Tầng.- hợp đồngT: 180 tr/tháng - ký 5 năm.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 187 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Phú, giá 55,8 tỷ

      55.8 tỷ 187 m2 298,4 triệu/m2
      - DT: 7.5*25M, vuông vức- Kết cấu: 6 tầng, Thang máy sẵn có- Đang HĐ cho thuê 70 tr/tháng 1/2 tầng một.- Vị trí MT mũi tàu Trần Phú - An Dương Vương, khu...
      Đường Trần Phú, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoa Mai - 2 - Phú Nhuận, giá 49 tỷ

      49 tỷ 144 m2 340,28 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP số 16 Hoa Mai, P2, Phú NHuận, 8*18m, - 49 tỉ TL.- DT: 8x18m, cn 144 m2.- Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng.- Giá 52 tỉ về 49 tỉ.căn ...
      16, Đường Hoa Mai, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Minh Luyến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 170 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 170 m2 294,12 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Xô Viết Nghệ Tĩnh - 6x28 - Thị Nghè - Q Bình Thạnh - 8 tầng nhà mới chủ GẤP BÁNVị trí đắc địa tiện thông thương qua các tuyến đường lớn khác...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Xuất ngoại nên tôi cần bán ngôi nhà đẹp ngay trung tâm phố Tây Nha Trang.căn nhà phố đường Hùng Vương ngay sát Trần Quang Khải cách biển chỉ 100m.DT:...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 225 m2, mặt tiền 9m tại Đường C18 - 12 - Tân Bình, giá 57 tỷ

      57 tỷ 225 m2 253,34 triệu/m2
      Bán VP góc 2MT C18, P. 12, Tân Bình: DT 9x25m - Hầm 8 tầng - hợp đồngT 320tr - giá 57tỉ.Khu chuyên văn phòng và căn hộ dịch vụ cao cấp.Qui hoạch đẹp,...
      Đường C18, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 118 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân, giá 40,9 tỷ

      40.9 tỷ 118 m2 346,62 triệu/m2
      LỘ ẢNH NHÀ MẶT PHỐ VỈA HÈ LẠC LONG QUÂN VIEW HỒ TÂY 118 mét vuông 5TẦNG 40,9tỉ #0963 033 ***+ Vị trí đất vang vượng khí VIEW HỒ TÂY, quy hoạch ổn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 196 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 57 tỷ

      57 tỷ 196 m2 290,82 triệu/m2
      Bán toà building siêu khan hiếm MT ngay Phạm Viết Chánh khu Tân Cảng. Giáp Q. 1.- DT: 8m x 30m.- Công nhận: 196m2.- DT sàn: 1334.5m2.- Kết cấu: Hầm + trệt +...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 16 tầng, mặt tiền 13m tại Phố Lý Thường Kiệt - Nha Trang, giá 60 tỷ

      60 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán ngay hotel 3 sao vừa xây 4/2019 đường Lý Thường Kiệt, P. Xương Huân, Nha Trang.- Vị trí: trung tâm TP Nha Trang, khu KD sầm uất, gần Cầu Trần...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 2 tầng, 700 m2, mặt tiền 20m tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - Ngũ Hành Sơn, giá 42 tỷ

      42 tỷ 700 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán ngôi nhà siêu VIP : MT rộng 20 mét, trên mặt phố Bà Huyện Thanh Quan, P. Mỹ An Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.+ Nhà căn biệt thự sang trọng,...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 200 m2 tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 57 tỷ

      57 tỷ 200 m2 285 triệu/m2
      Kẹt NH nên cần bán nhanh cặp căn nhà phố 10x20 MT đường Hoàng Trọng Mậu khu himlam kênh tẻ,nhà mình có 12 PN không có bếp,3 PN có bếp riêng tổng cộng 15...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Phú, giá 56 tỷ

      56 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh 6 tỉ bán nhanh nhà 244.7m2 Diệp Minh Châu, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Toạ lạc tại căn hộ góc 2 MT đường Diệp Minh Châu, P. Tân Sơn Nhì, Q....
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 212 m2, mặt tiền 10m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 55 tỷ

      55 tỷ 212 m2 259,44 triệu/m2
      Bán nhà giá rẻ 5 lầu 1 tầng hầm góc 2 MT KD buôn bán Dĩ An.nhà phố đường trước nhà đường đôi rộng 20m vỉa hè cây xanh 4m.Nhà nằm ngay trung tâm vị trí góc...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 80 m2 562,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà MP Nguyễn Hoàng, Cầu Giấy, mặt phố vỉa hè rộng, 8 làn xe 2 chiều, KD buôn bán sầm uất.Vỉa hè cực rộng, khu vực tập trung nhiều VP,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 60 m2 tại Đường Hàng Hành - Hoàn Kiếm, giá 60 tỷ

      60 tỷ 60 m2 1000 triệu/m2
      Hotel Hàng Hành, DT 60m2, 7 tầng thang máy, mt 5m. Giá 60 tỉ.1. Vị trí đi bộ 150m ra Hồ Gươm, quảng trường Đông Kinh Nghĩa Thục, 100m ra nhà thờ kinh đô ánh...
      Đường Hàng Hành, Phường Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lộc, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 95 m2 445,27 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Lộc, Hà Đông. Nhà bán nằm ở vị trí trung tâm, khu vực phát triển nhất Hà Đông hiện nay, giao thông thuận tiện thông qua các phố...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 210 m2, mặt tiền 8m tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông, giá 55 tỷ

      55 tỷ 210 m2 261,91 triệu/m2
      Tòa văn phòng cực khủng mặt phố Lê Trọng Tấn nối dài, phố Văn Khê, khu đô thị Văn Phú - 2 mặt đường - đường 54m - KDC sầm uất bậc nhất Hà Đông - vỉa hè...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.