Thông tin mô tả
1) KS 3 sao:
2) KS 3 sao:
3) KS 3 sao:
4) ks 3 sao:
5) KS 3 sao:
6) KS 3 sao:
7) KS 3 sao:
8) KS 4 sao:
bÊN EM còn rất nhiều căn khác từ 2sao,3sao,4sao,
Làm việc chính
Giá: 50 Tỷ
Diện tích: 460 m2
Giá/m2: 108,70 Triệu/m2
689657
Mua bán
1) KS 3 sao:
2) KS 3 sao:
3) KS 3 sao:
4) ks 3 sao:
5) KS 3 sao:
6) KS 3 sao:
7) KS 3 sao:
8) KS 4 sao:
bÊN EM còn rất nhiều căn khác từ 2sao,3sao,4sao,
Làm việc chính
Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng
Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
3,877 tỷ
68 m2
Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
2,632 tỷ
53 m2
Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
2,53 tỷ
48 m2
Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
3,85 tỷ
68 m2